แต่งงาน ใครมีแบบผมแบบเรียบๆรบกวนขอด้วยนะค๊ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ทั่วไป
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ใครมีแบบผมแบบเรียบๆรบกวนขอด้วยนะค๊ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
MintBrad View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote MintBrad Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ใครมีแบบผมแบบเรียบๆรบกวนขอด้วยนะค๊ะ
    Posted: 17 Jan 2009 at 14:54
< =text/>_popupControl(); ใครมีแบบผมแบบเรียบๆหรือแบบปล่อยผม แต่ข้างบนตกแต่งด้วยดอกไม้มิ้นขอดูรูปหน่อยได้ไหมค๊ะพอดีวาแฟนเ รื่องมากอยากให้เราทำผมเรียบๆมิ้นเลยอยากดูรูปก่อนถ้าไมุุ่ถูกใ จก็จะต้องไปทะเลาะกับแฟนอีกรอบ
Back to Top
sirinpearl View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote sirinpearl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Jan 2009 at 15:42

ลองดูนะค้าาาาาาาาาาาาาาา

Chutima

third-09  guide-04

ข้างหลังเป็นเปีย หรือติดมาลัยก็สวยค่ะ

หรือแบบมีเปียข้างก็น่ารักดีค่ะ

nattynit
คะ ด้านหน้าเป็นผมปาด ด้านบนยีสูง หน้าจะได้เรียวขึ้น

(ขออนุญาตเจ้าสาวด้วยค่ะ)

ด้านหลัง แบบปักปิ่นจ้า

(ขออนุญาตช่างเอ็กซ์และเจ้าของภาพทุกท่านค่ะ)

ขออนุญาตเจ้าสาว เจ้าของภาพทุกท่านเลยนะคะ

คุณจ๋า -jj-    มาจาก

http://www.weddingsquare.com/forum/forum_posts.asp?TID=78053 &PN=1

กระแตคู่บนผมจากพี่ถั่วงอก   ด้านข้าง

kaidow
9  ด้านหน้า

คุณออ  au14 มาจาก

http://www.weddingsquare.com/forum/forum_posts.asp?TID=78053 &PN=1

audy_morning hair style2  ด้านข้าง

audy_morning hair style1   ด้านหลัง

อีกรูปค่ะ

Mew&Mike

xmakeup
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

แบบผมช่วงนี้ที่ค่อนข้างนิยมจะคล้ายๆถักเปียค่ะ แต่เป็นแบบบิดเป็นเกลียว พอดีเอ็กซ์มีแบบประมาณเดียวกันพอดีค่ะ น่าใจใช้ได้นะคะ

แบบผม-26

Nukarnjar

p*plus
ขอนุญาตเจ้าของภาพด้วยนะคะ

งานคุณจ๋า -jj- นะคะ .. ขออนุญาติลงรูปค่ะ ..^^

sirhcmoa
WSQ FanClub
WSQ FanClub

แบบที่ 2

แบบที่ 3

ว่าแบบที่ชอบจะเรียบไปทั้งนั้นเลย  ลองดูอีกแบบนะคะ

Nu-nung
WSQ FanClub
WSQ FanClub

สวยดี เลยเก็บมาฝากค่ะ สาว ๆ ทั้งหลาย

cwipawee
WSQ FanClub
WSQ FanClub

ลองดูนะค้าาาาาาาาาาาาาา

นู๋ขัน ขยันยิ่งยวดค่า

Back to Top
MintBrad View Drop Down

Post Options Post Options   Quote MintBrad Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Jan 2009 at 16:24
< =text/>_popupControl(); Thank you mak mak ja
Back to Top
sirinpearl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sirinpearl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Jan 2009 at 16:55

รับทราบ+ยินดีจ้ะ

นู๋ขันค่ะ

Back to Top
citrusfruit View Drop Down

Post Options Post Options   Quote citrusfruit Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Jan 2009 at 23:17
สวยๆ เรียบๆ ทั้งนั้นจ้า มิ้นท์ว่าเครื่องประดับช่วยได้เน้อ หาที่เรียบแต่ดูหรูหราก็ดีอ่ะค่ะ
Back to Top
nong_oiy View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote nong_oiy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Feb 2009 at 12:15
 สวยๆๆๆ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.109 seconds.