แต่งงาน อยากได้แบบผมสำหรับคนหน้าผากกว้างค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แบบทรงผม แต่งหน้า ช่างแต่งหน้า รับแต่งหน้า สไตล์ผม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

อยากได้แบบผมสำหรับคนหน้าผากกว้างค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
tugtan View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote tugtan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: อยากได้แบบผมสำหรับคนหน้าผากกว้างค่ะ
    Posted: 29 Dec 2008 at 22:45

รบกวนพี่ ๆ และเพื่อน ๆ หน่อยนะค่ะ อยากได้แบบทรงผมเจ้าสาว ที่ปิดหน้าผากค่ะ (เป็นคนหน้าผากกว้าง  ถ้าเปิดหน้าผากคงน่าเกลียดมาก ๆ ค่ะ) พอดีจะไปถ่ายรูปที่สตูวันที่ 10 ม.ค.ค่ะ ไม่รู้ว่าจะทำแบบไหนดี

รบกวนหน่อยนะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

Back to Top
Chutima View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Dec 2008 at 13:16

แบบหน้าม้าป้าย ๆ+ปัด ๆ  ก็น่ารักดีนะคะ

ปล.เจ้าสาวที่นำมาลงไม่ได้หน้าผากกว้างแต่อย่างใดนะคะ  นำมาลงเพื่อเป็นแบบผมเท่านั้นค่ะ

230208.jpg  300101.jpg

Back to Top
nattynit View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote nattynit Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jan 2009 at 23:42

แบบพี่ชุบอกเลยค่ะ เป็นหน้าม้าปัด หรือปาดข้าง และยีผมด้านบนให้สูงๆหน่อยจะช่วยได้จ้า

Back to Top
tugtan View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote tugtan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Jan 2009 at 00:23
ขอบคุณมากนะค่ะ ที่ช่วยแนะนำจะลองทำดูค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.123 seconds.