แต่งงาน ขอถามความเห็นสาวๆหน่อยคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ทั่วไป
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอถามความเห็นสาวๆหน่อยคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
P&N1612 View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote P&N1612 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอถามความเห็นสาวๆหน่อยคะ
    Posted: 07 Nov 2008 at 02:51

คือ เปิ้ลจะแต่งวันที่ 16 ธันวาคมนี้คะ และได้จองพี่ปอย

แห่งวิวาริสไว้ทั้งเช้าและเย็น แต่ยังไม่ได้มัดจำอะไรนะคะ

คือบอกกล่าวให้คุณแวว ล๊อคเวลาไว้ให้อ่ะคะ

แต่เรื่องมีอยู่ว่าสองจิตสองใจคะ เพราะก็อยากได้พี่พตหรือพี่เอก

และพี่น้อยหนาอ่ะคะ  (ใจเทให้พี่พตเลยอ่ะ) แม่ก็ว่าสวย

แต่ก็กลัวว่าทางวิวาริสกับพี่ปอยจะว่าเอา

เลยหันมาถามความเห็นสาวๆ หน่อยอ่ะคะ ว่าจะทำยังไงดี

อยากได้ตอนเช้าเป้นพี่ปอย ตอนช่วงงานเย็นเป็นพี่พต

มากถึงมากที่สุด สาวๆช่วยหน่อยนะคะ เปิ้ลกลัวผิดใจกะทาง

พี่ปอยมากเลย คุณแววด้วย( ยิ่งเรื่องมากกะเค้าอยู่ )และทั้งวิวาริสก็ดี

พี่ปอยก็ดีมากๆ เลยอ่ะคะ   แต่อยากได้พี่พตนี่น่า โอยยปวดหัว

Edited by P&N1612
Back to Top
bookky23 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote bookky23 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Nov 2008 at 04:26

เอางี้ดีม้า ลองเช็คคิวว่างพี่พตก่อนว่าเย็นวันงานว่างมั๊ย ถ้าว่างก็ค่อยไปคุยก่าพี่ปอย ก่าคุณแววดูอีกที ถ้าไม่ว่างจะได้สบายใจ

Back to Top
Poupe'e View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Poupe'e Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Nov 2008 at 07:48

คิดเหมือนกันคะว่าอย่างน้อยลองดูคิวพี่พตก่อนเพราะจริง ๆ ช่วงเดือนนั้นพี่พตเองก็น่าจะคิว Hot มิใช่น้อย และถ้าเกิดคิวพี่พตว่างและอยากได้จริง ๆ ลองคุยกะทาง VIVARIS คิดว่าไม่น่าติดอะไรคะ ไม่ต้องกังวลเน้ออ

Back to Top
Chutima View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Nov 2008 at 08:36

เช็คคิวก่อนเลยค่ะ

เพื่อนน้องสาวพี่จะแต่งเมษา ปีหน้า  คิวพี่พตยังเต็มเลยค่ะ

Back to Top
orawan_a View Drop Down

Post Options Post Options   Quote orawan_a Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Nov 2008 at 08:36
แนะนำให้เช็คคิวพี่พตก่อนเหมือนกันค่ะ เพราะไม่แน่ใจว่าพี่พตจะยังว่างอยู่หรือเปล่า ถ้าว่างเราคิดว่าน่าจะคุยกับทางคุณแววได้ คุณแววใจดีอยู่แล้ว
Back to Top
plunk View Drop Down

Post Options Post Options   Quote plunk Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Nov 2008 at 09:07
แนะนำให้รีบสรุปคิวกับทั้งสองฝ่ายดีกว่าครับ บอกทางสตูตามตรง เค้าไม่ว่าหรอก ที่นี่ใจดี แต่ต้องรีบนะครับ เพราะพี่ปอย ก็คิวทองนะคับ
Back to Top
miracle_oil View Drop Down

Post Options Post Options   Quote miracle_oil Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Nov 2008 at 09:16

ลองเช็คคิวพี่พตก่อนดีกว่าค่ะ ถ้าว่างก็บอกกับคุณแววไปตามตรงจะดีกว่านะค่ะ เผื่อมีลูกค้าคนอื่นอยากจองเหมือนกันน่ะค่ะ

คุณเปิ้ลแต่งงานวันเดียวกันกับออยเลย 16 ธ.ค. ค่ะ

Back to Top
SweetSoda View Drop Down

Post Options Post Options   Quote SweetSoda Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Nov 2008 at 13:04
เห็นด้วยกับเพื่อนๆจ้า
Back to Top
P&N1612 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote P&N1612 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Nov 2008 at 15:59

สรุปจ้า เข้ามาสรุป

พี่พตคิวทองจริงๆคะ ไม่ว่างถึงต้นปีเลย

คงต้องพี่ปอยอ่ะคะ เพราะไหนๆก็ล๊อคเวลาแล้ว

พี่ปอยก็แต่งดีคะ เดี๋ยวไปคุยกับวิวาริสว่าแน่นอนคะ

( โดนแม่ด่ามาว่าเรื่องมาก เอาที่นี่อ่ะ เค้าดีออก)

คุณออย แต่วันเดียวกะเปิ้ลหรอคะ อิอิ ดีจัง

ถ้าคุณออยเข้ามาอ่านอีก ถ้าเล่นMSNมาคุยกันนะคะ

nongple@hotmail.com คนอื่นๆด้วยนะคะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.258 seconds.