แต่งงาน ช่วยหาแบบผมหางม้าหน่อยค่ะ.. - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แบบทรงผม แต่งหน้า ช่างแต่งหน้า รับแต่งหน้า สไตล์ผม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ช่วยหาแบบผมหางม้าหน่อยค่ะ..

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
N'lynn View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote N'lynn Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ช่วยหาแบบผมหางม้าหน่อยค่ะ..
    Posted: 22 Oct 2008 at 10:34

อยากได้แบบผมที่เกล้าขึ้นไปแล้วปล่อยเป็นหางม้าสวอน ๆ ลงมาค่ะ

เคยเห็น แต่ตอนนี้หาไม่เจอหาตั้งแต่เช้าแล้วเนี่ย

Back to Top
sea&sun View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote sea&sun Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Oct 2008 at 10:59

ยังงี้รึป่าวค่ะ... เราก็กำลังหาแบบผมนี้อยู่เหมือนกัน

ขออนุญาติเจ้าสาวด้วยนะค่ะ

...............................

ซี กะ ซัน คร้าบบบ

Back to Top
N'lynn View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote N'lynn Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Oct 2008 at 11:19

ไม่ใช่อ่ะค่ะ

Back to Top
yui_aha View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yui_aha Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Oct 2008 at 14:16

แบบนี้หรือปล่าวเอ่ย เคยเซฟเก็บไว้นานแล้ว ขออนุญาติ SP และเจ้าสาวยิ้มสวยลงรูปให้เพื่อนๆ ดูนะค่ะ
Back to Top
bowbear View Drop Down

Post Options Post Options   Quote bowbear Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Oct 2008 at 14:58
BFP254
Back to Top

Post Options Post Options   Quote bowbear Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Oct 2008 at 14:59

เจ้าสาวเปรี้ยวมั่กๆๆ สวยอ่ะค่ะ  จากรูปผลงานคุณโก้ kokojung ค่ะขออนุญาตนะคะ

BFP264

Back to Top

Post Options Post Options   Quote bowbear Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Oct 2008 at 15:01

http://makeup.weddingsquare.com/kokojang/bridal10/

links นี้เลยค่ะ เผื่อจะชอบนะคะ

Back to Top
SweetSoda View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote SweetSoda Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Oct 2008 at 19:11
แวะเอางานของพี่อ้นมาแปะเพิ่มให้ค่ะ ขออณุญาตนะจ๊ะ

Back to Top
kwang_13 View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote kwang_13 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Oct 2008 at 00:36

ถ้าไม่ชัดตามไปลิงค์นี้นะคะ http://hilight.kapook.com/view/20105

งานคุณหน่อยสวยดี กวางยังชอบทรงดีเลยค่ะ

ลงรูปไม่ค่อยเป็น ทำได้เท่านี้ค่ะ

Back to Top
ple-neng View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ple-neng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Jan 2009 at 10:04
ขอบคุณที่มีตัวอย่างให้ดูนะคะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.102 seconds.