แต่งงาน เกี่ยวกับร้าน Jira Bridal - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ชุดแต่งงงาน ชุดวิวาห์-ชุดหมั้น -ชุดไทย
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เกี่ยวกับร้าน Jira Bridal

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
i-namm View Drop Down

Post Options Post Options   Quote i-namm Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เกี่ยวกับร้าน Jira Bridal
    Posted: 13 Oct 2008 at 16:59

เพื่อนๆพอทราบมั้ยคะ ร้าน Jira Bridal สุขุมวิท71 รับตัดเช่า, ให้เช่าบ้างมั้ยคะ       & nbsp;         & nbsp;         & nbsp;    

หรือว่าขายเท่านั้นคะ

เพื่อนๆท่านใดมีข้อมูล ช่วยบอกราคาคร่าวๆให้ทราบหน่อยนะคะ หรือจะ pm. มาบอกก็ได้ค่ะ

พอดีสนใจร้านนี้ค่ะ

Back to Top
anyamanee View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote anyamanee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Oct 2008 at 17:19

ชุดร้านนี้มีท้งแบบเช่า ตัดเช่า และตัดซื้อค่ะ

Back to Top
froggy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote froggy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Oct 2008 at 22:26

มีให้ตัดเช่าด้วยค่ะ เราเพิ่งตัดมาอาทิตย์ก่อน แล้วเมื่อวานได้ไปลองโครงมา พี่อัยย์น่ารักและใจดีมากค่ะ  ลองไปสิคะ รับรองไม่ผิดหวังแน่นอน  เราตัดชุดหมั้น และชุดงานเย็น ทั้งเจ้าบ่าวและเจ้าสาวเลย   

f r o g g y @(*O*)@
Back to Top
Memee Chan View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote Memee Chan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Oct 2008 at 23:04

ส่วนใหญ่ พี่อัยย์ เน้นตัดเช่า และ ตัดซื้อคะ...

พี่อัยย์ ไม่นิยมการเช่า ประมาณนี้นะ....

ตอนนี้พี่เค้ายุ่งสุด ๆ โทรหาก่อนเข้าไปนะคะ ไม่งั้น ค่อยแย่เลยหละ

เราก็สามชุด ร้านพี่อัยย์เหมือนกัน หมั้น รับตัวเจ้าสาว+ ยกน้ำชา และ งานเลี้ยงเย็นคะ..

Back to Top
froggy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote froggy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Oct 2008 at 23:47

แวะมาบอกจ้า พี่อัยย์ไปทำงานที่ฮ่องกงนะคะ กลับมาวันที่ 15 นี้ค่ะ

ถ้าจำไม่ผิด พี่อัยย์บอกว่า ต้องเป็นลูกค้าพี่อัยย์ก่อน ถึงจะให้เช่าชุด (กรณีถ่ายout แdoor)นะ

f r o g g y @(*O*)@
Back to Top
oheh View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote oheh Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Oct 2008 at 07:24
Back to Top
Memee Chan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Memee Chan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Oct 2008 at 08:18

เราเอาชุดวันจริงไปถ่ายเอาท์ดอร์เลย อิอิ

เอาไปถ่ายกะพี่กิ่งหลิว... พี่กิ่งหลิวก็ชมว่าชุดสวยจริง ๆ (ทั้งที่ยังไม่เสร็จเรียบร้อย 100 เปอร์เซนต์)

เพราะกลัวว่า ถ้าเสร็จครบร้อย แล้วเอาไปถ่าย เสียหายขึ้นมา จะยิ่งยุ่งกันทั้งคนเย็บ คนใส่

ดูจากคลังรูปพี่กิ่งหลิว ก็ กรี๊ด ๆ ๆ สนั่นบ้าน อยู่คนเดียว... 555

ว่าที่บอกว่า เราบ้าง่ะ....

จะว่าไป ... ยังไม่ได้จ่ายตังค์ค่าซักรีด ที่เอาชุดไปถ่ายเลย พี่อัยย์ก็ไม่ทวง.... อิอิ

Back to Top
i-namm View Drop Down

Post Options Post Options   Quote i-namm Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Oct 2008 at 10:28

ขอบคุณสำหรับข้อมูลของทุกๆคนนะคะ 

Back to Top
Mame_Poko View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Mame_Poko Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Oct 2008 at 23:24

พี่อัยย์เป็นขวัญใจน้อง ๆนะนี่ วันนี้เพิ่งแนะนำเพื่อนไปอีกคน

แต่เหมือนว่าร้านใหม่จะแพงกว่า เลยคิดว่าเราน่าจะไปร้านเก่า

พี่อ๊อด พี่นาง น้องอิ๋วก็น่ารักทุกคนค่ะ เบอร์ร้านพี่อัยย์

ก็ 027110149 เบอร์มือถือก็ 0891169004

Back to Top
rabbit2518 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote rabbit2518 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Oct 2008 at 21:22
เราก็ตัดเช่าชุดเจ้่าสาวจากร้านพี่อัยย์ค่ะ แล้วก็อีกสองชุดเป็นชุดงานกลางวัน และชุด first dance อันนี้ซื้อขาดจากร้านพี่อัยย์เหมือนกัน 
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.193 seconds.