แต่งงาน ตามหาร้านขายขวดแก้ว - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การ์ดแต่งงาน ของชำร่วย
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ตามหาร้านขายขวดแก้ว

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
nooy20 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nooy20 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ตามหาร้านขายขวดแก้ว
    Posted: 25 Sep 2008 at 09:29

รบกวนเพื่อนๆ หน่อยนะคะ

พอดีกะลังตามหาร้านขายขวดแก้ว ขนาดประมาณขวดแบรนด์อ่ะค่ะ

พอมีใครทราบไหมคะ ว่ามีขายที่ร้านอะไร แระราคาประมาณเท่าไหร่อ่ะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าคร่า

Back to Top
narunya View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote narunya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Sep 2008 at 10:07

จตุจักร โครงการอะไรนะจำไม่ได้ เมื่อวันเสาร์เดินผ่าน แล้วเห็นพอดีอ่ะจ๊ะ จะอยู่โซน ขายพวก แพกกิ้งนะจ๊ะ

Back to Top
aeh&nuke View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote aeh&nuke Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Sep 2008 at 10:16

เอ๋ซื้อมาที่โครงการ 17 นี่แหล่ะ ถ้าจำไม่ผิดนะคะเป็นขวดใบเล็กๆแต่ที่ร้านนั้นขวดเยอะมากจ้า

Back to Top
auai View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote auai Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Sep 2008 at 10:20

เคยไปถามร้านนึงที่โครงการ 13 ค่ะ ร้อยละ 800 บาท

Back to Top
nata_nata View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nata_nata Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Sep 2008 at 19:34
ที่พาหุรัดก็มีนะค่ะตามทางเดินหน้าห้างเซ็นทรัลอ่ะจ๊ะแต่ราคา ไม่ทราบค่ะ
Back to Top
anyamanee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote anyamanee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Sep 2008 at 02:03
ที่ริมถนนแถวพาหุรัดค่ะ มีให้เลือกหลายร้านเลยค่ะ
Back to Top
nooy20 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nooy20 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Sep 2008 at 09:49

ขอบคุณมากนะคะ สำหรับทุกคำตอบ

เด๋วเสาร์นี้จะจูงมือคุณว่าที่ไปซื้อซะหน่อย

เพราะงานจะมีวันที่ 8 พย นี้แร้ว ยังไม่ได้เตรียมของชำร่วยเลย

แย่แน่เลย

Back to Top
yujean View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yujean Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Sep 2008 at 10:29

คุณ nooy20   ค่ะลองไปดูแถววัดตึกนะคะ

เพราะเป็นแหล่งสำหรับขายขวดนะคะ มีหลายไซร์  หลายขนาด 

ของเราก็ไปซื้อมาขวดขนาด 40 ซีซีคะ  ราคาขวดละ 3.5 คะ

Back to Top
ปอป้อ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ปอป้อ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Sep 2008 at 22:42
เพิ่งไปดูขวดแก้วมาเหมือนกัน  พอดีขอนามบัตรที่ร้านไว้ชื่อร้านสตาร์วู้ดค่ะ อยู่จตุจักรโครงการ13ซอย2-3   ไปไม่ถูกโทรถามแล้วกัน02-2725078ค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.133 seconds.