แต่งงาน แย่แล้วค่ะ ช่วยด้วยน๊า : ( - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การจัดดอกไม้ ตกแต่งสถานที่ ดอกไม้ ซุ้ม ลูกโป่ง เวที
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

แย่แล้วค่ะ ช่วยด้วยน๊า : (

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
tutun-again View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tutun-again Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: แย่แล้วค่ะ ช่วยด้วยน๊า : (
    Posted: 05 Nov 2004 at 09:11
ได้ฤกษ์ด่วนมาค่ะ แล้วหาโรงแรมไม่ได้ เพระแต่งช่วงธันวา ทุกทีเต็มหมดเลย จึงจำต้องใช้หอประชุมโรงเรียนแถวบ้าน ซึ่งเป็นที่โล่งๆ อยากได้คำแนะนำเรื่องจัดดอกไม้ด้วยค่ะ มีที่ไหนรับจัดได้สวยๆ บ้างหรือเปล่า  ช่วยแนะนำด้วยนะคะ
Back to Top
utukkatik View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote utukkatik Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Nov 2004 at 19:45
ลองหาในเวปก็ได้ค่ะ มีเยอะแยะแต่ขึ้นกับงบประมาณค่ะ ถ้าไม่ซีเรียสมากก็เป็นลูกโป่งก็ได้ ราคาถูกกว่าค่ะ ใจเย็นๆนะคะ เอาใจช่วย
Back to Top
nunut View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote nunut Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Nov 2004 at 16:43
อ.วีณา สวีทอาร์ต ก็จัดซุ้มดอกไม้สวยนะคะ +เค้กก็สวยด้วย ลองติดต่อดูก็ได้นะคะ
Back to Top
nuorr View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote nuorr Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Dec 2004 at 15:10
เอาใจช่วยเหมือนกันค่ะ
Back to Top
tuktoon View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote tuktoon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Dec 2004 at 15:06

งานของน้องป้อม .. ก้อจัดที่ อาคารของโรงเรียน เหมือนกันค่ะ คุณบี จัดให้ สวย ดี ค่ะ (เราก้อใช้บริการเหมือนกัน รอดูผลงานเดือน มีนา ค่ะ)

Back to Top
kathy_06 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kathy_06 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Dec 2004 at 23:31
เอาใจช่วยอีกคนนะคะ ขอให้งานออกมาอย่างที่หวังไว้นะคะ
Back to Top
แม่มณี View Drop Down

Post Options Post Options   Quote แม่มณี Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Dec 2004 at 09:39
ลองติดต่อพี่โอ๋กะพี่เนี้ยวดูนะคะ ราคาไม่แพงแถมไม่งกดอกไม้ค่ะ
Back to Top
แพรว View Drop Down

Post Options Post Options   Quote แพรว Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Dec 2004 at 18:44

เคยไปงานที่หอปรพะชุมโรงเรียนบดินทร์คะ งานก็ออกมาดีนะคะ เป็นโต๊ะจีนนะคะ รู้สึกจะเป็นร้านจิตประภัสสรจัดอาหาร ลองถามดูนะคะว่า ดอกไม้อย่างเดียวเขารับไหมและลองเทียบราคากับหลายๆที่นะคะ ว่าตามงบที่มีจะได้ออกมาแบบไหน ใจเย็นๆนะคะ หอประชุมไม่เลสวร้ายอย่างที่คิดหรอกคะ ขอให้งานออกมาได้อย่างหวังนะคะ

Back to Top
Thanya View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Thanya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Jan 2005 at 11:18

ขอให้งานแต่งสำเร็จไปด้วยดีนะคะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.080 seconds.