แต่งงาน การตั้งป้ายชื่อบนโต๊ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ทั่วไป
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

การตั้งป้ายชื่อบนโต๊ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
jeabjungja View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote jeabjungja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: การตั้งป้ายชื่อบนโต๊ะ
    Posted: 16 Aug 2008 at 23:01

ตั้งใจว่าจะตั้งป้ายชื่อกลุ่มแขกบนโต๊ะนะคะ แต่ไม่แน่ใจว่าต้องตั้งหมดเลยหรือป่าว คือว่าเรามีแขกหลายกลุ่มนะคะ จะจัดประมาณ 100 โต๊ะ แขกที่หลัก ๆ ทางว่าที่เจ้าสาวก็ประมาณ 50 ตัวนะคะ นอกนั้นอีก 50 เป็นเพื่อนๆ  ญาติทางเจ้าบ่าวนะคะ สงสัยคะรบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยคะ ขอบคุณคะ

Back to Top
davidhoney View Drop Down

Post Options Post Options   Quote davidhoney Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Aug 2008 at 23:05

ของเราแขก 200 คนเราตั้งหมดทุกโต๊ะเลยค่ะ ไม่อยากให้มีปัญหาทีหลังค่ะ

Honey http://my.inlovephoto.com/07/davidhoney/
Back to Top
bookky23 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote bookky23 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Aug 2008 at 23:10

แขกเยอะยิ่งจำเป็นต้องตั้งค่ะ จะได้จัดกลุ่มได้ถูกต้อง

แขกที่สนิทจะได้นั่งใกล้กันด้วยค่ะ

Back to Top
anyamanee View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote anyamanee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Aug 2008 at 23:37
ของอัญตั้งป้ายหมดทุกโต๊ะเลยค่ะ
Back to Top
Chutima View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Aug 2008 at 23:46

ถ้ามีที่ตั้งพอ  ควรตั้งทุกโต๊ะค่ะ  และควรมีผังที่นั่งกระจายไปทั่ว  ทั้งหน้างาน  และจุดอื่น ๆ ด้วย  เผื่อคนเชิญแขกไม่พอ  แขกจะได้ไปเองถูกโซนค่ะ

Back to Top
jeabcat View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jeabcat Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Aug 2008 at 02:52
น่าจะตั้งหมดทุกโต๊ะค่ะ
<
Back to Top
pramata View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pramata Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Aug 2008 at 20:48

ยืนยัน ว่าควรตั้งหมดทุกโต๊ะคะ

ยิ่งแขกเยอะยิ่งควรจะทำอย่างยิ่ง

งานเจิ้น 65 โต๊ะ วางหมดทุกโต๊ะ คร้าบป๋ม

Back to Top
sirinpearl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sirinpearl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Aug 2008 at 00:29

ควรอย่างยิ่งค่า เพราะงานเราก็โอเคนะ อย่าลืมสื่อสารกะคนที่มาช่วยต้อนรับ ทางที่ดีแนะนำซีรอกซ์ผังโต๊ะที่เราจัดโต๊ะ เพราะเราทำแล้นนนนนนน เวิร์คมากมายค่ะ

นู๋ขันคับ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.141 seconds.