แต่งงาน อยากจัดซุ้มถ่ายรูปเป็นสวนสวยๆค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การจัดดอกไม้ ตกแต่งสถานที่ ดอกไม้ ซุ้ม ลูกโป่ง เวที
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

อยากจัดซุ้มถ่ายรูปเป็นสวนสวยๆค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
utukkatik View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote utukkatik Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: อยากจัดซุ้มถ่ายรูปเป็นสวนสวยๆค่ะ
    Posted: 18 Oct 2004 at 00:05
ใครมีไอเดีย สำหรับการจัดสวนสวยๆ ไว้ถ่ายรูปคะ แบบว่ายกสวนมาไว้ในห้องจัดงานน่ะค่ะ ติ๊กไม่รู้ว่าทางโรงแรมส่วนมากจะให้จัดรึเปล่า คิดว่าพอเสร็จงานจะได้ยกต้นไม้กลับไปปลูกที่บ้านนะคะ ใครมีความคิดช่วยแนะทีค่ะ
Back to Top
เฟริ์น View Drop Down

Post Options Post Options   Quote เฟริ์น Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Oct 2004 at 16:14
อยากเห็นการจัดงาน outdoor จังเลยค่ะ คือจะเก็บข้อมูลไว้ในงานเราบ้าง เพราะเราก้อจะจัดงาน outdoor เหมือนกัน
Back to Top
popcorn View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote popcorn Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Oct 2004 at 21:15

ขอด้วยคนค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.081 seconds.