แต่งงาน เบอร์โทรร้านรับแปลเอกสารหน้ากงสุลคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > ชมรมเจ้าสาว > สะใภ้ อินเตอร์
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เบอร์โทรร้านรับแปลเอกสารหน้ากงสุลคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Lina View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote Lina Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เบอร์โทรร้านรับแปลเอกสารหน้ากงสุลคะ
    Posted: 20 Jun 2008 at 14:47

ไม่ทราบว่ามีใครรู้เบอร์ติดต่อร้านรับแปลหน้ากงสุลแจ้งวัฒนะหรื อเปล่าคะ จะได้ไม่ต้องไปแปลที่อื่นอีกคะ

ขอบคุณมากคะ

Back to Top
ladyinlove View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote ladyinlove Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Jun 2008 at 15:28
หว้า.........เพิ่งไปหน้ากงศุลมาเมื่อวันอังคาร มองร้านแปลอยุ่เหมือนกันน่ะ แต่ไม่ได้จำเบอร์ อ่ะ
Back to Top
kanittaya View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kanittaya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Jun 2008 at 16:19

จะแปลเเอกสารอะไรค๊ะ ถ้าเป็นพวกใบเกิด บัตรประชาชน ทะเบียนบ้าน เราสามารถแปลเองได้น๊ะค๊ะ มีตัวอย่างให้ดูที่เว๊ปกรมการกงสุลค่ะ หรือไปดูที่หัวข้อ ข้อข้องใจเรื่องวีซ่ามาตรงนี้ค่ะ ก็ได้ค่ะ

แต่ถ้าเป็นใบรับรองโสดของฝ่ายชายแปลที่แถวหน้าสถาณฑูตอังกฤษก็ไ ด้ค่ะ เคยพาเพื่อนไปแปลเขาคิด 300 บาท แต่ต่อเหลือ 200 บาทค่ะ

Edited by kanittaya
Back to Top
tuskaqueen View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tuskaqueen Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Jun 2008 at 16:36

ชื่อร้านบ้านทรงไทยอะปล่าวค่ะ แจนเคยโทรฯ ไปถามไว้ แผ่นละ 200 บาท ถ้าให้ไปรับรองให้ด้วย คิดเพิ่มคนละ 100 บาทเอง ถูกมากๆ อ้อ เสาร์-อาทิตย์ปิดนะค่ะ เบอร์โทร 029824348 ค่ะ โชคดีนะค่ะ อ้อ อีกอย่างร้านที่เดินสอบถามในสถานกงสุล ต้องตรวจสอบให้ดีนะค่ะ เห็นเพื่อนๆ บอกแปลผิดเยอะค่ะ

แจน

Back to Top
MadaMJay View Drop Down

Post Options Post Options   Quote MadaMJay Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Jun 2008 at 09:10
ดีค่ะ จะได้เซฟเบอร์ไว้ เพราะจะต้องใช้บริการเร้ว ๆ นี้ค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.047 seconds.