แต่งงาน เต๊นท์กระโจมสีขาว - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การจัดดอกไม้ ตกแต่งสถานที่ ดอกไม้ ซุ้ม ลูกโป่ง เวที
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เต๊นท์กระโจมสีขาว

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
hutch View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote hutch Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เต๊นท์กระโจมสีขาว
    Posted: 06 Oct 2004 at 11:33
อยากทราบว่าจะหาเช่าเต๊นท์กระโจมสีขาวได้ที่ไหนบ้างคะ
Back to Top
Bluemonster View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote Bluemonster Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Oct 2004 at 12:08

ปกติร้านที่ให้เช่าจะลงในหนังสือ Wedding มีแทบทุกเล่มค่ะ ลองไปดูได้ค่ะ (ถ้ามีเวลาจะไปค้นเบอร์โทรมาให้นะคะ)

Back to Top
nunut View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote nunut Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Oct 2004 at 10:27

ที่ฮิตๆก็จะมีร้านคุณสิงห์(อยู่แถวพุทธมณฑล)พอดีจำเบอร์ไม่ได้

และที่ทราบมาอีกที่ก็ร้านแสงทองผ้าใบค่ะ02-318-7151-4

และก็ตามพวกเวดดิ้งออร์แกไนเซอร์ก็จะมีให้เช่าค่ะ

Back to Top
pare View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pare Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Oct 2004 at 11:23

เคยโทรไปถามร้านที่ลงในหนังสือ wedding แล้วอะค่ะ ราคาน่าตกใจสุด ๆ เป็นหมื่นเลยค่ะ

ลองโทรถามตาม organizer ดูดีกว่าค่ะ น่าจะถูกกว่า

ส่วนเบอร์คุณสิงห์ 01- 4959713 แต่ไม่แน่ใจว่าเต๊นท์ของคุณสิงห์จะมีเป็นกระโจมรึเปล่านะคะ เพราะที่เคยถาม จะเป็นเต็นท์สี่เหลี่ยมทั่วไปค่ะ

Back to Top
hutch View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote hutch Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Oct 2004 at 16:43

ขอบคุณค่ะ โทรไป แสงทองผ้าใบแล้วล่ะค่ะ เต๊นท์ 3 x 3 ราคา 1000 บาท ต่อวันค่ะ

Back to Top
needochan View Drop Down
Guest Group
Guest Group

Post Options Post Options   Quote needochan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Oct 2004 at 06:14

ได้ของที่ "ราชาเต๊นท์" ค่ะ ราคาเต๊นท์ทรงปิรามิด 3ม.x 3ม. อยู่ที่เต๊นท์ละ 500 บาท ไม่ติดค่าติดตั้ง แต่ต้องเช่า ตั้งแต่ 2 เต๊นท์ขึ้นไปค่ะ เค้ามีเต๊นท์หลายขนาดมาก หลายรูปแบบ หลายสี แบบที่เป็นเต๊นท์หน้าจั่วสีขาวก็มีนะคะ เรื่องเบอร์ติดต่อ

แล้วเวปของเค้าจะตามมาบอกอีกทีนะคะ  หรือไม่ก็ลองpmไปถามคุณเสี่ยมดู  นีดก็ได้ข้อมูลมากจากกระทู้ของคุณเสี่ยมค่ะ

Back to Top
เสี่ยม View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote เสี่ยม Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Oct 2004 at 12:20
ขอมาอัพเดท เต้นท์จัดงาน

คุณสิงห์

http://www.rachatent.com/rcrentrate-mth.htm

ถูกกว่าเจ้าอื่นตั้งแยะแหนะ ใครชอบของถูกตามไปเลย
ฮ่าๆๆ

เจ้าอื่นนะ คิดเป็นวัน สมมติ เต้นท์ขาวหลังละ พันห้า ก็คิดสองวัน สามพัน แถมต้องจ่ายค่าส่งด้วย

แพงๆ คุณสิงห์ถู๊กถูก ไม่คิดค่าส่งด้วยนะเออ
Back to Top
SoMeD@y View Drop Down

Post Options Post Options   Quote SoMeD@y Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Nov 2004 at 18:56

ขอบคุณคุณเสี่ยมมากๆๆเลยค่ะ

กำลังดูพวกนี้อยู่เหมือนกัน

Back to Top
pengu View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pengu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Dec 2004 at 14:17

เคยโทรไปร้านที่ลงในหนังสือ wedding แพงมากจริงจริงด้วยคะ ขอบคุณเพื่อนๆ ที่แนะนำร้านคุณสิงห์นะคะ รอดตัวแล้วเรา..............

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.096 seconds.