WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ฮันนีมูน
  New Posts New Posts RSS Feed: งานท่องเที่ยวไทยครั้งต่อไปเมื่อไหร่คะ
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

งานท่องเที่ยวไทยครั้งต่อไปเมื่อไหร่คะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Bjeab View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote Bjeab Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: งานท่องเที่ยวไทยครั้งต่อไปเมื่อไหร่คะ
    Posted: 06 Oct 2004 at 09:45 Share

สวัสดีค่ะ เพื่อนชาว WSQ ทุกท่าน

พอจะมีใครทราบมั่งคะ ว่างานท่องเที่ยวไทยครั้งต่อไปจะจะมีเมื่อไหร่  จะรีบเตรียมตัวแต่เนิ่นๆ ไปจองอ่ะค่ะ หาPK ท่องเที่ยวสำหรับปีหน้า  คราวที่แล้ว ติดงานไม่มีเวลาไป     เห็นแต่ละท่านมา Update ที่เที่ยวสวยๆ และเป็น PK จากงานท่องเที่ยวไทยที่ราคาไม่แพง แล้วอิจฉามากๆ เลยอ่ะค่ะ เลยกะว่า งานครั้งต่อไปจะไม่พลาดแล้ว  เพื่อนๆ ท่านไหนมีข้อมูล หรือมี PK ดีๆ อย่าลืมมา Update เล่าสู่กันฟังนะคะ 

เจี๊ยบค่ะ

Back to Top
Sasi View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote Sasi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Oct 2004 at 15:03 Share
เดือนมีนา ปีหน้าค่ะ แต่จำวันที่ไม่ได้แล้วล่ะ
Back to Top
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote Bjeab Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Oct 2004 at 16:01 Share

อ่านหนังสือพิมพ์เจอว่ามีจัดงานท่องเที่ยวทั้งไทย และต่างประเทศ ที่ Impact เมืองทอง ไม่ทราบเพื่อนท่านใด ไปมาแล้ว หรือพอจะมีข้อมูลบ้างคะ อยากให้ Update ให้ฟังจังเลย กะว่าจะไปอยู่เหมือนกัน แต่ยังไม่มีเวลาว่างอ่ะค่ะ คุณย่าไม่สบายมาก เลยยังไปไหน ไม่ได้ 

จึงอยากได้ข้อมูลจากเพื่อน ๆ  เพราะจะวางแผนเที่ยวทั้งปลายปีนี้ และก็ปีหน้าค่ะ ใครไปมาแล้วมีแพคเกจดีๆ ราคาไม่แพงมาก  ช่วยเล่าสู่กันฟังบ้างนะคะ

Back to Top
แม่มณี View Drop Down

Post Options Post Options   Quote แม่มณี Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Oct 2004 at 17:36 Share
แม่มณีรออยู่เหมือนกัน จะไปลันตาเนี่ยอ่ะค่ ฮือๆงานครั้งต่อไปเมื่อไรเอ่ยๆ
Back to Top
Tommy Girl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Tommy Girl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Oct 2004 at 15:02 Share

เอาข่าวมาฝากค่ะ

งาน "มหกรรมบันเทิงเที่ยวทั่วไทย" ณ อิมแพ็ค เมืองทองธานี วันที่ 16-24 ตค.นี้ 10.00-21.00 ค่ะ

Back to Top
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote Bjeab Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Oct 2004 at 09:45 Share

คุณ Tommy Girl คะ

ไปมาแล้วค่ะ เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา ไม่มีสถานที่น่าสนใจเท่าไหร่อ่ะค่ะ มีไม่กี่บู๊ทเองอ่ะค่ะ  ไม่ได้แพคเกจทัวร์อะไร กลับมาเลย ได้แต่ ตั๋วชมละครหุ่นเชิด Joe & Louise Theater อ่ะค่ะ ราคาถูกกว่าอ่ะค่ะ ซื้อในงาน ใบละ 150 บาท ไม่จำกัดคนไทยหรือต่างชาติ ราคาเดียวกันหมด  แต่ถ้าซื้อที่โรงละคร คนไทย 200 ต่างชาติ 600 แน่ะ ค่ะ เผอิญว่าแฟนเป็นคนต่างชาติ เลยซื้อไว้น่ะค่ะ ใช้ได้ถึงวันที่ 2 ธันวาคม เขาอยากไปดูมาก เลยประหยัดไปได้ 500 บาทแหนะ  ฮิๆๆ ชอบๆ ของถูก
ส่วนเรื่องแพคเกจดีๆ เนี่ย สงสัยต้องอดใจรอ งานท่องเที่ยวไทยของ ททท ครั้งต่อไปดีกว่า 

Edited by Bjeab
Back to Top
good View Drop Down

Post Options Post Options   Quote good Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Oct 2004 at 13:56 Share

แงๆๆๆ เพิ่งมาเปิดอ่านวันนี้ แต่งานหมดไปแล้ววันอาทิตย์อ่ะ เสียดายจัง มีคราวหน้า รบกวนแจ้งให้ทราบด้วยนะค๊ะ

ขอบคุณมากๆๆค่ะ ((เสียดายอ่ะ))

Kim & Good
Nov 1, 2003

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.129 seconds.