แต่งงาน อยากได้รูปคาวบอยน่ารักๆรบกวนด้วยค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การ์ดแต่งงาน ของชำร่วย
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

อยากได้รูปคาวบอยน่ารักๆรบกวนด้วยค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Lavender View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Lavender Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: อยากได้รูปคาวบอยน่ารักๆรบกวนด้วยค่ะ
    Posted: 01 Jun 2008 at 16:16

มีเพื่อนกำลังจะแต่งงานค่ะ แล้วตีมงานเป็นแนวคาวบอยๆ

ทีนี้เราว่าจะทำตัวการ์ตูนให้เค้าเอาไว้ตกแต่งในงานน่ะค่ะ

แต่ยังหารูปการ์ตูนแบบใส่ชุดคาวบอยน่ารักๆไม่ได้เลยค่ะ ที่หาได้เจอแต่แบบคาวบอยออกแนวโหดๆเหมือนจริงไม่น่ารักเลยค่ะ&n bsp; รบกวนเพื่อนๆด้วยนะคะ จะเป็นคาวบอยคู่รักหรือมาแบบเดี่ยวๆก็ได้ค่ะ  ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

Back to Top
Chutima View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jun 2008 at 15:14

Back to Top
Lavender View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Lavender Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jun 2008 at 11:05

ขอบคุณพี่ชุมากๆๆเลยค่ะ

โจทย์ยากแต่ก็ยังหารูปน่ารักๆมาได้...  กิ๊ฟท์เอาไปให้เพื่อนกับว่าที่เจ้าบ่าวของเค้าดูแล้วนะคะ เค้าชอบมากๆค่ะแล้วก็ฝากขอบคุณมาด้วยค่ะ  ^__^

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.135 seconds.