แต่งงาน ซุ้มดอกไม้คะ งานเราเอง - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การจัดดอกไม้ ตกแต่งสถานที่ ดอกไม้ ซุ้ม ลูกโป่ง เวที
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ซุ้มดอกไม้คะ งานเราเอง

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
chirapoa View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote chirapoa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ซุ้มดอกไม้คะ งานเราเอง
    Posted: 28 Sep 2004 at 18:59

เก็บภาพซุ้มมาฝากคะ จากงานเราเองคะ

อันนี้โต๊ะเค๊ก ถ่ายจากทางเดินเข้าหาเวทีคะ

Back to Top
praewa View Drop Down

Post Options Post Options   Quote praewa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Sep 2004 at 23:30
สวยดีค่ะ  ไม่ทราบว่าให้ใครจัดซุ้มดอกไม้ให้เหรอคะ  บอกได้ไหมเอ่ย  แล้วจัดงานที่ไหนเหรอคะ...
Back to Top

Post Options Post Options   Quote chirapoa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Sep 2004 at 15:32

ติดตามได้ที่หมวดกระทู้ ทั่วไปคะ ใส่ไว้แล้ว เดี๋ยวโดนแบนหงะ

http://www.weddingsquare.com/forum/forum_posts.asp?TID=7599& amp;PN=1

Back to Top
poop View Drop Down

Post Options Post Options   Quote poop Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Oct 2004 at 21:46
สวยดีคะ
Back to Top
auem_only View Drop Down

Post Options Post Options   Quote auem_only Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Oct 2004 at 22:03
ภาพมืดไปนิดอ่ะค่ะ...เห็นไม่ค่อยชัด แต่โทนขาวแดงน่าจะสดใสดีนะคะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote chirapoa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Oct 2004 at 17:47
พอดีถ่ายเองอ่ะคะ ก่อนงานจะเริ่ม ยังไม่ทันได้เปิดไฟเลย ยังไงคุณเอื้อมช่วยเข้าไปดูในอัลบั้มตามลิงค์ด้านบนนะคะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.094 seconds.