แต่งงาน ขอแบบผมถักเปีย..มีบ้างใหมค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แบบทรงผม แต่งหน้า ช่างแต่งหน้า รับแต่งหน้า สไตล์ผม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอแบบผมถักเปีย..มีบ้างใหมค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Tip jaaa View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote Tip jaaa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอแบบผมถักเปีย..มีบ้างใหมค่ะ
    Posted: 15 Apr 2008 at 10:06

เพื่อนๆ พอจะมีแบบ ผมถักเปียไหม

พอดีเราจะแต่งอีกรอบที่ต่างประเทศ

เราอยากให้เขาดูรูป แต่เราหาไม่เจอเลย

เอาแบบ แสกกลาง แล้วถักเปีย 2 ข้างอ้อมไปข้างหลัง

ช่างเขาน่าจะทำได้?

รักแร้...ดูแลไม่ได้ 0_"
Back to Top
xmakeup View Drop Down
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor
X Makeup

Post Options Post Options   Quote xmakeup Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Apr 2008 at 12:16

สวัสดีค่ะช่างเอ็กซ์ค่ะ

แบบผมช่วงนี้ที่ค่อนข้างนิยมจะคล้ายๆถักเปียค่ะ แต่เป็นแบบบิดเป็นเกลียว พอดีเอ็กซ์มีแบบประมาณเดียวกันพอดีค่ะ น่าใจใช้ได้นะคะ

แบบผม-26

รับแต่งหน้าทำผมเจ้าสาว รับปริญญา ออกงาน โดยช่างมืออาชีพและเครื่องสำอางค์แบรนเนม
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Tip jaaa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Apr 2008 at 12:27

โอววว สวยมากๆเลยค่ะ พี่เอ็ก

แต่กลัวว่าช่างที่นี่เขาจะทำไม่ได้(ไม่รู้คิดมากไปหรือเปล่า) รู้สึกว่าช่างไทยทำผมเก่งกว่า

แต่ขอบคุณมากๆค่ะ ทรงนี้ก็ชอบ

เดี๋ยวจะปริ้นไปให้เขาดู

Back to Top
MT&JJ View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote MT&JJ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Apr 2008 at 13:46

สวยมากค่ะ เชียร์ทรงนี้ค่ะพี่ทิพย์หรือเปล่าคะ tip หนูเจินว่าถ้าเป็นถักเปียแล้วช่างต่างประเทศเก็บผมไม่เรียบจะพอ งด้วยค่ะ ลองดูนะคะ

Back to Top
Nukarnjar View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nukarnjar Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Apr 2008 at 14:40

Back to Top
nui_kiku View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nui_kiku Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Apr 2008 at 23:08
ตอนเช้านุ้ยก็เลือกทรงนี้จ้าทิพ  แบบว่าไม่แก่ด้วย อิอิ  
Mrs. Nui @ Perth
Back to Top
Sugarplum View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Sugarplum Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Apr 2008 at 12:22

มีทรงนึง เราชอบมาก ดูธรรมชาติดีค่ะ เอามาฝาก

Jessica Alba

พอจะถูกใจไหมคะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote Tip jaaa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Apr 2008 at 08:28

สวยดีค่ะ ขอบคุณค่ะ ที่เอมาฝาก

Back to Top
Chutima View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Apr 2008 at 13:55

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.129 seconds.