แต่งงาน แนะนำร้านดอกไม้หน่อยค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การจัดดอกไม้ ตกแต่งสถานที่ ดอกไม้ ซุ้ม ลูกโป่ง เวที
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

แนะนำร้านดอกไม้หน่อยค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
moja View Drop Down

Post Options Post Options   Quote moja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: แนะนำร้านดอกไม้หน่อยค่ะ
    Posted: 14 Sep 2004 at 14:45

อยากทราบว่าที่ไหนรับทำซุ้มดอกไม้ หรือรับตกแต่งดอกไม้ในงานแต่งบ้างค่ะ  ไม่อยากใช้บริการของโรงแรมหรือ สโมสรนั้นๆ  ช่วยหน่อยนะคะ  post รูปด้วยก็ดีนะคะ

Back to Top
iamkeng View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote iamkeng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Sep 2004 at 18:32

พี่ moja มีงบดอกไม้ไว้ในใจเป็นของตัวเองมั้ยครับว่าอยากได้เท่าไหร่ ลองบอกมาน่ะครับ เดี๋ยวเก่งจะเอาเบอร์พี่ๆช่างดอกไม้มาลงไว้ให้ ในนี้ที่เห็นป๊อปๆ คงเป็นพี่โอ๋ แล้วก็คุณบี หละครับ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote moja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Sep 2004 at 19:21

พี่มีงบไม่มากเท่าไหร่ ก็ 20000-30000 บาทจะ  น้องเก่งพอจะมีรูป post ให้พี่ดูบ้างไหมจะ  ของพี่โอ๋ หรือคุณบี ก็ได้  บอกราคาด้วยก็ดีนะจะได้จัดสินใจถูก  ขอบคุณมากนะน้องเก่ง

Back to Top
zaza View Drop Down

Post Options Post Options   Quote zaza Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Sep 2004 at 09:34

ที่เห็นบ่อยในเวปจะเป็น พี่โอ๋ กะ คุณ บี magic flower   แต่น้องหน้าใหม่ เห็น จะเป็น คุณ ป้อม siamweddingcakes ค่ะ ลองสอบถามดูนะคะทั้งสามท่านเลย  พักนี้งานแต่งงานเยอะ ยังไงก็แนะนำสอบถามและจองกันเนิ่น ๆ นะคะ กันพลาดค่ะ  ที่เคยสอบถามดู 3 ท่านงานเยอะไม่เบาค่ะ ยังไงจัดงานทั้งทีต้องมีดีไซน์นะคะ สำคัญที่สุดค่ะ

Edited by zaza
Back to Top
aeyaey View Drop Down

Post Options Post Options   Quote aeyaey Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Sep 2004 at 10:47

นี่งัยค่ะ  ผลงานของพี่บี  (งานแต่งงานของเอ๋เองจ้า)  ลองเข้าไปชมนะค่ะ เผื่อจะถูกใจ

http://my.inlovephoto.com/gallery/album18

Back to Top

Post Options Post Options   Quote moja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Sep 2004 at 14:42

ขอบคุณเพื่อน ๆ พี่ ๆ ด้วยนะคะที่ให้คำแนะนำ   พอจะมีเบอร์ติดต่อหรือเปล่าคะ

ช่วยบอก โมจา หน่อย  งานของคุณ เอ๋ ส่วยจังค่ะ ชอบซุ้มดอกไม้ ไม่รู้ว่าใช้งบไปเท่าไหร่ค่ะ

จะได้กะงบของตัวเองบ้าง

Back to Top

Post Options Post Options   Quote zaza Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Sep 2004 at 20:10

เบอร์พี่โอ๋ ต้อง ถาม น้อง เก่ง ค่ะ ส่วนเบอร์ของ พี่บี ต้องถาม พี่เอ๋ ค่ะ หรือพี่ ลูกหยีก็ได้นะคะ ส่วนเบอร์คุณป้อม 01-457-8720 ค่ะ พี่ 2 คน รินทร์ยังไม่ได้ถามเลยค่ะ เพราะไม่มีเช่นกันค่ะ ได้เบอร์มาแล้ว ขอด้วยคนนะคะ

Back to Top
praewa View Drop Down

Post Options Post Options   Quote praewa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Sep 2004 at 00:29

เบอร์พี่โอ๋...09-8834198

เบอร์พี่บี...06-320-8559/01-561-7890

เบอร์คุณป้อม....01-4578720

แพรวาแนะนำว่าให้ลองโทรคุยดูนะคะ....ทุกคนคุยดีหมด ....ต้องลองดูผลงานของทุกคนก่อนนะคะ..

Back to Top
civic View Drop Down

Post Options Post Options   Quote civic Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Sep 2004 at 18:09

เราใช้งบ 35,000.- ให้คุณบีดูแลค่ะ ยังไงถ้าไม่รีบนักและแต่งหลัง 13 พ.ย. นี้ รอดูผลงานคุณบีที่งานเราก่อนก็ได้ ยินดีค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote zaza Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Sep 2004 at 23:01

ว้าว..................คุณ civic งานนี้ดอกไม้ตรึม จัดที่ไหนคะ ขออนุญาตตามไปชมได้เปล่าคะ ใช้ดอกไม้เยอะจัง ต้องหรูเริ่ดแน่นอนค่ะ อย่าลืมโพสต์รปูปนะคะ เพื่อน ๆ อีกหลายท่านรอชมอยู่นะคะ อยากเห็นฝีมือพี่บีเหมือนกันค่ะ

Back to Top
noo-pinky View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote noo-pinky Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Oct 2004 at 16:51

เห็นที่โชว์อยู่หน้าร้าน bangkok flower ตรงทองหล่อ สวยเชียวค่ะ หาเบอร์โทรได้ตามหนังสือ wedding

Back to Top
poupee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote poupee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Oct 2004 at 03:45
 ลองไปดูร้าน  นภัสสร  นะคะ อยู่ตรงปากคลองตลาดค่ะ  เจ้าของร้านชื่อพี่เอี่ยว  ขอบอกว่าจัดสวยมาก และ เม่เหมือนใครค่ะ เห็นจัดออกรายการทีวีมาหลายรายการแล้วค่ะ จัดลงหนังสืออิมเมจ กับแพรวด้วย ล่าสุดไปช่วยจัดให้เพื่อนของหนูที่แกรนด์ไอแอดมาด้วย สวยมากค่ะ เก๋ ดีไม่เหมือนใคร  ค่ะ
Back to Top
SoMeD@y View Drop Down

Post Options Post Options   Quote SoMeD@y Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Nov 2004 at 18:59
 มารอดูงานของคุณcivic
Back to Top
phungnoi View Drop Down

Post Options Post Options   Quote phungnoi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Nov 2004 at 11:33

มาเชียร์พี่โอ๋ค่ะ จัดสวยมาก และยังอัธยาสัยดีด้วย อยู่ช่วยงานตั้งแต่เริ่มจนเลิกเลย ประทับใจจริงๆ

Back to Top
civic View Drop Down

Post Options Post Options   Quote civic Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Nov 2004 at 12:53

เลื่อนกำหนดจัดเลี้ยงไปต้นปี 05 นะคะ เนื่องจากแฟนไปราชการที่ภาคใต้ค่ะ ตื่นเต้นจังที่มีเพื่อนๆรอชมผลงานคุณบีนะคะ อย่าเพิ่งเลิก ติดตามซะล่ะ เพราะทางเราก็ตื่นเต้นกับจินตนาการของคุณบีที่จะทำให้เราเหมือน กันค่ะ

Back to Top
Calender View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Calender Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Nov 2004 at 15:11

มารอดูงาน ของพี่บีด้วยอีกคนค่ะ  เพราะตอนนี้ เดือน ก็สนใจจะจัดงานเลี้ยงกับพี่เค้าอยู่ เหมือนกันค่ะ  ลุ้น ๆ  ค่ะ 

Back to Top
tuktoon View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tuktoon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Dec 2004 at 14:59

ใช้ ของ คุณบี เหมือนกัน ค่ะ .. แต่ งาน บี เค้าเยอะ นะคะ ช่วงนี้  เคยไปดูงาน ของคุณบี ด้วยค่ะ จัดดอกไม้ ได้สวยคะ อาหารก้อ อร่อย ( บีจ๋า พี่ช่วยโปรโมท อย่าลืม งานพี่จัดสวย ๆ นะคะ) 5555 เบอร์ ของ คุณบี 07-1001196  ค่ะ

Back to Top
Mali View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Mali Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Jan 2005 at 00:15
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.094 seconds.