แต่งงาน ขอขอบคุณคุณแก้วแห่ง CDIDEA - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอขอบคุณคุณแก้วแห่ง CDIDEA

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
pa_li_da View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote pa_li_da Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอขอบคุณคุณแก้วแห่ง CDIDEA
    Posted: 02 Sep 2004 at 11:51
     งานของเปิ้ลผ่านไปแล้วด้วยดี ต้องขอขอบคุณคุณแก้วแห่ง CDIDEA สปอนเซอรืของเวปนี้มากกกกๆค่ะ เพราะตอนแรกเปิ้ลมีปัญหาเรื่องการทำ Present มากๆ แต่ขอไม่เล่ารายละเอียดนะต่ะ ซึ่งทำให้เครียดมาก จนอีก 2 วันจะถึงงานเลยโทรไปหาคุณแก้ว คุณแก้วใจดีมากช่วยทำอย่างรวดเร็วและนำไปส่งให้ในงานทันเวลาพอด ี ซึ่งเปิ้ลก็ได้ดูพร้อมๆกับแขกในงานเป็นครั้งแรก ไม่คิดฝันว่าจะออกมาดีขนาดนี้เนื่องจากเปิ้ลมีเวลาให้คุณแก้วทำ น้อยมากๆๆๆๆ  มีแต่คนชม ใครที่กำลังจะทำ present ขอแนะนำคุณแก้วแห่ง cdidea เลยนะค่ะ มืออาชีพมาก ไม่ผิดหวังจริงๆๆๆๆ และราคาถูกมากๆๆๆๆ ค่ะ  ซึ้งใจที่คุณแก้วไม่ชาร์จแพงกว่าปกติเพราะจริงๆแล้วจะคิดเท่าไห ร่เราก็ต้องยอม ขอขอบคุณอีกครั้งค่ะ
Do you believe in destiny?
Back to Top
nunut View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote nunut Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Sep 2004 at 14:28
รับรองความน่ารักของคุณแก้วด้วยคนจ้า ใครไปใช้บริการรับรองไม่ผิดหวัง
Back to Top
minmin View Drop Down

Post Options Post Options   Quote minmin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Sep 2004 at 15:57
อิอิ ดีใจจัง เคยไปดูผลงานแล้วก็รู้สึกชอบมาก ๆ ค่ะ

ตอนนี้ก็แค่ถ่ายวิดีโอภาพเบื้องหลัง   ในส่วน presentation เนี่ยยังไม่ได้คุยรายละเอียดเลย   แต่ก็เชื่อมั ่นว่างานจะต้องออกมาดีน่ะคะ
Back to Top
IcyRose View Drop Down

Post Options Post Options   Quote IcyRose Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Sep 2004 at 14:23

อืม ต้องเริ่มติดตามข้อมูลบ้างแล้วถ้าเพื่อนๆแนะนำกันอย่างนี้ ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะ  

Back to Top
Zara View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Zara Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Sep 2004 at 15:06
Back to Top
GiGi View Drop Down

Post Options Post Options   Quote GiGi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Sep 2004 at 15:19

ใช้ของสปอนเซอร์นึงในเวปที่ตอนนี้ไม่ทำแล้ว พอเราขอยกเลิก เพราะดูแล้วไม่มีเวลาให้เราเลย

กลับเพิ่มค่าใช้จ่าย หาว่ายกเลิกแพ็คเก็จ ไม่แฟร์เลยอ่ะ

Back to Top
pa_li_da View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pa_li_da Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Sep 2004 at 12:07

คุณ GIGI บอกเพื่อนๆไปเลยค่ะว่าที่ไหน ใครทำดีเราต้องชื่นชมอย่างคุณแก้วเนี่ยของรับรองความดีเลย เอจมากับตัวถึงกล้าพูด แต่ถ้าใครทำไม่ดีก็ต้องบอกค่ะ เพื่อนๆคนอื่นจะได้ไม่หลงกล

Do you believe in destiny?
Back to Top
moo_aoun View Drop Down

Post Options Post Options   Quote moo_aoun Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Oct 2004 at 05:08

คุณ pa_li_da คะ บอกราคาได้ไหมคะ หมูอ้วนก็อยากทำเหมือน+เวลาเหลือน้อยมากเลย+งบก็เหลือน้อยด้วยค ่ะ ถ้าราคาที่คุณpa_li_daทำมาไม่แพงมาก+ไม่เกินงบ หมูอ้วนจะไดไปทำบ้างน่ะค่ะ รบกวนตอบด่วนนะคะ ขอบคุณมากค่ะ 

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.105 seconds.