แต่งงาน ถามเกี่ยวกะการใช้โปรโชว์โกลด์ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > วีดีโอวันงาน Wedding Video พรีเซ็นเทชั่น Presentation
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ถามเกี่ยวกะการใช้โปรโชว์โกลด์

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
aomenjoy View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote aomenjoy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ถามเกี่ยวกะการใช้โปรโชว์โกลด์
    Posted: 07 Jan 2008 at 08:17

อยากถามเกี่ยวกะการใช้ Proshow ค่ะ

-ถ้าอยากให้เพลงขึ้น หลังจากเปิดไสลด์ จะทำได้รึเปล่าคะ คือว่าตอนนี้พอคลิกปุ๊บ เพลงก็ขึ้นเลย เราอยากให้มีตัวอักษรขึ้นก่อนสัก 8 วินาทีอ่ะ

-แล้วถ้าอยากทำลูกศรชี้ เวลาเป็นรูปหมู่ ชี้ไปที่ตัว เจ้าบ่าวเจ้าสาวเนี่ย ต้องใช้คำสั่งไหนอ่ะคะ เราทำเป็นแต่ใส่คำ หรือประโยคอ่ะ

รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะค้า ขอบคุณคร่า

Back to Top
Ple+Nong View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Ple+Nong Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jan 2008 at 16:52

ใครรู้เรื่อง Proshow ช่วยอนุเคราะห์ทำกระทู้วิธีใช้ให้หน่อยเต๊อะ

อยากทำเอง เเต่ทำไม่เป็น เเงๆๆ   เอาเฉพาะวิธีใช้+เทคนิค ที่จำเป็น

ในการทำ Wedding Present นี่เเหละ

Back to Top
nunaaka View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nunaaka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Jan 2008 at 15:46

รับทำ VDO Present  ราคาต่อรองได้คะ  สนใจเมลมาคุยกันได้นะคะ

nunaa_sp@hotmail.com 

Back to Top
molandit View Drop Down

Post Options Post Options   Quote molandit Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Mar 2008 at 13:20

คุณ aomenjoy และ คุณ Ple+Nong ขอเมล์ด้วยนะคะ มลจะส่งวิธีการใช้โปรแกรมไปให้ค่ะ

Back to Top
theblue View Drop Down

Post Options Post Options   Quote theblue Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Apr 2008 at 15:36

อยากทำเหมือนกันค่ะ แต่ก้อทำไม่เป็น ใครมีวิธีทำขอบ้างค่ะ

Back to Top
Tarntan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Tarntan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Nov 2008 at 12:21

อยากทราบการใช้โปรโชว์โกลด์แบบคร่าวๆ ช่วยทีนะค่ะ 

amorn_ratkulkit@hotmail.com

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.149 seconds.