แต่งงาน ช่างถายภายนิ่งที่อุดรมีมั้ยเนี่ย - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ช่างถายภายนิ่งที่อุดรมีมั้ยเนี่ย

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
bori_surf View Drop Down

Post Options Post Options   Quote bori_surf Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ช่างถายภายนิ่งที่อุดรมีมั้ยเนี่ย
    Posted: 22 Aug 2004 at 21:23

ไม่ทราบว่าเพื่อนๆ ท่านใหนจะช่วยแนะนำช่างถ่ายภายนิ่งที่อุดรได้บ้างค่ะ

Back to Top
CHISUKA View Drop Down
exsp
exsp

Wedding Pinky

Post Options Post Options   Quote CHISUKA Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Aug 2004 at 23:27

ลองเข้าไปดูที่  www.weddingsquare.com/weddingpinky

ถ่ายภาพโดย @ช่างภาพอ๊อด น่ะค่ะ หรือสอบถามที่เบอร์ 09-1438418 นะคะ

Back to Top
prettykoy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote prettykoy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Aug 2004 at 11:01
ก้อยก็แต่งที่อุดรเหมือนกันค่ะ พอดีรู้จักกับพี่ช่างภาพที่เค้าเคยทำงานอยู่ที่ร้าน U Smile Photo ที่สยามสแควร์มาก่อน  แต่ตอนนี้เค้าออกมารับงานเองแล้ว  ก็เลยจองคิวพี่เค้าไว้ค่ะ  ไม่ทราบว่าจะแต่งวันไหนคะ?...ของก้อยแต่งวันที่ 29 พ.ย. 47 ที่โรงแรมเจริญศรีแกรนด์ค่ะ  ถ้าอยากได้ข้อมูลเพิ่มหรืออยากลองคุยกับพี่เค้าดูก่อนก็ได้นะคะ   เมลล์มาหาได้ที่ prettykoy@hotmail.com ค่ะ
Back to Top
popuprt View Drop Down

Post Options Post Options   Quote popuprt Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Sep 2004 at 14:44
เป็นช่างภาพอยู่ที่ขอนแก่นครับ ถ้าสนใจยังไงคุยรายละเอียดกันได้ครับ ราคาไม่แพง มีผลงานให้ชมก่อนครับ 09-5704509
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.096 seconds.