แต่งงาน ขอแบบผมสั้นแบบบอ๊บเทคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แบบทรงผม แต่งหน้า ช่างแต่งหน้า รับแต่งหน้า สไตล์ผม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอแบบผมสั้นแบบบอ๊บเทคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
nuchpop View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nuchpop Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอแบบผมสั้นแบบบอ๊บเทคะ
    Posted: 01 Dec 2007 at 00:58
ตอนนี้ผมสั้นแบบบ๊อบเทนะคะ ท่านไหนมีแบบผมสั้นมั้ยคะ หน้ากลมมากๆๆๆคะมีแก้ม ต้องทำผมปิดแก้มนะคะ ไม่งั้นไม่มั่นใจคะ ใส่ชุดแบบนี้คะทำผมแบบไหนดีคะ
Back to Top
xmakeup View Drop Down
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor
X Makeup

Post Options Post Options   Quote xmakeup Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Dec 2007 at 12:59

สวัสดีค่ะช่างเอ็กซ์ค่ะ

สำหรับผมที่ค่อนข้างสั้นและเป็นบ๊อบเท และต้องการให้หน้าดูตอบลง อาจเลือกทรงผมที่ทิ้งเส้นหน้าลงมาเพื่อทำให้ใบหน้าดูเรียวขึ้น ส่วนด้านหลังอาจม้วนเป็นลอนเพื่อทำให้ทรงผมดูมีdetialขึ้นค่ะ และเครื่องประดับที่เลือกใช้อาจเป็นเทียร่าหรือโบว์ก็ได้เช่นกั นค่ะ

แบบผม-06  ด้านหลังม้วนเป็นลอนและยีผมด้านบนให้สูงเล็กน้อยเพื่อทำใ ห้รูปหน้าดูเรียวขึ้นค่ะ

รับแต่งหน้าทำผมเจ้าสาว รับปริญญา ออกงาน โดยช่างมืออาชีพและเครื่องสำอางค์แบรนเนม
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.125 seconds.