แต่งงาน แบบผมที่สามารถทำเองได้ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แบบทรงผม แต่งหน้า ช่างแต่งหน้า รับแต่งหน้า สไตล์ผม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

แบบผมที่สามารถทำเองได้

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
milky View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote milky Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: แบบผมที่สามารถทำเองได้
    Posted: 16 Nov 2007 at 08:44

รบกวนช่างเอ็กส์ และพี่ๆช่างทำผม ท่านอื่นๆ ช่วยหน่อยนะคะ

คืองานเช้ามิวต้องทำผมแต่งหน้าเอง แต่งหน้าเนี๊ยะ สบายๆ มากๆ

แต่ทำผมนี่สิ ต้องทำเองนี่มันลำบากนะคะ........มีแบบผมแบบไหนที่สามารถทำเองไ ด้มั่งมั้ยคะ นอกจากมัด ครึ่งหัวอ่ะค่ะ หรือไม่ก็ เอาที่คาดผมริบบิ้นมาคาดอ่ะค่ะ

ชุนเช้าเป็นกี่เพ้าประยุกต์ สีชมพูสั้น ค่ะ

http://www.weddingsquare.com/forum/forum_posts.asp?TID=59246 &KW=%AA%D8%B4

ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

Back to Top
yingtai View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote yingtai Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Nov 2007 at 10:02
เข้าห้างเซ้นทรัลนะคะ แวะไปเคาน์เตอร์ evita peroni จะมีคู่มือสอนทำผมเล่มเล็กๆอยู่ค่ะ หยิบมาฝึกหัดทำเลย มีภาพอธิบายประกอบวิธีทำพร้อม รับรองได้ทรงผมสวยแน่ๆค่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote milky Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Nov 2007 at 10:10

อู้ยย...ขอบคุณค่ะ ไม่เคยรู้มาก่อนเลย เดินเซ็นทรัลจนจะ สึก หมดแล้ว 55+

ว่าแต่มันอยู่ชั้นไหน อ่ะคะ ไม่เคยรูจักอ่ะค่ะ ขอโทษทีค่ะ

Back to Top
yingtai View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote yingtai Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Nov 2007 at 10:32

แผนกที่ขาย กิ๊บ เครื่องประดับ แว่นตาน่ะค่ะ ส่วนใหญ่จะอยู่ชั้นเดียวกับแผนกเครื่องสำอางทุกสาขา แล้วก ็ดูยี่ห้อ Evita Peroni (เป็นยี่ห้อเครื่องประดับผมนะคะ) แล้วหยิบคู่มือมาเป็น ของเราเลย หาไม่ยากค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote milky Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Nov 2007 at 10:40
โอ้ววว   ขอบพระคุณมากๆ เลยค่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote milky Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Nov 2007 at 12:31
ขอบคุณ ช่างเอ็กซ์ค่ะ
Back to Top
nattynit View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nattynit Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Nov 2007 at 23:15

ลองทรงกล้วยหอมมั้ยคะ มีคนมาโพสสอนวิธีทำในพันทิพค่ะ

http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q6014309/Q6014309.htm l

Back to Top

Post Options Post Options   Quote milky Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Nov 2007 at 06:44

ขอบคุณค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.078 seconds.