แต่งงาน อยากได้แบบผมชุดไทยงานเช้าค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แบบทรงผม แต่งหน้า ช่างแต่งหน้า รับแต่งหน้า สไตล์ผม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

อยากได้แบบผมชุดไทยงานเช้าค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
moma View Drop Down

Post Options Post Options   Quote moma Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: อยากได้แบบผมชุดไทยงานเช้าค่ะ
    Posted: 06 Nov 2007 at 10:47

อยากได้แบบผมชุดไทยสำหรับงานเช้าจังเลยค่ะ ส่วนใหญ่จะเป็นทรงผมงานกลางคืนมากกว่า

รบกวนเพื่อนๆทุกคนเลยน่ะค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote moma Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Nov 2007 at 11:06

ขออนุญาติเจ้าของรูปหน่อยน่ะค่ะ

Back to Top
Nah_Nah View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote Nah_Nah Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Nov 2007 at 11:49

พอได้มั้ยคะ  ขออนุญาติเจ้าของรูปทุกคนค่ะ

Back to Top
nattynit View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nattynit Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Nov 2007 at 14:30

ลองดูนะคะ (ขออนุญาตเจ้าของรูปด้วยค่ะ)

Edited by nattynit
Back to Top
piglet845 View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote piglet845 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Nov 2007 at 17:44

รูปแรกที่คุณ moma แปะ ผมเราเองจ้ะ  ถ้าชอบทรงนี้หรืออยากได้รูปใหญ่ๆชัดๆหรือมุมอื่นๆ PM มาได้นะคะเดี๋ยวเราส่งเมล์ให้  ส่วนอันนี้เอามาฝากค่ะ 

(ขออนุญาตคุณเจ้าสาวเจ้าของรูปด้วยนะคะ )

อันนี้ขออนุญาตเกด ( Looggate) จ้า......

(ขออนุญาตคุณเจ้าสาวค่ะ)

(ขออนุญาตคุณเจ้าสาวเจ้าของรูปนะคะ)

รูปที่  2 3 และ 4   Credit ทำผมโดยพี่ป๊อป ช่างทำผมทีมพี่เอก  Beauty of love ค่ะ

Edited by piglet845
Back to Top

Post Options Post Options   Quote moma Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Nov 2007 at 11:35

เมย์ชอบทรงผมขอคุณ piglet845 มากเลยค่ะ ถ้าเป็นไปได้ขอรูปใหญ่ๆชัดๆแล้วก็มุมอื่นด้วยน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ  may_bcw@hotmail.com

Back to Top

Post Options Post Options   Quote moma Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Nov 2007 at 11:39

อีกรูปที่เมย์ว่าสวยของคุณ Nah_Nah  รูปแรกค่ะ รูปอื่นๆก็สวยทั้งนั้นเลย

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนน่ะค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote moma Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Nov 2007 at 11:51

เมย์ยังชอบชุดไทยของคุณ piglet สวยจริงๆๆเจ้าสาวก็น่ารักริงๆค่ะ

Back to Top
tigtar View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tigtar Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Nov 2007 at 11:55

มาแถมของเราให้อีกแบบค่ะ

Back to Top
nu_may View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nu_may Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Nov 2007 at 14:06

สวยค่ะ สวยจัง ถ้าเห็นหน้าด้วยก็คงดี

Back to Top
Mew&Mike View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Mew&Mike Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Nov 2007 at 10:35
เอามาเพิ่มเติมค่ะ อันนี้เป็นแบบที่เก็บไว้ เผื่อไว้ทำงานตัวเองนะค่ะ
ขออนุญาติเจ้าของภาพด้วยนะค่ะ

ตกลงคุณtigtarเอาทรงนี้แน่ๆใช่ม้า ถ้าทำแล้วเอามาให้ดูด้วยนะค่ะ

หมิวลังเลอยุ่ระหว่างปักปิ่นกะปักมุขทองงี้อ่าค่ะ ถ้าช่างผมฝรั่งทำได้ก็จะเอาปักปิ่นเหมือนกันค่ะ

Back to Top
jrjeab View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jrjeab Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Nov 2007 at 22:08
< =>
Back to Top
ple-neng View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote ple-neng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Jan 2009 at 09:57
ขอบคุณที่รวบรวมไว้นะคะ
Back to Top
sirinpearl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sirinpearl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Mar 2009 at 20:02
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.168 seconds.