แต่งงาน ผมบางเส้นเล็กค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แบบทรงผม แต่งหน้า ช่างแต่งหน้า รับแต่งหน้า สไตล์ผม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ผมบางเส้นเล็กค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
narakcat View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote narakcat Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ผมบางเส้นเล็กค่ะ
    Posted: 14 Oct 2007 at 10:41

กำลังจะเป็นวทจส เดือนมีนาคมปีหน้าค่ะ กังวลเรื่องทรงผมคะ เพราะเป็นคนผมบางเส้นเล็ก และผมน้อยมาก โดยเฉพาะข้างหน้าบางมากเลยค่ะ ปัจจุบันก็อาศัยการต่อผมให้ดูหนาขึ้นคะ หากวันแต่งจริง ต่อผมอยู่แล้ว จะมีปัญหากับการทำผมและเลือกทรงผมไหมค่ะ และช่างแต่งหน้าทำผมจะรำคาญมั๊ยค่ะ เกรงใจช่างอ่ะค่ะ แต่ถ้าไม่ต่อผมก็ไม่มั่นใจมาก ๆ ค่ะ ถ้าเลือกทรงผมแบบเกล้าจะเห็นผมที่ต่อไหมค่ะ ขอบคุณค่ะ

Back to Top
piggypiggy View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote piggypiggy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Oct 2007 at 12:05

เราก็ผมบางเส้นเล็กนะ ก็ทำผมได้หลายแบบอยู่นะคะ ช่างเค้าทำให้พอง หรือดูหนาขึ้นได้ค่ะ ตอนนี้เราดัดผมค่ะ ทำให้ผมดูหนาขึ้นเยอะเลย เราว่าปรึกษาช่างที่จองไว้เลยค่ะว่าช่างจะแนะนำยังไงบ้าง

Back to Top
beautyoflove View Drop Down
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor
Beauty of Love

Post Options Post Options   Quote beautyoflove Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Oct 2007 at 13:14
 สำหรับผมที่ต่อควรเป็นผมจริงถ้าจะต่อเพิ่มอย่าลืมบอกช่าง ที่ต่อผมให้หลบมุมสำหรับทำผมเจ้าสาวด้วยจ้า จากประสบการณ์ก็มีเจ้าสาวหลายคนต่อผมก็ไม่มีปัญหาครับ ปรึกษาช่างที่เราจองไว้ดีที่สุดครับ สู้ๆ 
Back to Top
narakcat View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote narakcat Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Oct 2007 at 09:32

ขอบคุณค่ะ สำหรับคำแนะนำ มั่นใจขึ้นเยอะค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.125 seconds.