แต่งงาน write CD แจกเป็นของชำร่วยจะผิดกฏหมายไหม - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การ์ดแต่งงาน ของชำร่วย
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

write CD แจกเป็นของชำร่วยจะผิดกฏหมายไหม

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
cutieple View Drop Down

Post Options Post Options   Quote cutieple Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: write CD แจกเป็นของชำร่วยจะผิดกฏหมายไหม
    Posted: 09 Oct 2007 at 16:51

คือว่าเป็นคนชอบฟังเพลงมาก และเพื่อนๆเราก็รู้กัน

ทีนี้เราจะเป็นคนคัดเพลงมาเปิดในงานเอง เลยมีความคิดจะเอาเพลงเหล่านั้นมาไรท์แจกเป็นของชำร่วย

ทีนี้แฟนติงมาว่ามันผิดกม.ไหม

มีใครพอทราบหรือให้คำแนะนำได้บ้างค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

Back to Top
ooTIMoo View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote ooTIMoo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Oct 2007 at 17:37

^
^
^
^
อ่านในปักหมุด ด้านบนครับ .. หรือตามลิงค์นี้

http://www.weddingsquare.com/forum/forum_posts.asp?TID=2526& amp;PN=1

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.129 seconds.