แต่งงาน ใครเป็น วทจส. เดือนก.พ.51บ้างคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > บ้านเจ้าสาว > บ้านเจ้าสาว กุมภาพันธ์
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ใครเป็น วทจส. เดือนก.พ.51บ้างคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Noo_Ann View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote Noo_Ann Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ใครเป็น วทจส. เดือนก.พ.51บ้างคะ
    Posted: 21 Sep 2007 at 20:53
  แอนแต่งงานวันที่ 3 ก.พ. 51 ค่ะ  มีใครแต่งเดือนนี้บ้างคะ ขอเสียงด้วยค่า
Back to Top
lollipoppirate View Drop Down

Post Options Post Options   Quote lollipoppirate Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Sep 2007 at 14:19

โอ๊ะ โอ ไม่อยากจะบอกเลยว่า แต่งงานวันเดียวกันเลยค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote Noo_Ann Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Sep 2007 at 15:57
  ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ  เตรียมอะไรไปบ้างแล้วคะ แอนเตรียมสถานที่ หาสตูดิโอ ซื้อแหวนไปแล้ว ตอนนี้ก็กำลังหาแบบเค้ก ซุ้ม สีดอกไม้  แล้วก็รอวันนัดถ่ายรูปค่ะ มีอะไรดีๆมาแนะนำกันบ้างนะคะ
Back to Top
lollipoppirate View Drop Down

Post Options Post Options   Quote lollipoppirate Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Sep 2007 at 16:37

แหะ แหะ ไม่อยากจะบอกเล้ยว่ายังไม่มีอะไรคืบหน้า

เลือกสถานที่ได้แล้วแต่ยังไม่ได้จอง ตอนนี้กำลังหาออแกไนเซอร์อยู่ด้วยจ๊ะ

ที่จองไปแล้วก็มีช่างแต่งหน้าทำผม ช่างถ่ายรูปวันงาน ถ่ายเอาท์ดอร์ ถ่ายวิดีโอ และนักดนตรี

ตอนนี้หาแบบชุดได้แล้ว น่าจะเริ่มตัดชุดทั้งงานเช้าและเย็นเร็วๆนี้

เรื่องการ์ดกะของชำร่วยยังเถียงกันไม่จบ เลยพักไว้ก่อน  

ปล. ชื่อทรายค่ะ งานเราเป็นงานเอาท์ดอร์ที่รีสอร์ตในเพชรบุรีจ้า

Back to Top
dewberry View Drop Down

Post Options Post Options   Quote dewberry Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Sep 2007 at 14:20

มายกมือด้วยคน ช้าไปหน่อยเพระไม่ค่อยได้เข้าห้องนี้ค่ะ

ของเรางานเช้า 8 ก.พ. งานเย็น 10 ก.พ. ค่ะ เตรียมงานไปเรื่อยๆ สถานที่ได้แล้ว แต่งหน้าเย็นได้แล้ว ช่างภาพได้แล้ว ของไหว้ผู้ใหญ่ซื้อแล้ว แค่นี้เองค่ะ อาทิตย์หน้าว่าจะไปเดิน JJ ซะหน่อยค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote Noo_Ann Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Sep 2007 at 16:02
เย้ๆมีแนวร่วมอีกคนแล้ว เตรียมกันไปได้เยอะแล้วนี่นา แรกๆแอนก็ไม่ค่อยลงตัวเรื่องการ์ดกับของชำร่วย เพราะแม่ฝ่ายชายชอบไม่ค่่อยเหมือนแอน ก็เลยเชื่อผู้ใหญ่ดีกว่า ส่วนแอนขอเลือกเค้กกับดอกไม้ ช่วยๆกันเลือกคนละอย่างสองอย่างค่ะ สนุกดีค่ะ
Back to Top
tuanoy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tuanoy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Sep 2007 at 14:39

มีอีกค่ะ ไม่ค่อยได้แวะมาห้องนี้ค่ะ

ชื่อ น้อย ค่ะ จะแต่ง 1 ก.พ.51 ค่ะ

เป็นวันคล้ายวันเกิดตัวเองด้วย  เพื่อนๆ มีอะไรจะแนะนำบ้างไหมค่ะ

ให้งานดูสนุกๆๆๆๆ มากยิ่งขึ้นอ่ะ

ส่วนตอนนี้ น้อยถ่ายรูปไปแล้ว จองสถานที่แล้ว แค่นั้นเองค่ะ

อย่างอื่น กำลังมองหาอยู่อ่ะ

~จากวันนี้สองเราจะไม่จากกัน จะมีแค่เธอและฉันที่คอยประคองก้าวไป~
Back to Top

Post Options Post Options   Quote Noo_Ann Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Sep 2007 at 22:14

ยินดีต้อนรับค่ะคุณน้อย โชคดีจังเลยนะคะได้ฤกษ์ตรงกับวันเ กิด งั้นก็น่าจะมี surprise เล็กๆจากเจ้าบ่าวนะคะ งานจะได้มีสีสันมากขึ้น

Back to Top
chkoak View Drop Down

Post Options Post Options   Quote chkoak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Sep 2007 at 13:40

ได้เลิก กะแฟนคนเก่าแล้วคะ แต่ยังไม่ได้ฤกษ์ แต่งงานกะแฟนคนใหม่เลย อยากแต่งเดือน ก.พ นี้เหมื่อนกัน

Back to Top
tuanoy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tuanoy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Sep 2007 at 20:41

กลัวจะมีเซอร์ไพร์อยู่เหมือนกันค่ะ แต่บอกแล้วว่าอย่าทำเลย น้อยกลัวตื้นตันใจจัดง่ะ

ร้องไห้ หน้าไม่สวย

~จากวันนี้สองเราจะไม่จากกัน จะมีแค่เธอและฉันที่คอยประคองก้าวไป~
Back to Top
dewberry View Drop Down

Post Options Post Options   Quote dewberry Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Sep 2007 at 23:07

วันแต่งคุณน้อยดีจังเลยค่ะ ตรงกับวันเกิดพอดี  

เรายังไม่ได้ถ่ายรูปเลยค่ะ พอดีจะให้เพื่อนถ่ายให้ เลยกะว่าเดือนพ.ย.หมดฝนแล้วค่อยไปถ่ายกัน ส่วนเรื่องอาร์ดนี่ยังตัดสินใจไม่ได้ อยากออกแบบเองเหมือนกัน แต่ราคาจากโรงพิมพ์ก็แพงอยู่ เดี่ยวว่าจะไปลองดูที่ร้าน- โฆษณาแฝง 10252ew4 -ว่าถูกใจไหมค่ะ ของชำร่วยก็ยังนึกไม่ออกว่าเป็นอะไรดี ไปเดินที่ JJ ก่อนเผื่อเกิดไอเดีย

Back to Top
supy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote supy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Oct 2007 at 05:43
สวัสดีคะโอ๋แต่ง 9 กพ คะยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยกลุ้มมากต้องรอกลับเมืองไทย ธันวาคม อยากรู้จักเพื่อนๆช่วยแนะนำด้วยคะไม่รู้จะเริ่มต้นตรงไหนก่อน ขอบคุณคะ
Back to Top
pnulinn View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pnulinn Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Nov 2007 at 16:31

สวัสดีค่ะ จะแต่งเดือนกุมภา เหมือนกันค่ะ แฟนอยากจัดงานตรงกับวันเกิดเค้าอ่ะค่ะ วันพฤหัสบดี ที่ 14 กุมภา ค่ะ  แต่ไม่รู้ว่าฤกษ์ดีมั้ย  แต่พี่เค้าตัดสินใจไปแล้วอ่ะค่ะ ยังไม่ได้เตรียมตัวอะไรเหมือนกันค่ะ  เพราะพี่เค้าจัดการหมดเลย  คงต้องแล้วแต่เค้า แต่ก็แอบหาข้อมูลให้ตัวเองเหมือนกันค่ะ  ยินดีกับทุกคนนะคะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.055 seconds.