แต่งงาน ช่างแต่งหน้าช่วยด้วยคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แบบทรงผม แต่งหน้า ช่างแต่งหน้า รับแต่งหน้า สไตล์ผม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ช่างแต่งหน้าช่วยด้วยคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Jacky69 View Drop Down
B

Post Options Post Options   Quote Jacky69 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ช่างแต่งหน้าช่วยด้วยคะ
    Posted: 18 Sep 2007 at 23:49

พอดีเวลาแต่งหน้าทำไมมาสคาร่า ชอบเลอะบริเวณเปลือกตาบนและเลอะบริเวณขอบตาล่างเวลากะพริบตา(ดั ดขนตาแล้วนะคะ)ทำไมเลอะตลอด ใช้มาสคาราของเมบาลีนรุ่นวอลลุ่มคะตัวแปงมันใหญ่ด้วย

อีกเรื่องคะมีช่างเขาแนะนำให้ใช้คอนซีลเลอร์หนุจะใชแบบไหนดีคะท ี่ราคาถูกและใชได้ง่าย(หนูผิว2สีคะ)รบกวนช่างแต่งหน้าหน่อยนะคะ

อีกเรื่องคะหนูเป็นคนแก้มตอบจะแต่งหน้าอย่างไรดีคะช่วยแนะนำด้ว ยคะ

Back to Top
A BU View Drop Down

Post Options Post Options   Quote A BU Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Sep 2007 at 08:25

คุณ เอกซ์น่ารักที่สุดเลยค่ะ

Back to Top
plenaka View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote plenaka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Sep 2007 at 09:15
พี่เอ็กซ์สุดยอด   น่ารักมาก
Back to Top
molandit View Drop Down

Post Options Post Options   Quote molandit Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Sep 2007 at 09:22

พี่เอ็กซ์สุดยอดมากค่ะ สมกับเป็นกูรูทางด้านนี้จริงๆ

Back to Top
mixsoda View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mixsoda Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Sep 2007 at 11:43
พี่ x น่ารัก มาตอบคำถามให้เสมอเลยนะคะ
Back to Top
Jacky69 View Drop Down
B

Post Options Post Options   Quote Jacky69 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Sep 2007 at 23:52

ขอบคุณคุณเอ๊กซ์มากนะคะที่ให้ความรู้หนูหนูจะทำตามที่แนะนำคะ ขอบคุณอีกครั้งคะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.220 seconds.