แต่งงาน ตามหารูปการ์ตูนหมูคู่..ค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การ์ดแต่งงาน ของชำร่วย
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ตามหารูปการ์ตูนหมูคู่..ค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
gotjija View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote gotjija Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ตามหารูปการ์ตูนหมูคู่..ค่ะ
    Posted: 20 Aug 2007 at 12:00

เก๋..รบกวนเพื่อนๆ ใครมีรูปการ์ตูนหมู คู่บ้างคะ..แบบหมูสองตัว หน้าเข้าหากันก็ได้ หรื อเป็นหมูกอดกันก็ได้ อะไรประมาณนี้อ่ะค่ะ..อยากได้มาไว้สำหรับทำการ์ดค่ะ.. 

รบกวนด้วย..จร้า

Back to Top
pum_muksik View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pum_muksik Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Aug 2007 at 12:14
   มีแบบนี้
Back to Top
Nu Ople View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote Nu Ople Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Aug 2007 at 12:14

มีแต่รูปหมูตัวเดียวอ่ะคะ แต่น่าจะพอเอาไปตัดต่อใน Photoshop ได้คะ ลองดูนะคะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote Nu Ople Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Aug 2007 at 12:41

หามาให้อีกคะ  

ถ้าชอบ pm :  e-mail มาได้คะ เปิ้ลจะส่งไฟล์ต้นฉบับให้คะ 

Back to Top
chokchaiw View Drop Down

Post Options Post Options   Quote chokchaiw Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Aug 2007 at 13:53

น่ารักดีอะ

Back to Top
gotjija View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote gotjija Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Aug 2007 at 19:11
ขอบคุณจร้า...เพื่อนที่น่ารักทุกคน  ..
Back to Top
ckijjarouk View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ckijjarouk Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Aug 2007 at 22:20

อยากได้ด้วยคนคะ pm ไปหาแล้วนะ

Back to Top
Iam_PoO View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Iam_PoO Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Aug 2007 at 22:37

หมูที่คุณ Nu Ople เอามาฝาก น่ารักจังเลยค่ะ

Back to Top
sandee7 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sandee7 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Aug 2007 at 07:53

น่ารักมากค่ะของบ้างน่ะค่ะ

ขอบคุณคะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote Nu Ople Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Aug 2007 at 09:52

ส่งรูปหมู ให้เพื่อน ๆ แล้วนะคะ  ส่วนเพื่อนคนไหนต้องการ pm มาหาเปิ้ลและขอ e-mail ให้เปิ้ลด้วยนะคะ เปิ้ลจะได้ส่งไฟล์ต้นฉลับไปให้คะ 

Back to Top
ying_yuk View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ying_yuk Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Aug 2007 at 20:21

น่ารัก น่ารัก คุณเปิ้ลใจดีจัง

Back to Top
linlysky View Drop Down

Post Options Post Options   Quote linlysky Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Jan 2012 at 23:06
อยากได้เหมือนกัน ขอด้วยนะค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.074 seconds.