แต่งงาน ขอความร่วมมือเพื่อนๆอีกครั้งนะครับ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > แหวนหมั้น - แหวนแต่งงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอความร่วมมือเพื่อนๆอีกครั้งนะครับ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
DiamondAdmin View Drop Down
Exclusive member

=นน=

Post Options Post Options   Quote DiamondAdmin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอความร่วมมือเพื่อนๆอีกครั้งนะครับ
    Posted: 09 Jun 2007 at 08:46
เพื่อรักษาความสงบของบ้านเรา ขอความร่วมมือมิให้กล่าวถึงร้านค้า ไม่ว่าซื้อมาแล้วถูกใจคนขาย เพชรดีราคาถูก ซื้อเม็ดแถมเม็ด  ทั้งนี้ไม่เว้นถึงร้านที่เป็นสปอนเซอร์ของบอร์ด เพื่อดำรงค์ความเที่ยงธรรม ยุติธรรม  สืบต่อไป
ประกาศ ณ วันที่ 9 มิถุนายน 2550
ณะแอดินแห่งาติ อิอิอิอิ
Back to Top
<Ning> View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote <Ning> Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jun 2007 at 10:20

รับทราบ เอาเป็นว่าถ้าจะพูดถึงร้านก็ให้ ขอ PM บอกกันเองละกัน

Back to Top
นพัฒน์ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote นพัฒน์ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jun 2007 at 10:26
ระวังสปอนเซอร์เขาบ่นเอาน่าท่านพี่..แต่เพื่อความสงบและสมานฉัน ท์ยังไงก็ได้ค่ะ....
Back to Top
ejipna View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ejipna Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jun 2007 at 10:46

งืม เพื่อความสงบ 555 คุณ นนนี้น่ารักจัง แห่ะ

Back to Top

=นน=

Post Options Post Options   Quote DiamondAdmin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jun 2007 at 11:30
Originally posted by นพัฒน์

ระวังสปอนเซอร์เขาบ่นเอาน่าท่านพี่..แต่เพื่อความสงบและสมานฉัน ท์ยังไงก็ได้ค่ะ....

ม่ายหวายแล้วน้อง เพื่อนๆกลายเป็นศัตรูไปหมด กำลังใจถดถอย โดนมาหลายหมัด เลยต้องตั้งการ์ดกันไว้ก่อน อิอิอิ ไว้หายเมาหมัดก่อนค่อยปรึกษากันใหม่นะครับ
Back to Top

=นน=

Post Options Post Options   Quote DiamondAdmin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Jun 2007 at 11:31
Originally posted by ejipna

งืม เพื่อความสงบ 555 คุณ นนนี้น่ารักจัง แห่ะ

นานๆสาวจะชมสักที ขอบคุณครับ อิอิอิ
Back to Top
Mr.Diamond View Drop Down
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor
diamondgrande

Post Options Post Options   Quote Mr.Diamond Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Jun 2007 at 02:13
ผมว่าคุณนน ทำดีแล้วครับ ขอชื่นชม สปอนเซอร์แต่ละท่านมีเว็บบอร์ดส่วนตัวอยู่แล้ว รักใครเชียร์ใครชมกันได้ที่บอร์ดนั้นๆ เว็บบอร์ดแห่งนี้คว รมีแต่ความเป็นกลาง ให้แต่ความรู้เท่านั้น
Back to Top
pramata View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pramata Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Jun 2007 at 20:17

รับทราบจ้า จะปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัด คุณนน น่ารักจิงๆ

Back to Top
ก้อง View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ก้อง Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2007 at 23:07

เออ คือว่าผมพลาดไปแย้วครับพี่นน พอดีโพสเสร็จแล้วถึงได้อ่านกระทู้นี้ ขอโทษด้วยคราบ ลบกระทู้ผมเลยนะครับพี่ ต่อไปจะไม่ทำอีกคร้าบ

Back to Top

=นน=

Post Options Post Options   Quote DiamondAdmin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jul 2007 at 10:47
Originally posted by ก้อง

เออ คือว่าผมพลาดไปแย้วครับพี่นน พอดีโพสเสร็จแล้วถึงได้อ่านกระทู้นี้ ขอโทษด้วยคราบ ลบกระทู้ผมเลยนะครับพี่ ต่อไปจะไม่ทำอีกคร้าบ

ไม่เจตนาจะถือว่าผิดได้อย่างไรครับ เดี๋ยวขอเปลี่ยนชื่อร้านเป็น สปอนเซอร์แทนแล้วกันนะครับ

Back to Top
bestoil View Drop Down

Post Options Post Options   Quote bestoil Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Nov 2007 at 12:52
รับทราบจ้า
Back to Top
nokchoke View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nokchoke Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Nov 2007 at 16:01

Okay ka

Back to Top
Lovely Rabbit View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Lovely Rabbit Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Dec 2007 at 09:08
Post ไปแว้วค่ะ ต้องขออภัยอย่างสุดซึ้ง
Our Wedding Photo
LEK KIKU KERO~RO
Back to Top
Zema View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Zema Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jun 2009 at 22:29

มาขออภัยด้วยค่ะ เพิ่งรู้จริงๆ ค่ะว่าห้องนี้ชื่อร้าน SP ก็โพส์ทไม่ได้ เพราะเห็นห้องอื่นโพส์ทชื่อ SP ได้นิ

ยังไง ขอโทษพี่นนด้วยนะคะ จอยไปอีดูดโพส์ทจอยเรียบร้อยแล้วค่ะ เหลือก็แต่ที่พี่นน qoute อ่ะค่ะ มันติดไปด้วยค่ะ

Back to Top
Francis View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Francis Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Oct 2009 at 17:23

คารวะท่านศิษย์พี่นนครับ

Back to Top
tomyumdoraemon View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tomyumdoraemon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jul 2010 at 20:12
Big smile เห็นด้วยจ้า
Back to Top
princess2007 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote princess2007 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jul 2010 at 23:24
รับทราบค่ะ Wink
Back to Top
pailin_ceylon View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pailin_ceylon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Jul 2010 at 10:55
น้อมรับ ไปปฎิบัติค่ะ
Back to Top
oknaka View Drop Down

Post Options Post Options   Quote oknaka Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Jul 2010 at 13:16

เห็นด้วยเหมือนกันน๊า

รับทราบเปลี่ยน
Back to Top
tomyumdoraemon View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tomyumdoraemon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Jul 2010 at 13:49

รับทราบทุกประการคะ Big smile

Back to Top
mamuangsuk View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mamuangsuk Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Jul 2010 at 13:30

คับผม

Back to Top
mayomsuk View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mayomsuk Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Aug 2010 at 10:06
OK ครับผม
Back to Top
บะบะโอบะบะ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote บะบะโอบะบะ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Aug 2010 at 21:58
ClapClap
Back to Top
teemanta View Drop Down

Post Options Post Options   Quote teemanta Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Aug 2010 at 17:37

โอเค คับ

Back to Top
pailin_ceylon View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pailin_ceylon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Aug 2010 at 14:27
แบบนี้ก้อดีนะคะ จะได้ไม่ต้องเชียร์กันออกนอกหน้า
Back to Top
violetmint View Drop Down

Post Options Post Options   Quote violetmint Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Aug 2010 at 23:21
ok ่ ja
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.105 seconds.