WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ชุดแต่งงงาน ชุดวิวาห์-ชุดหมั้น -ชุดไทย
  New Posts New Posts RSS Feed: ใครรู้จักร้านชุดราตรีให้เช่าบ้างค่ะ
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ใครรู้จักร้านชุดราตรีให้เช่าบ้างค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Goong25 View Drop Down

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote Goong25 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ใครรู้จักร้านชุดราตรีให้เช่าบ้างค่ะ
    Posted: 27 Apr 2007 at 00:42 Share

เมื่อวันก่อน..ไปดูในgoogle หมวดชุดราตรีให้เช่า.. ไปหามาแระค่ะ ชุดราตรีสวยมาก 800 ทุกชุดแถมมีเครื่องประดับด้วย  แต่ว่าที่ร้านพี่เขามายมีชุดแบบเดียวกันสีเดียวกัน 3 ตัว  เลยถามว่ามีเช่าตัดหรือเปล่า..พี่เขาบอกว่า มี...แต่ไม่รับ 3 ตัวแบบเดียวกัน อะค่ะ... เพราะว่ามันออกเช่าลำบากเดียวขาดทุน..เสียดายมากเพราะงานเขาใช้ ได้เลยค่ะ

พี่เขาบอกให้ไปดูหลังพาต้าปิ่นเกล้า.. พอไปดูมา..ชุดมายไหวเลยค่ะ แต่ว่ามีแบบเดียวกันสีเดียวกัน 5 ชุดเลยนะค่ะ.....แต่ชุดโทรมๆๆ...แถวหลังพาต้าจะเป็นพวกชุดแฟนซี มากกว่า ราตรีก็มีแต่แบบมะ..สวยเลย มีพวกสูทถูกๆ ด้วยค่ะเผื่อมีคายจะหาสูทไปใส่ราคาประมาณ500-1500 แล้วแต่สภาพรู้สึกจะชื่อร้านชลธิชา สภาพจะดูได้หน่อยเผื่อเป็นทางเลือกให้เพื่อนๆๆที่หาชุดไปใส่ถ่า ยภาพอะค่ะ

คายพอรู้จักที่ให้เช่าชุดราตรี...แบบเหมือนกันทั้งสีและเเบบบ้า งค่ะ รบกวน pm ขอเบอร์โทรกะที่อยู่ค่ะ........ขอบคุณค่ะ 

หากหาไม่ได้จริงๆคงไปที่..ร้านให้เช่าชุดราตรี 800 บาททุกชุดนั้นแหละค่ะเพราะที่ตระเวณดูกะเพื่อนสาว..ก็ดูดีที่สุ ดแล้ว เอาแบบสีเหมือนกันแต่คนละแบบก็ได้..

Edited by Goong25
Back to Top
Goong25 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Goong25 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Apr 2007 at 15:06 Share

โอ๋...เป็นร้านเดียวกะผู้สนับสนุน..นี่น่า????...

number 1 photo อะค่ะ... เอ๋แระทำไมไม่บอกว่า...มีชุดราตรีให้เช่าก็...มายรู้......

นี่ไง

นี่ก็อีก

http://www.weddingsquare.com/number1/

Edited by Goong25
Back to Top
chicky View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote chicky Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Apr 2007 at 19:32 Share
น่าสนใจจัง ไปseachมั่งดีก่า
Back to Top
pramata View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote pramata Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Apr 2007 at 11:31 Share

เคยเห็นที่สยามนะ ตรงโรงหนัง ลิโด้ ร้านที่ตัดชุดราตรี นั่นแหละ มีให้เช่าด้วยจ้า ลองเค้าไปถามดูนะ

Back to Top
dearly View Drop Down

Post Options Post Options   Quote dearly Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 May 2007 at 09:20 Share
 ขอเก็บข้อมูลด้วยคน...
Back to Top
pisan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pisan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Jun 2007 at 14:27 Share
มีญาติพาไปดูชุดแต่งงานแถวบางบัวทองค่ะ ราคาชุดไทย (ชุดยังใหม่อยู่)  เริ่มต้นที่1,000 บาท ขนาดเราได้ชุดใหม่ยัง 1,000 เลย และได้ชุดที่ชอบด้วย ชุดราตรี (เจ้าสาว) 1,500 บาท ถ้าสนใจยังไงโทรถามพี่เค้าได้ค่ะ (พี่เค้าใจดีมาก) เอนเตอร์เทนดีด้วย ร้านชุดวิวาห์บ้าน "1" อยู่ซอยวัดเต็มรัก ใกล้ ม.พฤกษา 3 โทร.02-927-1039 บอกเค้านะคะว่ามีคนแนะนำมา
Back to Top
fullrich View Drop Down
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

fullrich

Post Options Post Options   Quote fullrich Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Sep 2008 at 01:44 Share

ย้ายร้านแระคร๊าาา......ไปที่นี่เลย

www.weddingsquare.com/fullrich     คลิ๊กๆๆ

Edited by fullrich
Back to Top
bbkk View Drop Down

Post Options Post Options   Quote bbkk Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Jan 2010 at 01:35 Share
มีอยู่ร้านหนึ่งนะค่ะข้างๆเมเจอร์ปิ่นเกล้า รู้สึกว่าจะเป็นปิ่นทองพลาซ่านะ ชุดเขาสวยมากๆ ราคาถูกด้วย จำล็อคพี่เขาไม่ได้ว่าล็อคที่เท่าไหร่ อาทิตย์ที่แล้วเราไปซื้อมาใส่ไปงานบายเนียร์ มีแต่คนชม ล็อคพี่เขาจะอยู่ท้ายๆนะคะ เป็นล็อคหัวมุมสีทองๆอ่ะค่ะ ( คนขายเป็นออกเกย์ๆอ่ะค่ะ อิอิอิ แต่หน้าตาหล่อนะคะ อิอิ) ลองไปหาดูนะ รับรอง เราชอบพี่เขามากเลย ชุดสวยด้วย ปีหน้าจะไปอีกค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.203 seconds.