WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > สถานที่จัดเลี้ยง
  New Posts New Posts RSS Feed: ร้านจิตประภัสสร&ครัวชุมสาย&รสทิพย์
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ร้านจิตประภัสสร&ครัวชุมสาย&รสทิพย์

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
หวานเจี๊ยบ View Drop Down

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote หวานเจี๊ยบ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ร้านจิตประภัสสร&ครัวชุมสาย&รสทิพย์
    Posted: 25 Apr 2007 at 09:56 Share
อยากทราบที่อยู่และเบอร์ติดต่อของทั้งสองร้านค่ะ ว่าอยู่ที่ไหนบ้าง แล้วขอโหวตหน่อยนะคะ ว่าแต่ละร้านอาหารรสชาติเป็นยังไง และการจัดตกแต่งสถานที่ร้านไหนเป็นอย่างไรบ้าง
Back to Top
HooYa! View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote HooYa! Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Apr 2007 at 10:45 Share
ใช้บริการร้านจิตประภัสสรค่ะ รสชาติอาหารตัวเองไม่ได้ชิม แต่แขกบอกว่าอร่อย เรื่องตกแต่งสถานที่ ก้อสามารถเลือกได้ รูปแบบไม่ค่อยซ้ำกันเท่าไหร่ รูปงานเรา http://my.inlovephoto.com/04/HooYa2/2dec/ ส่วนที่อยู่ของร้าน และเบอร์โทติดต่อ ลองเข้าไปดูในเว็บของทางร้าน http://www.jitprapassorn.com/ ได้เลยค่ะ
Back to Top
Amyko View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Amyko Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Apr 2007 at 16:44 Share
เราก็เชียร์จิตประภัสสรด้วยอีกคน จัดงานกับเค้าที่สโมสรตำรวจ งานออกมาดีมากๆเลยค่ะ แขกชมกันทุกคนเลย
Back to Top
hushaby View Drop Down

Post Options Post Options   Quote hushaby Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Apr 2007 at 16:58 Share
จิตประภัสสรเรื่องรูปแบบกินขาดค่ะ เข้าไปดูในเวปนะคะ บอกเบอร์กลัวคุณwebmasterดุเอา
Back to Top
pramata View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote pramata Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Apr 2007 at 19:42 Share

เป็นอีกคนที่คาดว่าจะใช้บริการ จิตประภัสสร กำลังลุ้นว่าจะจอง สโมสรตำรวจ ได้มั้ย ให้มีวิธี การจองได้เด็ดๆๆ บอกกันมั้งนะ อาจถึงขั้น ไปบนเจ้าที่กันเลย

เข้าเรื่องนิดส์ นึง จิตประภัสสร เจิ้นไปดูงานมาหลายที่ แล้วจัดได้แตกต่างกัน จัดดอกไม้สวย อาหารอร่อยจ้า

Back to Top
wansiree View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote wansiree Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Apr 2007 at 02:52 Share

เราก็เชียร์ "จิตประภัสสร นะค่ะ แบบว่าตอนแรกก็อยากใช้บริการที่นั่นแต่เราตัดสินใจช้าไปค่ะ งานเขาเต็มแล้วสำหรับวันที่เราแต่ง เลยต้องหาเจ้าใหม่ แต่เจ้าที่เพื่อนแนะนำมาก็ดีพอสมควรนะค่ะ อาหารอร่อย มีแพคเกจให้เลือกแยะดีค่ะ ที่สำคัญตามใจเราสุดๆๆค่ะ ลองเข้าไปดูรูปของเราได้นะค่ะ

ส่วนร้าน ที่เราเลือกหลังจากแห้วจากจิตประภัสสรคือ "กิมเจียเวดดิ้ง" ลองเข้าไปดูตามลิงค์นี้เลยค่ะ

http://www.kimjiawedding.net/

http://www.kimjiawedding.com

ลองดูนะค่ะ

Back to Top
tuktapim View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tuktapim Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Apr 2007 at 12:39 Share
ใช้บริการจิตรประภัสสรเหมือนกันค่ะ ไม่ผิดหวังค่ะ ทั้งการตกแต่งและรสชาติอาหาร แขกประทับใจกันทุกคนค่ะ
TO GET HER tobe TOGETHER

Back to Top
yuijeab View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yuijeab Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Apr 2007 at 15:28 Share

ใช้บริการจิตฯ เหมือนกันคร่า... งานเรา 12 พ.ค

ค่อนข้างหายห่วงเรื่องความอร่อย และการจัดตกแต่งสถานที่ แค่ผ้าปูโต๊ะก็กินขาดกว่าร้านอื่นแล้ว

ร้านอื่นย๊าบบบบ ยับค่ะ

Back to Top
sifoon View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sifoon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Apr 2007 at 20:41 Share
ไม่มีใครเคยใช้สวนอาหารบัวเรยหรอ   แนะนำหน่อยค่ะ  ดีป่าว   ราคาเป็นไงอ่ะ
Back to Top
poiy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote poiy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2008 at 21:10 Share
ใครจะจัดงานที่สโมสรตำรวจต้องอ่านตรงนี้ ไม่งั้นจะเสียใจแบบเรา ขายหน้ามากๆ ไม่ได้ผิดที่สโมสรหรอกนะ แต่ผิดที่ร้านอาหารที่เราเลือก เราพลาดไปแล้ว  ไม่อยากให้เพื่อน ๆ เป็นเหมือนเรา ที่เลือกร้านรสทิพย์ เราเลือกผิดจริงๆ พี่อู้เจ้าของร้านตอนคุยนะพูดเก่งคุยดีมาก  แต่พอวันงานหายไปเลยไม่มาดูแลเลยซะนิด แย่มาก   เชื่อมั้ยเราจองอาหารบุฟเฟ่ไป 400หัว เพิ่มซุ้มอาหารด้วย     แขกเรามาไม่ครบเลย แต่อาหารหมดตั้งแต่ยังไม่ 2ทุ่ม เราอายแขกมากก ๆ  ไหนจะเพื่อนๆ และแขกผู้ใหญ่อีก แขกบางคนได้กินแตงโมแค่ 2 ชิ้น บางคนไม่ได้กินอะไรเลย กินน้ำแก้วเดียว แล้วต้องกลับ  หลังวันงานเราโดนผู้ใหญ่ตำหนิมากๆเลย   โมโหรสท ิพย์มาก ทำกันได้   แย่มาก มากกกกกกกกกกกกก 
Back to Top
nuchy2009 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nuchy2009 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Mar 2009 at 15:23 Share

เป็นอีกคนที่แต่งที่สโมสรตำรวจค่ะ  และคิดไว้ว่าจะใช้บริการจิตประภัสสรเหมือนกัน เพราะเคยศึกษามาแล้วว่าดีค่ะ

Back to Top
Pa-M View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Pa-M Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Jul 2012 at 10:29 Share
ไม่เคยใช้รสทิพย์หรอกนะ แต่จิตประภัสสร ไม่ดีอย่างในรูปเลย ดอกไม้เหี่ยวทุกดอก สีก็แย่ไม่ตรงตามธีมสักนิด คุณภาพอาหารวันชิมกับวันจริงก็แย่กว่ามาก ไม่รู้ดิ ได้เซลล์ไม่ดีมั้ง รู้งี้ไม่เอาเซลล์คนนี้แล้วไปเอาคุณไหมดีกว่า เสียใจมากๆ ทำงานมาดีทุกอย่าง พลาดที่จิตรประภัสสรอย่างเดียว
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.104 seconds.