แต่งงาน คู่นี้โรแมนติกเจ้าสาวแสนสวยกับเรื่องราวที - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

คู่นี้โรแมนติกเจ้าสาวแสนสวยกับเรื่องราวที

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
to be wedding View Drop Down

Post Options Post Options   Quote to  be wedding Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: คู่นี้โรแมนติกเจ้าสาวแสนสวยกับเรื่องราวที
    Posted: 19 May 2004 at 22:51

คุณใหม่เจ้าบ่าวรูปหล่อดีกรีปริญญาโท กับลูกแก้วเจ้าสาวแส นสวยของเรา จัดงานที่sofitel central ลาดพร้าว

คู่นี้R omantic มากค่ะ ประทับใจมากกับขั้นตอนการจัดงานที่มีเรื่องราว มีการปลูกต้นรักด้วยกันในงาน

เจ้าบ่าวร้องเพลงบ้านหลังนี้ ให้เจ้าสาวฟัง หลังจากนั้นก็มีเปิด flor เต้นรำเป็นคู่แรก

photo by :  www. tobe-weddingstudio.com

Back to Top
Zhen View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote Zhen Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2004 at 15:12
[QUOTE=to be wedding]

คุณใหม่เจ้าบ่าวรูปหล่อดีกรีปริญญาโท กับลูกแก้วเจ้าสาวแส นสวยของเรา จัดงานที่sofitel central ลาดพร้าว

คู่นี้R omantic มากค่ะ ประทับใจมากกับขั้นตอนการจัดงานที่มีเรื่องราว มีการปลูกต้นรักด้วยกันในงาน

เจ้าบ่าวร้องเพลงบ้านหลังนี้ ให้เจ้าสาวฟัง หลังจากนั้นก็มีเปิด flor เต้นรำเป็นคู่แรก

Edited by Zhen
Back to Top
to be wedding View Drop Down
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

Post Options Post Options   Quote to be wedding Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 May 2004 at 16:12

ภาพชุดนี้ถ่ายโดย พี่บี จากร้าน to be weddingstudio ค่ะ

แนะนำติชมได้นะค่ะ ที่01-6851417

Peppermint

Posted: 25 May 2004 at 10:47 | IP Logged Quote Peppermint

สวยจังเลยค่ะ ชอบๆ จัดงานได้น่ารักดูมีชีวิตชีวาดีค่ะ เจ้าบ่าวเจ้าสาวก็น่ารัก ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะ

เอ่อ อยากดูภาพวันงานเยอะกว่านี้หน่ะคะ ไม่ทราบว่าทำ link ไว้ที่ไหนบอกได้ไม๊คะจะตามไปชมต่อ เพราะว่าจะจัดงานที่นี่เหมือนกันค่ะ แต่หาชมภาพตัวอย่างยากมากๆเลยค่ะ

ปล. ชุดเจ้าสาวก็สวยงามมาก ไม่ทราบว่าตัดที่ร้านไหน รบกวนขอข้อมูลได้ไม๊คะ

Back to Top View Peppermint's Profile Search for other posts by Peppermint Send Private Message Add to Buddy List

Peppermint

Posted: 25 May 2004 at 10:51 | IP Logged Quote Peppermint

อ้อ เจอแล้วค่ะ เดี๋ยวจะตามเข้าไปชมที่ To be Wedding นะคะ
Back to Top View Peppermint's Profile Search for other posts by Peppermint Send Private Message Add to Buddy List

opleee
Exclusive member

Posted: 25 May 2004 at 18:43 | IP Logged Quote opleee

ชุดเจ้าสาว สวยมาก ๆ เลยค่ะ การถ่ายรูปจัดสวยดีค่ะ อยากดูอีกอะค่ะ

minmin

Posted: 26 May 2004 at 00:22 | IP Logged Quote minmin

ชุดเจ้าสาวสวยมั่ก ๆๆๆ เลยละคะ
Back to Top View minmin's Profile Search for other posts by minmin Send Private Message Add to Buddy List

patti

Posted: 26 May 2004 at 10:08 | IP Logged Quote patti

ชุดสวยมากๆค่ะ ขอชม
Back to Top View patti's Profile Search for other posts by patti Send Private Message Add to Buddy List

noinah

Posted: 26 May 2004 at 10:20 | IP Logged Quote noinah

ว้าว เจ้าสาว + ชุดสวยจัง
Back to Top View noinah's Profile Search for other posts by noinah Send Private Message Add to Buddy List

prettypoopae

Posted: 26 May 2004 at 12:56 | IP Logged Quote prettypoopae

เจ้าสาวสวย หุ่นดีจัง เจ้าบ่าวก็น่ารักค่ะ แสดงความยินดีด้วยนะคะ
Back to Top View prettypoopae's Profile Search for other posts by prettypoopae Send Private Message Add to Buddy List

@>ฟ้าใส<@
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Posted: 26 May 2004 at 23:33 | IP Logged Quote @>ฟ้าใส<@

สมบูรณ์แบบมากๆ เลยค่ะ เชื่อว่า...ว่าที่เจ้าสาวหลายๆ คน ต้องอิจฉาแน่ๆ เลย โดยเฉพาะเราเองแหละ...

Back to Top View @>ฟ้าใส<@'s Pro Search for other posts by @>ฟ้าใส<@ Send Private Message Add to Buddy List

nattaya_w

Posted: 27 May 2004 at 18:21 | IP Logged Quote nattaya_w

รูปสวยดีค่ะ ชุดเจ้าสาวสวยมากเลยค่ะ ของ to be wedding เองหรือเปล่าค่ะ

Back to Top View nattaya_w's Profile Search for other posts by nattaya_w Send Private Message Add to Buddy List

แม่มณี

Posted: 27 May 2004 at 20:27 | IP Logged Quote แม่มณี

สวยดีค่ะ สวยดี
Back to Top View แม่มณี's Profile Search for other posts by แม่มณี Send Private Message Add to Buddy List

JIB JIB

Posted: 27 May 2004 at 21:50 | IP Logged Quote JIB JIB

เจ้าสาวสวยอีกแล้วค่า
Back to Top View JIB JIB's Profile Search for other posts by JIB JIB Send Private Message Add to Buddy List

som_arm

Posted: 28 May 2004 at 07:14 | IP Logged Quote som_arm

เจ้าสาวสวยมากๆค่ะ และก็ชุดเจ้าสาวด้วยสวยค่ะ

Back to Top View som_arm's Profile Search for other posts by som_arm Send Private Message Add to Buddy List

Back to Top
kathy_06 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kathy_06 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Dec 2004 at 00:21
เจ้าสาวสวยเน้อๆๆๆๆๆๆๆๆ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.133 seconds.