แต่งงาน ใครหาสิ่งเหล่านี้อยู่ ? เรามีคำตอบให้ครับ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ทั่วไป
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ใครหาสิ่งเหล่านี้อยู่ ? เรามีคำตอบให้ครับ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
PUNRANG View Drop Down

Post Options Post Options   Quote PUNRANG Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ใครหาสิ่งเหล่านี้อยู่ ? เรามีคำตอบให้ครับ
    Posted: 03 Feb 2007 at 10:00

ผมและแฟน (ยิม และ ผีน้อย) แต่งงานไปเมื่อวันที่ 24 ธันวาคม 2549 ที่ สยามสมาคม ครับ เราทั้ง 2 มีความชื่นชมและรู้สึกประทับใจอย่างยิ่ง จึงอยากที่จะขอแนะนำ สตูดิโอถ่ายภาพแต่งงาน ที่มีทีมงานระดับมืออาชีพและช่างแต่งหน้าฝีมือดีจริงๆที่มั่นใจ ได้เลยว่าจะไม่ทำให้คุณผิดหวังแน่นอนครับ  ถ้าคุณและเจ้าสาวกำลังมองหาร้านหรือตัดสินใจเลือกอยู่ไม่ว่าจะเ ป็นฝีมือการถ่ายภาพ/การแต่งหน้า/ชุดแต่งงาน ลองไปคุยกับ คุณอาร์ท (ร้านที่รัก) อยู่แถวทองหล่อ ซอย 3 หรือลองโทรคุยได้ที่เบอร์ 02-392-8882 ถึง 3 น่ะครับ  ส่วนช่างแต่งหน้าก็อยู่ที่ร้านเดียวกันครับ ชื่อ คุณกบ สามารถถามหาได้ที่ร้านครับ  เพราะวันนั้นมีแต่คนชมว่าเจ้าสาว แต่งหน้าได้สวยมั่ก มั่ก  ขอแอบเม้าท์ว่าขนาดหน้าแฟนผมเป็นรอยเพิ่งจี้กระ มา คุณกบ สามารถเนรมิตให้หน้าสวยเด้งได้ครับ เราทั้ง2จึงขอขอบคุณทีมงานทุกท่านโดยเฉพาะอย่างยิ่งคุณอาร์ทและ คุณกบที่ทำให้งานของเราลุล่วงไปด้วยดีมีแต่คนชื่นชม

และที่ลืมไม่ได้อีกที่หนึ่งคือ ร้านเมจิกเว้ดดิ้ง  ร้านนี้เขารับทำหมด ตั้งแต่ ตกแต่งสถานที่, อาหาร, พิธีกร ขอแนะนำ พี่ตูน ซึ่งเป็นเจ้าของร้าน พี่เขาน่ารักและเก่งจริง ๆ ครับ ถ้าวันนั้นไม่ได้พี่เขาช่วยดูแลหรือแนะนำอะไรต่างๆให้ งาน คงออกมาไม่ราบรื่นแน่ ๆ เพราะวันนั้นฉุกละหุกไม่รู้จะหาใครมาเป็นพิธีกร พี่เขาก็ช่วยเป็นพิธีกรให้ด้วยน้ำใจจริง ๆ ไม่คิดเงินเลย  พี่เขาจะคอยช่วยดูแลรายละเอียดทุกอย่างและให้ความใส่ใจในงานตั้ งแต่ต้นจนจบอีกทั้งคอยให้กำลังใจจนเราทั้ง2คลายความตื่นเต้นลงไ ปได้เยอะเลยครับ ส่วนอีกคนหนึ่งที่ลืมไม่ได้เลยคือ  คุณบี ซึ่งก็เป็นเจ้าของร้านอีกหนึ่งคน ที่จะคอยดูแลทุกอย่างตั้งแต่เลือกธีมของงาน  ดอกไม้  เค้ก  สมุดลงนาม  กล่องใส่ซอง วงดนตรี ต่าง ๆ  เกือบลืมไป ถ้าสนใจลองโทรไปคุยเรื่องราคา และเรื่องรายละเอียดได้ครับ ที่เบอร์มือถือของคุณบี  087-100-1196 หรือ 081-355-9335 รับรองว่าไม่ผิดหวังทั้งในเรื่องของความสวยง ามในการตกแต่งสถานที่ รสชาติและปริมาณของอาหาร ถ้าโทรคุย รบกวนช่วยบอกว่า ทราบมาจาก คุณยิม และ คุณ ผีน้อย  น่ะครับ เผื่อจะได้ส่วนลดพิเศษ (หรือปล่า?) เอาเป็นว่าลองคุยดูก่อนครับ เพราะทั้งคู่ พี่ตูนและคุณบี น่ารักมากๆทั้งคู่เลย อัธยาศัยดีให้ความเป็นกันเอง เราทั้ง2 ขอขอบคุณที่ทำให้งานของเราออกมาได้อย่างสวยงามและเป็นที่ประทับ ใจของแขกที่มาร่วมงานมากๆเลยครับ ขอบคุณจริง ๆ

ผมจะลองโพสต์รูปวันนั้นให้ดูกัน ไม่รู้ว่าจะได้หรือเปล่า ลองดูกันได้ครับ...

สุดท้าย..ท้ายสุด  ขอแนะนำทั้ง สอง ที่ นี้จริง ๆ ประทับใจมากถึงได้โพสต์มาให้อ่านครับ     

ยิม & ผีน้อย  3/2/50

Edited by PUNRANG
Back to Top
sopaphan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sopaphan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Feb 2007 at 13:32
Back to Top
ooum View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ooum Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Feb 2007 at 21:38

คุณpunrang

ขออีเมล์หน่อยได้มั้ยค่ะ อยากคุยด้วยอ่ะค่ะ อยากดูรูป

ขอบคุณค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.160 seconds.