WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ดนตรี
  New Posts New Posts RSS Feed: รวมเพลงรักสำหรับงานแต่ง
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

รวมเพลงรักสำหรับงานแต่ง

Page  123>

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
weddingsquare View Drop Down
WSQ Team
WSQ Team

Online Status: Offline
Post Options Post Options   Quote weddingsquare Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: รวมเพลงรักสำหรับงานแต่ง
    Posted: 01 Feb 2007 at 22:05 Share
  • ก่อน - modern dog
  • ขอบคุณ - เจี๊ยบ วรรธณา
  • ขอเป็นคนของเธอ - โบ สุนิตา
  • ขอบใจที่รักกัน - ศิรศักดิ์
  • คนในฝัน - Mr.Team
  • คนสุดท้าย - พี่ป้อม พี่โต๊ะ
  • ความรัก - อัญชลี
  • ความรักจากฉัน - โบ สุนิตา
  • คำว่าเรา - Peacemaker
  • คู่กัน - Scrubb
  • คู่ชีวิต - ป้าง นครินทร์
  • คู่แท้ - เบิร์ด ธงไชย
  • ใคร - บอยด์
  • เจ้าหญิง - บอยด์
  • ตราบใด - Ford
  • ทั้งหมดใจ - เอ็ม อรรถพล
  • ที่แห่งนี้ - P.O.P
  • แทนคำว่ารัก - I Brother
  • เธอคือหัวใจของฉัน - นิก รณวีย์
  • เธอมีจริง - ป้าง
  • เธอสวย - ดับเบิ้ลยู
  • บอกรัก - ปั่น ไพบูลย์เกียรติ
  • บ้านของหัวใจ - Superbaker
  • พรหมลิขิต - โป้ โยคีเพลย์บอย
  • เพื่อเธอตลอดไป - ศักดา
  • เพียงแค่ใจเรารักกัน - วิยะดา
  • มากกว่าคำว่ารัก - สมิท & เชน
  • มหัศจรรย์แห่งรัก - ต้น ชาญณัฐ
  • มีเธอ - อัญชลี
  • รัก - อัญชลี
  • รักจังเลย - อ้อม จริยา
  • รักแท้ - บอยด์
  • รักฉันจะมีแต่เธอ - ปาน ธนพร
  • รักเธอผู้เดียว - วิฑูร ศิลาอ่อน
  • เรารักกัน - ป้าง นครินทร์
  • เรื่องมหัศจรรย์ - sofa
  • วันนี้ฉันมีเธอ - สุเมธ แอนด์ เดอะปั๋ง
  • สองกายหัวใจเดียว - ปาน ธนพร
  • สร้างมาเพื่อเธอ - ป้าง นครินทร์
  • สิ่งที่ดีที่สุด - นิ้ง เปี่ยมปิติ
  • หนึ่งในไม่กี่คน - โบ สุนิตา
  • หยุด - กรูฟไรเดอร์
  • หยุดตรงนี้ที่เธอ - ฟอร์ด
  • หากันจนเจอ - มาร์ & วีนัส (กบ ทรงสิทธิ + กบ เสาวนิต)
  • หัวใจผูกกัน - บอยด์ feat. บอย Peacemaker
  • หัวใจให้เธอ - อ่ำ อัมรินทร์
  • เหมือนเคย - เศรษฐา
  • องศาที่ต่างกัน - เดอะมัส
  • อยู่ตรงนี้ - เนอสเซอรี่ ซาวนด์

---------------------------------------
  • Angels brought me here - Guy Sebastian
  • I do ( Cherish You ) - 98 Degrees
  • I knew I loved you - Savage Garden
  • I Sware - All 4 One
  • Lover's Concerto - Kelly Chen
  • Notting gonna change my love for you - Glenn Medeiros
  • Shower Me With Your Love - Surface
  • So much in love - Timothy B. Schmid
  • Somewhere over the rainbow - Louis armstrong
  • What a wonderful world - Louis armstrong
  • When you tell me that you love me - Diana ross
  • You're Still The One - Shania Twain

• Edited by dboy
    Back to Top
    KLO View Drop Down
    WSQ Sponsor
    WSQ Sponsor

Post Options Post Options   Quote KLO Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Feb 2007 at 15:43 Share

ร ว ม เ พ ล ง รั ก  [เพิ่มเติม] ...

"เพลงไทยป๊อปฮิต"   http://www.klothailand.com/song-popthai.htm

"เพลงสากลซึ้งๆ"   http://www.klothailand.com/song-popinter.htm

"เพลงรัก Soundtrack"   http://www.klothailand.com/song-soundtrack.htm

"เพลงรักแนวลูกทุ่ง"   http://www.klothailand.com/song-thaicountry.htm

"เพลงรักไทยอมตะ สุนทราภรณ์"   http://www.klothailand.com/song-thaiclassical.htm

"เพลง standard jaZz นุ่มๆ"   http://www.klothailand.com/song-popjazz.htm

วงดนตรี กรุงเทพไลท์ออเคสตร้า (KLO) นักดนตรีมืออาชีพ วงดนตรีงานแต่งงาน งานเลี้ยง เล่นทั้งเพลงไทย สากล จีน แจ๊ส ลูกกรุงhttp://www.KLOTHAILAND.com081-825-2124
    Back to Top
    veeruj View Drop Down

Post Options Post Options   Quote veeruj Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Feb 2007 at 02:03 Share
    ขอบคุณครับ save ไปแล้วครับ
    Back to Top
    aey0707 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote aey0707 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Mar 2007 at 10:19 Share

มีเพลง when we make a home ไหมค่ะ

Back to Top
    lockleklek View Drop Down

Post Options Post Options   Quote lockleklek Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Apr 2007 at 13:11 Share

ชอบมั่กมั่กเลยค่ะ

Back to Top
    EN_IN888 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote EN_IN888 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Apr 2007 at 23:05 Share
    thank
    Back to Top
    nikaew View Drop Down
    Exclusive member

Post Options Post Options   Quote nikaew Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Apr 2007 at 21:41 Share

ดีใจมากเลยค่ะ  ที่ได้ข้อมูลดีๆ เช่นนี้    กรี๊ดๆๆๆ  ดีใจค่ะ

@NiKaew@
    Back to Top
    Auan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Auan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 May 2007 at 00:03 Share

อยากได้เพลงไทย ตามรายชื่อด้านบนเกือบจะทั้งหมดเลยค่ะ ชอบมาก เพื่อทำเป็น CD เปิดในงาน ไม่ทราบว่า save จากไหนได้บ้างคะ รบกวนบอกด้วยค่ะ เพลงดีมาก ๆ

Back to Top
    zuno View Drop Down

Post Options Post Options   Quote zuno Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 May 2007 at 17:45 Share

ขอบคุณมากเช่นกันค่ะ

Back to Top
    en-joy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote en-joy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 May 2007 at 10:49 Share
    ขอบคุณค่ะ
    Back to Top
    janistar View Drop Down

Post Options Post Options   Quote janistar Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 May 2007 at 11:21 Share
    เดินทาง นับดาว รอคอย (ของ เชษฐา ยารสเอก ที่ร้องกะ วรรธนา วีรยวรรธนะ)

ก้อน่าเอาไปเปิด หรือร้องในงานแต่งนะคะ เพลงนี้เราเอาไปร้องคู่กะสามีในงานแต่งของเรา 2 คนค่ะ

Edited by janistar
    Back to Top
    jib-nog View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jib-nog Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 May 2007 at 12:41 Share

คุณ janistar ค่ะ

ส่งเพลง เดินทาง นับดาว รอคอย ให้ได้ไหมค่ะ อยากทำเป็นพรีเซ็นเตชั่นอ่ะคะ ที่เมลล์นี้อ่ะคะ

jibpyjibpy@yahoo.com

ขอบคุณมากๆเลยค๊า

Back to Top

Post Options Post Options   Quote janistar Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2007 at 13:11 Share
    ตอนนี้ที่เครื่องไม่มี version นี้เก็บไว้อ่ะค่ะ มีแต่ version ร้องเอง เอิ้กๆๆ

เด๋วยังงัยจะช่วยหานะคะ แล้วจะเอาลิ้งค์มาให้ดาวโหลดค่ะ
    Back to Top
    iampiglet View Drop Down

Post Options Post Options   Quote iampiglet Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jun 2007 at 18:34 Share
    อยากได้เพลงลมหายใจของกันและกัน  เพลง เดินทาง นับดาว รอคอย  และ เพลงSHE  รบกวนช่วยส่ง MAIL   puh_pucca@hotmail.com  ขอบคุณนะคะ
    Back to Top
    juapung View Drop Down

Post Options Post Options   Quote juapung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Jun 2007 at 11:15 Share

save ไงอะ

Back to Top
    jnarin View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jnarin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Jun 2007 at 10:13 Share

ขอบคุณครับ

Back to Top
    bameeman View Drop Down

Post Options Post Options   Quote bameeman Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jul 2007 at 09:21 Share
    กำลังมองหาเพลงอยู่ค่ะ  แต่save ไม่เป็น ทำไงดีอยากเอาไปเปิดในงานค่ะ
    Back to Top
    kai_ree View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kai_ree Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Jul 2007 at 18:32 Share

สำหรับท่านที่ต้องการเพลงไปเปิดในงาน เหมือนเราเลย เราจะไม่จ้างนักร้อง เราจะเปิดแผ่นเพลงรัก ไปเรื่อยๆ ทั้งงาน  เราแต่ง 11 พ.ย. 50 กำลังเลือกเพลงอยู่ เกือบเสร็จแล้วหละ  

Back to Top
    teddylove View Drop Down

Post Options Post Options   Quote teddylove Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Jul 2007 at 14:53 Share

ขอบคุณมากคะ ชอบๆๆ

Back to Top
    22AUG View Drop Down

Post Options Post Options   Quote 22AUG Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Jul 2007 at 10:38 Share

รบกวนขอเพลงหน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ

Chapel of Love

Somewhere over the rainbow

e-mail: maneerat_ying@hotmail.com

Back to Top
    tie931 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tie931 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Jul 2007 at 14:20 Share

รบกวนช่วยส่งเพลง

หยุด - กรูฟไรเดอร์

กับเพลงแรงดึงดูด หรือ โน้มถ่วง ของวงทีโบนให้หน่อยนะค๊ะ

รบกวนส่งเมลที่ sessara@hotmail.com  ขอบคุณค่ะ

Back to Top
    Thatarot View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Thatarot Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Aug 2007 at 15:24 Share
    เอ็กซ์ว่าเพลงนี้โดนมากค่ะ ชื่อเพลงว่า รักไม่มีคำตอบ - เชษฐา ยารสเอก ค่ะ
    Back to Top
    eyejung View Drop Down

Post Options Post Options   Quote eyejung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Sep 2007 at 17:47 Share

เพลงตาม list  ข้างบน หาได้ที่ไหนค่ะ

รบกวนช่วยส่ง mail ให้ด้วยนะคะ Chonticha_ann@hotmail.com

ขอบคุณหลายๆเด้อค่ะ

Back to Top
    wisit.p View Drop Down

Post Options Post Options   Quote wisit.p Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Sep 2007 at 08:46 Share

ขอบคุณมากครับ

Back to Top
    mumui View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mumui Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Sep 2007 at 21:50 Share
    เป็นข้อมูลที่ดีมากเลยคะ ขอบคุณมากคะ
    Back to Top
    maymae View Drop Down

Post Options Post Options   Quote maymae Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Oct 2007 at 00:55 Share

ขอเพลง i will ver เด็กร้องอ่าค่ะ

รบกวนส่งทีนะคะ จะเอาไปทำ present อ่าค่ะ

may_pymu@yahoo.com

thx ค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote janistar Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Nov 2007 at 11:43 Share
    สำหรับคนที่ ตามหาเพลง เดินทาง นับดาว รอคอย.mp3 นะคะ
    ไปดูดได้ที่นี่เลยค่ะ

http://jan-hon.com/?p=11
    Back to Top
    joeo View Drop Down

Post Options Post Options   Quote joeo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Nov 2007 at 16:53 Share

เพลง ขอบคุณ ของเจี๊ยบ  ช่วยส่งให้ทีครับ joe_sac@hotmail.com

Back to Top

Post Options Post Options   Quote janistar Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Nov 2007 at 19:52 Share
    Originally posted by joeo

เพลง ขอบคุณ ของเจี๊ยบ  ช่วยส่งให้ทีครับ joe_sac@hotmail.com

ไป download ได้ที่ลิ้งที่ให้ไว้ด้านบนเลยค่ะ หามาให้แล้ว
    Back to Top
    dounghatai View Drop Down

Post Options Post Options   Quote dounghatai Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Nov 2007 at 18:41 Share

อยากได้เพลงที่มีแต่ทำนองด้านบนน่ะค่ะ

พอจะหาโหลดได้ที่ไหนคะ หรือว่าใครพอจะมีบ้างเอ่ย

พอดีน้องสาวจะแต่งงานเดือนหน้านี้น่ะค่ะ

ถ้าใครมีรบกวนส่งให้ด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ dounghatai@gmail.com

doung ka

Back to Top
    kidding View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kidding Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Nov 2007 at 14:25 Share

เพลงใน list หาได้จากไหนค่ะ จะแต่งวันที่ 3/12/50 นี้แล้วยังไม่ได้เพลงเลยค่ะรบกวนผู้รู้ด้วยนะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

krisana_mam@hotmail.com

Back to Top
    pmeepanya View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pmeepanya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Nov 2007 at 15:04 Share

คุณ

krisana_mam@hotmail.com นาไม่ทราบว่าโหลดจากที่ไหนนะคะ แต่ได้ส่งเพลงรักไปประมาณ 16 - 18 เพลงให้คุณแล้วค่ะ หวังว่าคงช่วยได้ ถ้าต้องการเพลงไหนเพิ่มก็บอกนะคะ ถ้ามีจะส่งไปให้ค่ะ

Back to Top
    beautee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote beautee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Nov 2007 at 11:40 Share

อยากได้เพลงตาม List ด้านบนค่ะ รวมถึง 

- Better Man (Robbie William)

- หวาน (ปราโมทย์)

- อยากให้รู้ว่ารักเธอ (Joni) ประกอบภาพยนต์ คลื่นเหงา สาวข้างบ้าน

- When I fall in love  ประกอบภาพยนต์ คลื่นเหงา สาวข้างบ้าน

ขอรบกวนช่วยส่งให้ด้วยนะคะ ใกล้วันงานเต็มทีแล้วค่ะ  -ขอบคุณมากค่ะ

beauty_rg@yahoo.com

Back to Top
    apinyaaey View Drop Down

Post Options Post Options   Quote apinyaaey Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Dec 2007 at 23:59 Share

อยากได้เพลงตามด้านบนฉพาะดนตรีหน่ะค่ะ ไม่ทราบจะไปดาวน์โหลดได้จากที่ไหนคะ รบกวนช่วยบอกหรือส่งเมล์มาที่ yeaaey@hotmail.com ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

Back to Top
    fantastic4 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote fantastic4 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Dec 2007 at 15:33 Share

มาแนะนำเพิ่มเติมค่า เผื่อชอบ

Can't smile without you - ที่เคยมาโฆษณาเบบี้มายด์

Close to you

Back to Top
    warisa1 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote warisa1 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jan 2008 at 09:38 Share

รบกวนขอเพลงตาม  list  ด้วยนะค่ะ ใกล้วันงานแล้วค่ะ เพลงที่หาไว้ก็มีบ้างแล้วแต่คิดว่าคงไม่พอ  Email warisa1@hotmail.com  ขอบคุณค่ะ

Back to Top
    blackmagic View Drop Down

Post Options Post Options   Quote blackmagic Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Jan 2008 at 09:50 Share
     เพลงตามlist  ข้างบนได้ที่ไหนค่ะ รบกวนส่งให้ด้วยคะ y_wilaiwan@hotmail. ขอบคุณคะ
    Back to Top
    beed_seed View Drop Down

Post Options Post Options   Quote beed_seed Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jan 2008 at 14:04 Share
    รบกวนขอเพลงที่จะใช้ในวันแต่งง่นด้วยคนค่ะ เพลงในลิสก้อเพราะน่ะค่ะ แต่อยากได้แบบที่มีทั้งทำน้องและคำร้องอ่ะค่ะ ยังหาไม่ได้เลยค่ะ จะอต่งวันที่ 9 มีนาคม 2551 นี้แล้วค่ะ ยังหาเพลงไม่ได้เลย เพลงที่อยากได้มากๆอีกเพลงคือ พรหมลิขิต - บิ๊กแอส ค่ะ รบกวนส่งให้หน่อยน่ะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ beed_seed@hotmail.com
    Back to Top
    waytan View Drop Down
    WSQ FanClub
    WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote waytan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Feb 2008 at 20:14 Share
    ใจดีจัง ขอบคุณค่ะ
    Back to Top
    joyrut View Drop Down

Post Options Post Options   Quote joyrut Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Feb 2008 at 12:46 Share

เพลงตาม list  ข้างบนสามารถโหลดได้จากที่ไหนค่ะ

ถ้าใครมีช่วยส่งมาให้ด้วยได้ไม๊ค่ะ joy020305@hotmail.com

- ขอบคุณอย่างสูง -

Back to Top
    somlux View Drop Down

Post Options Post Options   Quote somlux Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Mar 2008 at 07:53 Share

ยังไม่มีเพลงที่จะใช้ในงานเลย ก็เลยอยากได้เพลงตาม list ด้านบน  และเพลง "รักไม่มีคำตอบ" ของ เชษฐา  ยารสเอก

รบกวนส่งให้ด้วยนะคะ

somlux@supalai.com

ขอบคุณมากๆคะ

Back to Top
    w_saisuwan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote w_saisuwan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Apr 2008 at 20:33 Share

ยากได้เพลงที่จะเปิดในงานแต่งอ่ะคะ รบกวนส่งมาให้หน่อยนะคะ ลองหาตามwebจนเหนื่อยแล้วค่ะ

หายากจัง บางทีก็โหลดไม่ได้ ยังไงใครมีช่วยส่งมาให้หน่อยนะคะ ตาม email นี้เลยคะ

w_saisuwan@hotmail.com

from Lemon

Back to Top
    Sugarplum View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Sugarplum Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Apr 2008 at 19:05 Share

ขอเพลงที่จะใช้เปิดในงานเหมือนกันค่ะ หาโหลดไม่ได้เลย ตามที่มี List อยู่ก็ได้  หรือแล้วแต่จะแนะนำที่คิดว่าเพราะ ๆ มาให้ก็ได้ค่ะ บางเพลงเคยชอบมากแต่ให้นั่งนึกก็นึกไม่ออก แถมหาไม่ได้ด้วยสิ

sugarmoreplease@yahoo.com นะคะ ขอบคุณค่ะ

Back to Top
    damisaa View Drop Down

Post Options Post Options   Quote damisaa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Apr 2008 at 21:52 Share

รบกวนขอเพลงด้วยค่ะ เท่าที่มีใน list นี้ก็ได้ค่ะ พอดีว่าพยายามโหลดแล้วไม่ได้เลยค่ะ

damisaa@hotmail.com

Back to Top
    sassygirl&xx View Drop Down
    Senior Bride
    Senior Bride

Post Options Post Options   Quote sassygirl&xx Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Apr 2008 at 21:32 Share
    อืม...ขอบคุณนะคะสำหรับเรื่องราวดีๆ..ค่ะ
    Back to Top
    lockysgal View Drop Down

Post Options Post Options   Quote lockysgal Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Apr 2008 at 12:33 Share
    ---

Edited by lockysgal
    Back to Top
    toontan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote toontan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Apr 2008 at 23:25 Share

สนใจค่ะ ตาลก็แต่ง 17 พ.ค เหมือนกัน nilnet_pmtcollection@hotmail.com

ขอบคุณค่ะ

Back to Top
    Guaris View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Guaris Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Apr 2008 at 16:35 Share
    ส่งให้ผมด้วยครับ พี่สาว 17 พี่ชาย 25 พ.ค ส่งให้ผมหน่อยนะครับ
    อยากให้งานพี่เค้ามีเพลงเพราะๆฟัง
    mijingmung@hotmail.com
    Back to Top
    sonnee View Drop Down
    WSQ FanClub
    WSQ FanClub
    My Wedding Inspiration

Post Options Post Options   Quote sonnee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Apr 2008 at 21:21 Share

มาช้าไปมั้ยคะ แต่ง17 พค เหมือนกัน ขอมั่งได้มั้ย  rba_woman@hotmail.com

Back to Top
    pattypatty View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pattypatty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Apr 2008 at 16:54 Share
    ส่งให้มั้งสิคะ narapatl@cementhai.co.th ขอบคุณล่วงหน้าคะ
    Back to Top
    winniegirl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote winniegirl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Apr 2008 at 19:50 Share

อยากได้110 เพลงด้วยค่ะ

wila_rx@hotmail.com ขอบคุณมากๆค่ะ

รักคือการให้ ความเข้าใจซึ่งกันและกัน
    Back to Top
    Naam4050951 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Naam4050951 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 May 2008 at 02:34 Share
    อยากได้เพลงที่จะใช้เปิดในงานแต่งอ่ะค่ะ มีมากกว่า 110 เพลงมั๊ยเอ่ย รบกวนช่วยส่งให้ด้วยได้ไหมคะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ krissanaketkophol@hotmail.com
    Back to Top
    pattypatty View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pattypatty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 May 2008 at 15:14 Share

รบกวนขอเพลงด้วยคนได้มั๊ยคะ

narapatl@cementhai.co.th

Back to Top
    weeranuch_nuch View Drop Down

Post Options Post Options   Quote weeranuch_nuch Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 May 2008 at 11:00 Share
    รบกวนขอด้วยค่ะ จะแต่งวันที่ 14 มิย นี้ค่ะ
    weeranuch_nuch@gmail.com
    Back to Top
    nutjung par View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nutjung par Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2008 at 15:30 Share

ขอบคุณค่ะ

Back to Top
    pug_mum View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pug_mum Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 May 2008 at 16:18 Share
    รบกวนขอเพลงด้วยค่ะ เท่าที่มีใน list นี้ด้วยนะคะ pug_mum@hotmail.com ขอบคุณมากค่ะ
    Back to Top
    OuiChon View Drop Down

Post Options Post Options   Quote OuiChon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2008 at 22:56 Share

Hi Khun lockysgal,

อยากได้110 เพลงด้วยค่ะ รบกวนช่วยส่งให้ที ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

e-mail : sirimapure@yahoo.com

Back to Top
    sankate View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sankate Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jun 2008 at 20:35 Share

สวัสดีค่ะ คือ จะแต่ง วันที่ 11 กรกฏาคม 2551 นี้อ่ะค่ะ คือหาเพลงมานานแล้วไม่ได้เลย ดีใจมากๆค่ะที่ได้เข้ามาเจอ รบกวนส่ง ให้ด้วยนะคะ ทั้งหมดเลยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

rpo_p@hotmail.com

Back to Top
    pws3936 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pws3936 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jun 2008 at 19:56 Share

รบกวนขอเพลงด้วยครับ เท่าที่มีใน list นี้ก็ได้ครับ พอดีว่าพยายามโหลดแล้วไม่ได้เลยครับ แต่โหลดไม่เป็น

ขอความกรุณาด้วยนะครับ

carlos_a123456789@yahoo.co.th

กราบขอบพระคุณท่านที่ให้ความกรุณา

Back to Top
    pepop_p View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pepop_p Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Jun 2008 at 21:23 Share

รบกวนขอเพลงด้วยคะ  ส่งมาให้หน่อยนะคะpepop_p@hotmail.com

Back to Top
    nuttae View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nuttae Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Jun 2008 at 20:31 Share

รบกวนขอเพลง110ด้วยคนนะคะ พี่สาวจะแต่งส.ค.นี้ค่ะ

ส่งมาที่เมล์nuttae_7@hotmail.com

Back to Top
    Pucca_JW View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Pucca_JW Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Jun 2008 at 00:12 Share

อยากได้110 เพลงบ้างค่ะไม่รู้ว่าขอช้าไปไหม อ่ะ

รบกวนช่วยส่งมาให้ด้วยนะค่ะ jeab159@hotmail.com

จะรอนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

Back to Top
    Princess_Beau View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Princess_Beau Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Jun 2008 at 14:29 Share

รบกวนขอเพลงแต่งงาน 110 เพลงด้วยคะ

tantayakorn@hotmail.com

ขอบคุณคะ

Back to Top
    pkittisak View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pkittisak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Jun 2008 at 18:04 Share

รบกวนขอเพลงด้วยครับ pkittisak@yahoo.com  ขอบคุณครับ

Back to Top
    mijiru View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mijiru Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Jun 2008 at 23:14 Share
    รบกวนขอเพลงด้วยค่ะ mijiru@hotmail.com 
    Back to Top
    leecute View Drop Down

Post Options Post Options   Quote leecute Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Jun 2008 at 14:47 Share

รบกวนขอเพลง 110 เพลง ด้วยนะคะ hi_janeja@hotmail.com

ขอบคุณค่ะ

Back to Top
    babybrowneye View Drop Down

Post Options Post Options   Quote babybrowneye Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Jun 2008 at 22:02 Share
    ขอด้วยๆ 110 เพลงค่ะ

babygigi88@gmail.com

ขอบคุณมากๆนะคะ
    Back to Top
    mooomsin View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mooomsin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Jun 2008 at 10:34 Share

รบกวนขอเพลง 110 เพลง ด้วยนะคะ

kittipol26@yahoo.com

ขอบคุณค่ะ

Back to Top
    ying_on View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ying_on Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Jun 2008 at 11:34 Share

ขอเพลง110 เพลงด้วยค่ะ จะแต่งงาน วันที่ 8 พย. 51 นี้ค่ะ

onpimol@hotmail.com

ขอบคุณนะคะ

Back to Top
    sarawut77 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sarawut77 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Jun 2008 at 22:47 Share

รบกวนขอด้วยคนน่ะค่ะหรือไปดาวน์โหลดได้ที่ไหนคะ

email surakanya9@hotmail.com

Back to Top
    nupoo View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nupoo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Jun 2008 at 17:43 Share

รบกวนขอเพลงตามlistข้างบนหน่อยค่ะเพราะจะใช้แต่งงานในวันที่ 2 สิงหายังหาเพลงไม่ได้เลยรบกวนด้วยนะค่ะ poo_nupoo@hotmail.com

Back to Top
    micky_ku View Drop Down

Post Options Post Options   Quote micky_ku Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jun 2008 at 12:30 Share

รบกวนขอเพลงตามlistข้างบนหน่อยค่ะเพราะจะใช้แต่งงาน หรือ download ยังไงค่ะ หรือส่ง mail มาที

mix.sk@hotmail.com

Back to Top
    mrboyd View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mrboyd Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jun 2008 at 16:02 Share

ขอเพลงแต่งงาน 110 เพลงด้วยครับ

p_aoy_e@hotmail.com

Back to Top
    Jim_niracha View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Jim_niracha Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jul 2008 at 17:40 Share

รบกวนขอเพลงด้วยคนค่ะ พอดีเป็นมือใหม่ เพิ่งเข้ามาในบอร์ดนี้

งานแต่งเราเดือนหน้าแล้ว ยังไม่มีเพลงเลยค่ะ

เมลล์ที่ jim_niracha@hotmail.com

ขอบคุณค่ะ

Back to Top
    ma-meow View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ma-meow Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Jul 2008 at 17:20 Share

รบกวนขอเพลงด้วยคนหนึ่งนะคะ เพิ่งเริ่มเข้ามาศึกษาหาข้อมูลในเว็บนี้คะ

ขอขอบคุณล่วงหน้าเลยละกันนะคะ

Mail   :    Meow_M2003@yahoo.com

Back to Top
    moonang View Drop Down

Post Options Post Options   Quote moonang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Jul 2008 at 03:55 Share

รบกวนขอ110เพลงด้วยนะคะ พอดีคนทำเพลงมีปัญหาเล็กน้อย งาน 27 ก.ค.นี่แล้วค่ะ.....ขอบคุณล่วงหน้านะคะ  ขอด่วนจริงๆๆ...ช่วยหน่อยนะคะ   thienthawatchai@hotmail.com

Back to Top
    pikajoo View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pikajoo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Jul 2008 at 17:25 Share
    เยอะมาก เลือกไม่ถูกเลยอ่ะ ขอแบบ TOP 10 ที่เค้านิยมใช้กันได้ป่าวคะ  ขอบคุงน๊า..
    Back to Top
    o_l_e View Drop Down

Post Options Post Options   Quote o_l_e Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2008 at 14:12 Share

รบกวนขอเพลง110 เพลง ด้วยนะค่ะ

แต่ง 16 ส.ค นี้แล้วค่ะ

Email : o_l_e7@hotmail.com

ขอบคุณค่ะ

Back to Top
    M&K_JA View Drop Down

Post Options Post Options   Quote M&K_JA Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Jul 2008 at 13:09 Share

รบกวนขอ 110 เพลง ด้วยคนค่ะ

laddawan_tha5@yahoo.com

ขอบคุณค่ะ

Back to Top
    kirana.nan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kirana.nan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Jul 2008 at 13:27 Share

รบกวนขอ 110 เพลง ด้วยคนนะค่ะ (ช้าไปป่าวค่ะ)  kirana.nan@hotmail.com

ขอบคุณค่ะ

Back to Top
    vorawans View Drop Down

Post Options Post Options   Quote vorawans Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Jul 2008 at 20:20 Share
    Originally posted by lockysgal

เรามีเพลงสำหรับงานแต่งงานค่ะ  ทั้งหมด 110 เพลง เพลงแนวนี้หมดเลย

ใครสนใจเมลมานะคะ  เพลงข้างต้นก็เกือบครบค่ะ 

เราใช้ในงานแต่งงานเดือน 17 พ.ค. 51  จะเปิดเพลงคลอๆ ในงาน เหมือนกันค่ะ

ไม่จ้างนักร้อง แต่ว่าเป็นคาราโอเกะให้แขกขึ้นไปร้อง แล้วก็เปิดเพลงสลับไปมาค่ะ

รบกวนขอเพลงทั้งหมดด้วยคนนะคะ น้องสาวจะแต่ง 9 พ.ย. 51นี้ค่ะ ช่วยส่งมาตามอีเมลล์นี้ด้วยนะคะ ae_pooh@hotmail.com ขอบคุณมากๆนะคะ

Back to Top
    konnika View Drop Down

Post Options Post Options   Quote konnika Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Jul 2008 at 00:59 Share
    ขอเพลงเปิดงานแต่งค่ะ 110อเพลงอะค่ะขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ
    Back to Top
    konnika View Drop Down

Post Options Post Options   Quote konnika Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Jul 2008 at 01:01 Share
    konnika1022@hotmail.comส่งให้หน่อยนะค่ะ
    Back to Top
    oheh View Drop Down
    WSQ FanClub
    WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote oheh Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Jul 2008 at 08:32 Share

รบกวนขอเพลง 110 ด้วยคนค่า ไม่แน่ใจว่ามาขอช้าไปหรือเปล่า

tpatcharin34@hotmail.com

ขอบคุณมากๆ นะคะ

Back to Top
    appau View Drop Down

Post Options Post Options   Quote appau Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Jul 2008 at 10:54 Share

ขอด้วย ๆ save ไม่ได้ค่ะ 186 เพลง  phanpimolku@th.utacgroup.com 

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

Back to Top
    takatan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote takatan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Jul 2008 at 01:14 Share

รบกวนขอเพลงเปิดงานแต่ง 110 เพลง  ด้วยคนนะค่ะ อยากได้เหมือนกันค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ  leng.chandech@hotmail.com

Back to Top
    pawie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pawie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Jul 2008 at 16:43 Share

รบกวนขอ 110 เพลงด้วยค่า

ส่งมาที่ paweena5353@gmail.com

Back to Top
    yumi_on View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yumi_on Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Jul 2008 at 11:17 Share

รบกวนขอเพลงแต่งงาน 110 เพลง จะใช้ในวันที่ 4 ส.ค.นี้ ขอบคุณมากนะคะ

ส่ง yumi_on@hotmail.com

Back to Top

Post Options Post Options   Quote vorawans Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Jul 2008 at 20:21 Share

รบกวนขอเพลงทั้งหมดที่มี110เพลงด้วยคนนะคะ น้องสาวจะแต่ง 9 พ.ย. 51นี้ค่ะ ช่วยส่งมาตามอีเมลล์นี้ด้วยนะคะ ae_pooh@hotmail.com ขอบคุณมากๆนะคะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote vorawans Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Jul 2008 at 21:53 Share

รบกวนขอเพลงทั้งหมดที่มี110เพลงด้วยคนนะคะ น้องสาวจะแต่ง 9 พ.ย. 51นี้ค่ะ ช่วยส่งมาตามอีเมลล์นี้ด้วยนะคะ vorawans@yahoo.com ขอบคุณมากๆนะคะ

Back to Top
    musttang View Drop Down

Post Options Post Options   Quote musttang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Jul 2008 at 00:13 Share
    ช้าไปไหมค่ะ ที่จะขอเพลงจากคุณ lockysgal ด้วยค่ะ ทั้ง 110 เพลงเลยค่ะ จะแต่ง 9สค ค่ะ มีซุ้มกระบี่ด้วย แต่ยังไม่มีเพลงสักเพลงเลยค่ะ รบกวนส่งมาที่  อีเมลล์นะค่ะ  spade3109@yahoo.com ขอคุณมากๆๆๆๆค้า
    Back to Top
    minano View Drop Down

Post Options Post Options   Quote minano Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Jul 2008 at 22:00 Share

อยากได้ 110 เพลงด้วยค่ะ  ขอบคุณมากมากเลยนะคะ pareena2008@gmail.com

Back to Top
    nichy me View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nichy me Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Jul 2008 at 23:10 Share

รบกวนขอ 110 เพลงด้วยคนอ่ะค่ะ namsomjeed@hotmail.com ขอบคุณมากค่ะ

Back to Top
    friendlove View Drop Down

Post Options Post Options   Quote friendlove Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2008 at 20:19 Share

ขอด้วยคนค่ะ อยากได้มากๆ เพลง 110 เพลง ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ friend_love99@hotmail.com

Edited by friendlove
    Back to Top
    jayjay13 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jayjay13 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Jul 2008 at 21:33 Share

รบกวน ขอเพลง แต่งงาน 110 เพลง ด้วยค่ะ  อยากได้มากเลย  (เพิ่งเห็นกระทู้)

ขอบคุณมากค่ะ

aomnee@hotmail.com

Back to Top
    monmol View Drop Down

Post Options Post Options   Quote monmol Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Aug 2008 at 10:41 Share
    เพิ่งเห็นเหมือนกันครับ จะใช้เดือนธันวาครับ รบกวนขอ110เพลงด้วยครับ
    ขอบคุณครับ
    monjaa14@hotmail.com
    Back to Top
    toktak26 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote toktak26 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Aug 2008 at 21:25 Share

จะแต่งเดือนพศจิกายนนี้ค่ะ  ขอ 110 เพลงเหมือนเพื่อนๆ ด้วยนะค่ะ ขอบคุณเพื่อนๆที่มีน้ำใจ ทุกๆ คนเลยค่ะ

tok_2524@yahoo.com   

Back to Top
    Dr A View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Dr A Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Aug 2008 at 21:56 Share

ขอ 110 เพลงด้วยนะ ขอบคุณล่วงหน้า จะแต่งปลายปี นี้

aom-ped@hotmail.com

Back to Top
    yinglung View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yinglung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Aug 2008 at 20:27 Share

ขอ 110 เพลงด้วยคนค่ะ  จะแต่งเดือน พย.นี้  ขอขอบคุณล่วงหน้ามาก ๆ ค่ะ  a_yinglung@yahoo.com

Back to Top
    angelmam View Drop Down

Post Options Post Options   Quote angelmam Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Aug 2008 at 12:30 Share

ขอ110 เพลง ด้วยคนได้มั้ยคะ แต่ง 8 พย. ค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

mamcute@hotmail.com

Back to Top
     Post Reply Post Reply Page  123>

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.199 seconds.