แต่งงาน รูปการ์ตูนเจ้าบ่าวเจ้าสาว - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การ์ดแต่งงาน ของชำร่วย
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

รูปการ์ตูนเจ้าบ่าวเจ้าสาว

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
munuie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote munuie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: รูปการ์ตูนเจ้าบ่าวเจ้าสาว
    Posted: 25 Jan 2007 at 11:26

อยากจะขอรบกวนขอรูปการ์ตูนเจ้าบ่าวสักรูป  และรูปการ์ตูนเจ้าสาวสักรูป  (เอาแบบที่รูปเจ้าบ่าวกับเจ้าสาวคนละรูปกันน่ะค่ะ)  ใครพอจะมีบ้างค่ะ  รบกวนช่วยหน่อยน่ะค่ะ  จะเอาไปติดในการ์ดแต่งงานน่ะค่ะ 

ขอบคุณล่วงหน้าน่ะค่ะ

Back to Top
zoey View Drop Down

Post Options Post Options   Quote zoey Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Jan 2007 at 13:01

แบบนี้ใช้ได้ไหมค่ะ  แป๋ว  อ่านไม่หมด ว่าเอาแบบคนล่ะรูปกัน  โซ่มีแต่แบบนี้นะคะ

Edited by zoey
Back to Top

Post Options Post Options   Quote munuie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Jan 2007 at 13:35

ขอบคุณค่ะคุณแป๋ว  แต่อยากได้เจ้าสาวกับเจ้าบ่าวคนละรูปกันค่ะ  แต่รูปที่คุณแป๋วให้มาก็สวยน่ะค่ะ  และก็ save ไว้เรียบร้อยแล้วด้วยค่ะ  จะได้เอาไปใช้อย่างอื่นได้ค่ะ

ขอบคุณมากน่ะค่ะ

Back to Top
ying_nok View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote ying_nok Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jan 2007 at 16:03

ใช้ได้มั๊ยคะ

เติมเต็มให้กับคนรัก ดูแลห่วงใย เอาใจใส่ซึ่งกันและกัน
Back to Top

Post Options Post Options   Quote munuie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Jan 2007 at 13:10
สวยมากค่ะ  ใช้ได้เลยค่ะ  ขอบคุณมากน่ะค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.129 seconds.