แต่งงาน น้องใหม่ จะแต่งงานที่จ.สุราษธานี - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > สตูดิโอถ่ายภาพ
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

น้องใหม่ จะแต่งงานที่จ.สุราษธานี

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
food8989 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote food8989 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: น้องใหม่ จะแต่งงานที่จ.สุราษธานี
    Posted: 11 Dec 2006 at 22:28

คือว่า  น้องใหม่ต้องไปแต่งงานที่สุราษธานี  กังวล..เรื่องชุดกับเรื่องสตูถ่ายภาพมากๆๆ เพราะเป็นต่างจังหวัด  รุ่นพี่คนไหนที่เคยแต่งที่สุราษบ้างไหมค๊ะ พอจะแนะนำได้บ้างไหมว่าสตูที่นั้นร้านไหนดี แล้วเขาถ่ายมาถ้าให้เราเลือกรูปเพิ่ม ที่สุราษคิดราคากันยังไง ชุดราคาเจ้าบ่าว-เจ้าสาวอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่  เราอยากได้ชุดที่กรุงเทพ แต่ติดขัดที่แม่เจ้าบ่าวอยากเป็นคนเลือกให้เอง แม่จะได้ไม่ต้องขึ้นลงกรุงเทพให้เหนื่อย  เราเลยพูดไม่ออก กังวลสุดๆๆ เพราะเจ้าบ่าวติดงาน ยังไงก็ลงมาถ่ายรูปและเลือกชุดที่กรุงเทพไม่ได้ ช่วยด้วย......เถอะใครพอแนะนำได้บ้าง.....

Back to Top
sand_p View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote sand_p Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Dec 2006 at 09:51
ไม่ได้เป็นคนสุราษฎร์ฯ นะจ๊ะ ทรายเป็นคนภูเก็ต เผื่อมีอะไรให้ช่วยก็บอกนะจ๊ะ เพราะแต่งไปแล้วค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.152 seconds.