แต่งงาน คุณรุ้สึกอย่างไรกับเว็บ Weddingsquare - WeddingSquare - Page 3
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > Wedding Planner & Wedding Organizer
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

คุณรุ้สึกอย่างไรกับเว็บ Weddingsquare

Page  <123

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
sweetrice2009 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sweetrice2009 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: คุณรุ้สึกอย่างไรกับเว็บ Weddingsquare
    Posted: 20 May 2009 at 19:28
ขอให้อยู่ตลอดไปคะ เพราะติดและชอบมากคะ
Back to Top
Love and Hope View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Love and Hope Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 May 2009 at 00:53
คิดว่าทำให้อยากแต่งงาน

มากขึ้น

มากขึ้น

มากขึ้น

Back to Top
Abthai View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote Abthai Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 May 2009 at 08:26
ขอขอบคุณ Web นี้มาก ๆ ที่รวมความหลากหลายไว้  และ Web นี้เป็นส่วนหนึ่งที่ทำให้มีโอกาสพบเพื่อนใหม่ ๆ และช่วยให้หลาย ๆ คน ที่เข้ามาใน web นี้มีความรู้และพบความสุขด้วยค่ะ
Back to Top
misskaew View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote misskaew Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 May 2009 at 22:39

เป็นเว๊บที่มีข้อมูลทุกอย่างครบถ้วนมาก ๆ ค่ะ

จากที่ปกติ ไม่ใช่คนชอบเล่นพวกเว๊บบอร์ดมาก แต่ว่าก็มาติดใจที่นี่

ขอบคุณสำหรับการสร้างสรรค์เว๊บดี ๆ อย่างนี้นะคะ

Back to Top
*Bowbo^ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote *Bowbo^ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Jun 2009 at 00:17

มีประโยชน์มากๆค่ะ ชอบจัง

Back to Top
NooKate View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote NooKate Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Jun 2009 at 09:57
มีประโยชน์มากๆเลยค่ะ สำหรับเบ่าวเจ้าสาวมือใหม่ เข้ามาแล้วได้ข้อมูลเยอะมากๆ และมิตรภาพที่ดีด้วยค่ะ
Back to Top
okdee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote okdee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Jun 2009 at 11:48
ชอบค่ะ ได้ข้อมูลดี ๆ และเป็นประโยชน์ค่ะ
Back to Top
yoke View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yoke Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Jun 2009 at 01:26

เป็นเวปที่ดีมาก ให้ความรู้ มีประโยชน์มาก แนะนำในเรื่องต่างๆ ขอให้อยู่อย่างนี้ตลอดไปนะค่ะ

Back to Top
pattybunny View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pattybunny Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Jun 2009 at 16:24

จริงๆ อ่านมาตั้งแต่ตอนต้นปีแล้วค่ะ

ได้ข้อมูลมากมายเลย

และทำให้เรามีกำลังใจที่จะทำอะไรๆต่อไปด้วย

ตอนนี้เว็บแต่งงานดูเว็บนี้เว็บเดียวค่ะ

ครอบคลุมทุกเรื่องเลย

สุดยอดๆ

และต้องขอบคุณทุกคนที่เสียสละเวลามาเล่าประสบการณ์ต่างๆ

ได้ความรู้เยอะแยะ จากคนที่ไม่รู้อะไรเกี่ยวกับเรื่องนี้เลยค่ะ

Back to Top
kasalong. View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kasalong. Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Jun 2009 at 18:59

แบบว่า...... อะไรจะพิศดารขนาดนั้น   มีทุกอย่างให้เลือกสรร ครบเครื่องเรื่องแต่งงาน

ถามอะไรตอบได้  เยี่ยมจริง ๆ

Back to Top
tnjoy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tnjoy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Jul 2009 at 18:46
ได้ความรู้เยอะเลยค่า
Back to Top
pumpui3001 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pumpui3001 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jul 2009 at 22:53

อยากรู้อะไรเกี่ยวกับเรื่องงานแต่งงาน WSQ เว็บเดียวเลยค่ะ มีครบ

เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ เว็บนี้ ใจดีมากๆเลยอ่ะค่ะ

อบอุ่นๆๆๆ ขอบคุณค่ะ

Back to Top
Orrie View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote Orrie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Aug 2009 at 19:05

ดีไม่ดี ก็คิดดู   เราเข้าเกือบทุกวันเลยคะ

Orry

Back to Top
xcuteme View Drop Down

Post Options Post Options   Quote xcuteme Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Aug 2009 at 12:40

มีประโยชน์มาก ๆ

หาอะไรก็เจอ

Back to Top
Coconut15 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Coconut15 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Aug 2009 at 07:38

เป็นเวบที่มีสาระ ฉลาดและมีประโยชน์มากๆ สำหรับสาวๆไทยทุกเภททุกวัยโดยเฉพาะสาวๆ ที่กำลังจะแต่งงาน ก็ได้ข้อมูลจากเวบนี้แหละในตอนที่จะจัดงานแต่งงานและทุกๆคนในนี ้น่ารักและช่วยเหลือกันดีมาก

You are the best, Weddingsquare.com.

Praow Coconut 15
////////
Back to Top
baronknot View Drop Down

Post Options Post Options   Quote baronknot Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Sep 2009 at 03:34

ดีครับ ๆได้เข้ามาเก็บข้อมูลไว้ก่อน

Back to Top
jankanit View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jankanit Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Sep 2009 at 13:02

เวปนี้ สมบูรณ์แบบมาก มีครบทุกอย่าง

เข้ามาเกือบทุกวันเลย...มีข้อมูลดี ดี เยอะมากๆๆๆๆ

เดี๋ยวจะไปบอกเพื่อนๆๆให้เข้ามาอ่าน..เตรียมตัวเป็นเจ้าสาวกันใ ห้หมดเล้ยยยย

Back to Top
สวยมากมาก View Drop Down

Post Options Post Options   Quote สวยมากมาก Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Sep 2009 at 14:29

มีประโยชน์มากมากคะชอบชอบ

Edited by สวยมากมาก
Back to Top
Lekjung View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Lekjung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Oct 2009 at 16:59

เป็น Web ที่มีประโยชน์มากมาก  อยากให้ทุกคู่ที่จะแต่งงานได้มาเจอเวปนี้ก่อนเลย จะมีประโยชน์และช่วยให้การเตรียมงานเป็นไปได้ดีและมีค่าแบบคุ้ม ค่าด้วย

ขอขอบคุณทีมงานทุกคนนะคะ รักษาสิ่งดีดีไว้นะคะเพื่อประโยชน์ของอีกหลายคู่ต่อๆๆๆๆ ไป...

ขอบคุณมากมาย...Lek&Too

Back to Top
amida View Drop Down

Post Options Post Options   Quote amida Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Oct 2009 at 19:37
เสพติดไปแล้วค่ะ
Back to Top
pinjung View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pinjung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Oct 2009 at 14:48

สวัสดีค่าพี่ๆ ทีมงานทุกคน

เพิ่งเป็นน้องใหม่ของเว็บนี้นะค่า ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วย

พอดีกำลังหาข้อมูลจะแต่งงานอยู่ก้อคลิ๊กมาเจอ ตะกี้ไปโหวตให้แร้ว

ยังดูไม่ครบถ้วนเท่าไรนะค่า แต่เท่าที่ดูๆๆ ก้อดีใช้ได้ สำหรับเนื้อหาและประสบการณ์ของรุ่นพี่

ยังไงก้อขอให้เว็บดีๆ แบบนี้อยู่ด้วยกันไปนานๆ นะค่า ขอบคุงค่า

Back to Top
aris_suwit View Drop Down

Post Options Post Options   Quote aris_suwit Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Nov 2009 at 00:22

สุดยอดเลยคะเวปนี้ มีประโยชน์และสาระ รวมทั้งมิตรภาพดี ๆ อยู่ในนี้ครบถ้วน ตอนนี้ addict ที่เวปนี้มาก ๆ คะ

Back to Top
Poo&Bud View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Poo&Bud Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Nov 2009 at 03:11

รู้สึกอยากเข้ามาขอบคุณมากๆ จากผู้หญิงที่ไม่รู้เรื่องอะไรเกี่ยวกับงานแต่งงาน

จนตอนนี้เป็น   เจ้าสาว ไปแล้วค่ะ ได้ข้อมูลเยอะแยะมากมายเลย 

Back to Top
peerapongt View Drop Down

Post Options Post Options   Quote peerapongt Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Nov 2009 at 23:11

vote เรียบร้อยแล้วครับ ถูกใจ website นี้มากเลย คุณนนก็ใจดี ช่วยตามมาตอบคำถามที่ผมสงสัยให้ ขอขอบคุณผู้ดูแล website นี้มากๆครับ

ขอบคุณจากใจจริงครับ

Back to Top
panavas View Drop Down

Post Options Post Options   Quote panavas Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Nov 2009 at 16:37

จะเข้ามาเขียนกระทู้บ้างแต่เข้ายากจังหาทางสมัครสมาชิกตั้งนานก ว่าจะเป็น ขอให้มีที่โพสรูปง่าย ๆ หน่อยหาเจอยาก

แต่ข้อมูลเป็นประโยชน์มากเมื่อเข้ามาอ่านแล้ว  และมีเพื่อนเยอะไม่เหงา ต้องขอขอบคุณมาก มาก ตอนนี้เลยเข้ามาทุกวันเลยง่ะ แบบว่าชอบค่ะ

ลงคะแนนตรงไหนง่ะ หาไม่เจอฮิฮิ

Back to Top
Bridezilla_G View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Bridezilla_G Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Nov 2009 at 04:57
สงสัยว่าทำไมเวลาที่ตั้งกระทู้เอง พอ post ขึ้นไปมันอ่านไม่ได้คะ เป็นภาษาต่างดาวเลย
อ่ะค่ะ เราใช้ google chrome เป็น web browser อ่ะค่ะ

บางทีพิมไปตั้งยาว อยากแบ่งปันประสบการณ์ให้เพื่อน ๆ บ้าง แต่ดันเป็นภาษาต่างดาว
จะพิมไหม่ก็ขี้เกียจแล้วอ่ะค่ะ

ช่วยตอบทีนะคะว่าต้องแก้ไขยังไงดี
Back to Top
nepaljune View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote nepaljune Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Nov 2009 at 08:32

รู้แต่ว่าต้องเปิดเวปนี้ก่อนเป็นอันดับแรก และทุกวัน ครอบคลุมทุกวีที่ต้องการ

ได้เพื่อนใหม่เยอะ อบอุ่นดีค่ะ

Back to Top
misscooper View Drop Down

Post Options Post Options   Quote misscooper Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Nov 2009 at 21:47
 ครบเครื่อง เรื่องงานแต่งงานจริงๆค่ะ ทั้งยังช่วยให้การตัดสินใจ เลือกใช้บริการต่างๆเกี่ยวกับการแต่งงาน มีความรู้ประกอบการตัดสินใจด้วย ขอบคุณweb นี้จากใจค่ะ
Back to Top
nid444 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nid444 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Dec 2009 at 20:13
มีประโยชน์ ช่วยในการตัดสินใจได้ง่ายขึ้นเวลาซื้อเพชรค่ะ ขอให้อยู่คู่คนไทยตลอดไปค่ะ
Back to Top
Teerayuth View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Teerayuth Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Dec 2009 at 14:36

ชอบมากครับ เป็นศุนย์รวมทุกอย่างที่เกี่ยวกับงานแต่งงานเลย

เหมาะสำหรับคนกำลังมีความรักและหาทางแต่งงานอยู่จริงๆ

Back to Top
wara_mam View Drop Down

Post Options Post Options   Quote wara_mam Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Jan 2010 at 09:36
ดีมากๆ ค่ะ และได้ความรู้อะไรหลายๆ อย่างตามที่ต้องการ ขอบคุณค่ะ
Back to Top
moolovefon View Drop Down

Post Options Post Options   Quote moolovefon Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Feb 2010 at 00:11

กำลังจะแต่ง 20 feb10 นี้ครับ

อ่านแล้วได้ความรู้และกำลังใจหลายอย่างเลย

แจ่มครับ

Back to Top
Redakie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Redakie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Feb 2010 at 19:09

ประทับใจครับ ขนาดว่าถามเรื่องก่อนการแต่งงาน ยังมีพี่ๆ ใจดีหลายท่านมาช่วยตอบและให้กำลังใจ

ขอบคุณมากครับ

Back to Top
Nose View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nose Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Feb 2010 at 09:20

ประทับใจ และขอบคุณมากๆ ค่ะ web นี้มีประโยชน์ และช่วยในเรื่องการจัดการงานแต่งงานได้เยอะมากๆค่ะ  ขนาดแต่งงานไปแล้ว ยังเข้ามาดูข้อมูลต่างๆ อยู่ตลอด เพราะชอบและประทับใจค่ะ

อยากให้พัฒนา web ดีๆ แบบนี้ต่อไปและอยู่คู่กับ ว่าที่บ่าว-สาว ไปนานๆนะคะ

ขอบคุณมากๆ ค่ะ

Back to Top
so coool View Drop Down

Post Options Post Options   Quote so coool Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Feb 2010 at 15:26
ชอบเว็บนี้ เพราะได้ข้อมูลเยอะดี ใช้งานได้ง่าย+รวดเร็ว....และที่สำคัญ เป็นสื่อกลางที่ทำให้ได้รู้จักเพื่อนใหม่ๆที่น่ารักๆ หลายๆคนเลย
Back to Top
suratida View Drop Down

Post Options Post Options   Quote suratida Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Mar 2010 at 16:14
love love ka
Back to Top
fhon28 View Drop Down
b

Post Options Post Options   Quote fhon28 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Mar 2010 at 14:29
ก็รู้สึกดี นะค่ะ ให้ควมรู้ดี.......ชอบชอบ
Back to Top
ae^ka^pu View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ae^ka^pu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Mar 2010 at 17:09

ไม่รู้ว่าช้าไปรึป่าว เข้ามาเชียร์เว็ปด้วยอีกคน ว่ามีสาระ ให้ความรู้ดีเพราะส่วนตัวได้เข้ามาจริงจังก็ตอนที่ ตกลงปลงใจจะเป็นว่าที่เจ้าสาวกับเค้าซะที อิอิ ตื่นเต้นมากมาย แล้วก็คิดว่า หลังจากเป็นเจ้าสาวแล้วคงเข้ามาเยี่ยมชมเรื่อยๆ ค่ะ โหวดให้คะแนน ค่ะ

Back to Top
chany View Drop Down

Post Options Post Options   Quote chany Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Apr 2010 at 10:09
ดีมากๆๆเวบนี้ ครบเรื่องคนที่จะแต่งงานค๊า
หากใครกำลังเป็นเจ้าสาว ลอง ไปใช้บริการที่นี่ดูสิ
เราเคยได้gift voucher ฟรีจากรายการวิทยุมา
ของร้าน centella day spa ลองไปดูสิค่ะ
ทั้งๆที่เราไปใช้เขาฟรีน่ะ เขายังไม่เชียร์ขายสมาชิกเราเยย
เราเลยมาตอบแทนเขาในเวบนี้แล้วกัลลน่ะ
รู้สึกเขามีเวบไซด์น่ะ   เราจำไม่ได้ตอนนี้แต่ร ู้ว่าอยู่ปากซอยสุขุมวิท 31น่ะ
Back to Top
pattarawan_r View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pattarawan_r Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Apr 2010 at 11:55
ชอบที่จะเข้ามาหาข้อมูลใน web นี้มาก ๆ คะ ดูแล้วมีข้อมูลครบถ้วน ที่บางครั้งก็ยังไม่ทันนึกถึง แต่ว่าพอเข้ามาแล้ว คอมจะแฮงค์เกือบทุกครั้ง ขี้นว่า Not Responding อ่ะคะ แต่เข้า web อื่นได้ปกตินะคะ ขอรบกวนฝากดูหน่อยคะ ไม่ทราบว่าเพราะอะไร
ขอบคุณคะ
Back to Top
Kupikupi View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Kupikupi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 May 2010 at 16:09
เวบนี้เป็นเวบที่ดีนะคะ อยู่มานานแล้วกับชมรมสะใภ้ 5 สหาย ด้วยความผูกพันกับทุกคนค่ะ
ในกรณีที่มีคำถาม จะสามารถถามใครได้บ้างคะ?
- การตั้งกระทู้บอร์ด 5 สหาย ไม่มีคำหรือประโยคที่รุนแรง แต่โดนลบทิ้งไปด้วยเวลาไม่กี่นาที หมายความว่าอย่างไร? ช่วยอธิบายด้วยค่ะ
- บอร์ดเป็นที่สาธารณะ ทุกคนที่เป็นสมาชิกก็มีสิทธิ์มีเสียงไม่ใช่หรือคะ? ทำไมต้องทำเหมือนกับว่าเราเป็นตัวไรไม่รู้ด้วยล่ะคะ ขอความชัดเจนด้วยค่ะ

บอกตรงๆเลยว่าตอนนี้รู้สึกแย่มากค่ะกับบอร์ด 5 สหาย ถ้าหากไม่มีความชัดเจนแบบนี้ แล้วใครๆที่เข้ามาใหม่ที่ไม่รู้เรื่องราว จะว่ายังงัยคะ?

ด้วยความเคารพค่ะ
Back to Top
boombum99 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote boombum99 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 May 2010 at 16:52
ด้วยความเคารพค่ะ อาจจะเป็นเพราะข้อความที่คุณเขียนมันอาจจะทำยืดเยื้อไปกันใหญ่ก็เลยโดนลบ(อาจเป็นไปได้)
เพราะทางออกเขาบอกให้โทรก็โทรเถอะค่ะ เพราะเท่าที่อ่านก็จะพอรู้ว่าใครเป็นยังไงSmile
Back to Top
Kupikupi View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Kupikupi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 May 2010 at 16:59
ยืดเยื้อแบบไหนคะ? ในเมื่อฉันเองก็อยากรู้เหมือนกันว่าข้อเท็จจริงเป็นเช่นไร
ที่ต้องมาร้องเรียนถึงในนี้ เพื่อถามคำถามค่ะ
ขอบคุณค่ะ Smile
Back to Top
yanang View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yanang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 May 2010 at 17:08
คุณ boombum99 คะ

เป็นสมาชิกห้องเดียวกัน มาตอบ ก็ดีเลยค่ะ

ถึงแม้จะอยู่ไม่ได้อยู่ในปัญหา  ก็ยังมีน้ำใจแสดงความคิดเห็น

ทางออกที่ว่า  มันต้องเป็นการเห็นชอบด้วยกันทั้งสองฝ่าย ถึงจะถูกนี่คะ

เพราะตอนเอาเค้าขึ้นมาว่า  ก็ว่าเค้าออกอากาศ ในเวปที่คนเข้ามาอ่านกันเยอะแยะ

เป็นการสื่อสารข้อมูลด้านเดียว  เหมือนกันด้วย

แต่พอเค้ามาขอเคลียร์  กลับดึงเข้าให้ไปคุยที่อื่น  แบบนี้มันเป็นเรื่องไม่ถูกไม่ควร ใช่หรือไม่คะ

คนที่เค้าเสียหาย ถูกพาดพิงชื่อ เค้ายังไม่ได้ตอบคำถามอะไรเลย

เหมือนถูกตีหัว แล้ววิ่งหนีเข้าบ้าน ล๊อคบ้านซะอย่างนั้น

เค้าไม่มีที่ให้ถาม  เค้าก็ต้องมาถามเอาถึงที่นี่

คุณก็เป็นครอบครัวคนแวดวงเดียวกัน  น่าจะใจถึงนะคะ

เหมือนที่ตอนนี้เค้าว่ากันว่า  ปัญหาการเมืองต้องแก้ด้วยการเมือง ถึงจะถูก

แบบนั้นล่ะค่ะ

Back to Top
KUMICHUN View Drop Down

Post Options Post Options   Quote KUMICHUN Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 May 2010 at 17:16
ถูกค่ะ..ในเมื่อเรื่องมันเกิดที่นี่ โตๆกันแล้ว ก็ว่ากันด้วยเหตุผล
ดีกว่ามาฉายหนังให้คนดูเหตุและผลแต่เพียงด้านเดียว
พออีกฝ่ายมาชี้แจงด้วยเหตุผล แล้วรับไม่ได้ ต้องปิดกั้นด้วยการล็อคกระทู้ และลบกระทู้
แบบนี้..หมายความว่าอะไรล่ะคะ ลองคิดดูเอาเองละกันนะคะ
Back to Top
cybercop View Drop Down

Post Options Post Options   Quote cybercop Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 May 2010 at 17:20
เอ่อคือ.. จะเข้ามาเม้นท์และแจ้งทางเวบว่า ล็อกอินหมวดช่างแต่งหน้ามีปัญหา ล็อกอินไม่ได้ค่ะ

หรือว่ากำลังแก้ใขระบบ ล๊อกอิน อยู่ค่ะ .. เพราะเข้าไปแสดงความคิดเห็นไม่ได้เลยค่ะ Confused

ปล. เผลออ่าน repบน 3 ท่านแล้ว งง.. มีไรที่ถูกปิดกั้นความจริงที่เราไม่รู้อยู่น๊า แหะๆ (ไม่รู้เรื่องเลย) อิอิ

เฉพาะร้านค้าใน ladysquare เท่านี้น ที่สามารถใส่ลิ้งค์สินค้าและบริการได้
Back to Top
nootum View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote nootum Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jun 2010 at 14:27

รู้สึกเหมือนมีเพื่อนคู่คิด อยากรู้เรื่องไหน พอถามปุ๊ปเพื่อนๆก็มาช่วยกันตอบให้ทันทีเลย

เวลามีเรื่องอะไรก็เอามาแชร์ให้เพื่อนๆฟัง  ได้ทั้งความรู้ได้ทั้งเพื่อนใหม่ค่ะ

Back to Top
user071 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote user071 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Jun 2010 at 19:49

Sleepy  เป็นเว็บไซดที่ให้ความรู้และเรื่องต่าง ๆ ที่เกี่ยวกับการแต่งงาน พร้อทั้งสาระมากมาย

และที่สำคัญ อยากให้เวดดิ้งสแควร์เพิ่มหัวข้อแนะนำสถานที่ถ่ายรูป เช่น ณ๊องเซลิเซ่ ค่าบริการเวลาไปเช่า

สถานที่เขาถ่ายอะไรประมาณนี้ ให้สถานที่ให้เช่าถ่ายรูปมาโพสลงในอันนี้ด้วยครับ  ฝากไว้ด้วยครับ
Back to Top
pukkard View Drop Down
b

Post Options Post Options   Quote pukkard Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Jun 2010 at 12:49
ขอโหวตให้อีก1คะแนนค่ะ หาทุกสิ่งอย่างเรื่องแต่งงานได้หมด 
Back to Top
gbiwty View Drop Down

Post Options Post Options   Quote gbiwty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jun 2010 at 01:08
ชอบดูที่สุด
Back to Top
rachta View Drop Down

Post Options Post Options   Quote rachta Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Jun 2010 at 11:40
เข้าเวบนี้แล้วได้ความรู้ ความเข้าใจเรื่องเพชรดีขึ้นเยอะเลยค่ะ ชอบดูคำถามคำตอบแล้วเก็บข้อมูลไว้ สักวันที่พร้อมจะซื้อเพชรคุณภาพสักเม็ดจะได้พร้อมที่จะเลือกซื้อทันทีค่ะTongue
Back to Top
Oh-oH View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Oh-oH Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Jun 2010 at 21:38
Default Font ตัวเล็กมาเลยค่ะ เวลาอ่านต้องขยายหน้าจอ แล้วกลายเป็นว่ารูปก็ตกขอบ จะดูรูปก็ต้องลดขนาดหน้าจอ ไม่ค่อยสะดวกเลยค่ะ
Back to Top
tobestudio View Drop Down
exsp
exsp
TO BE STUDIO

Post Options Post Options   Quote tobestudio Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Jul 2010 at 16:37
เป็นเวปที่ให้ข้อมูลเรื่องแต่งงานที่ดีที่สุดในปัจจุบันครับ
Back to Top
boggie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote boggie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Jul 2010 at 19:46

เป็นเว็บที่ครบเครื่องเรื่องแต่งงานจริงๆค่ะ

ที่เดียวได้ข้อมูลเพียบเลย

Back to Top
ถุงแป้ง View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ถุงแป้ง Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Jul 2010 at 21:40
EmbarrassedEmbarrassedชอบที่เราได้แชร์ความคิดเห็นและประสบการณ์กันและกันค่ะ
เพราะทุกสิ่งมีข้อดีข้อเสียต่างกันไป wedding ก็เหมือนเพื่อนที่คอยให้คำปรึกษาค่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote ถุงแป้ง Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Jul 2010 at 21:43
ชอบที่มีข้อมูลครบ ในเรื่องการแต่งงาน
web เดียว รู้ครบทุกอย่างเลยค่ะ ขอบคุณค่ะ
Back to Top
princess2007 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote princess2007 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Jul 2010 at 22:47
ชอบเวปบอร์ดนี้มากค่ะ ได้ทั้งความรู้และได้เพื่อนใหม่ด้วย Tongue
Back to Top
sanaa View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sanaa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Jul 2010 at 18:03

คลิกให้คะแนนแล้วนะคะ..เคยเข้ามาดูหลายครั้งแล้วแต่เพิ่งสมัครสมาชิกได้ไม่นานนี้เองค่ะ

ชอบมากๆค่ะ รายละเอียดครบถ้วนตามต้องการทุกอย่าง สำหรับคู่ที่กำลังจะแต่งงานแต่ยังไม่รู้จะจับต้นชนปลายยังไง เข้ามาดูใน web นี้ รับรองว่าเรื่องยากๆก็จะกลายเป็นเรื่องง่ายๆได้ทันทีค่ะ..ไม่ได้โฆษณาชวนเชื่อนะคะ เยี่ยมจริงๆค่ะ Thumbs Up
Back to Top
แนนซี่ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote แนนซี่ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Jul 2010 at 11:57
รบกวนถามด้วยความเคารพค่ะ
   อยากทราบว่า พี่ๆ ในชมรมสะใภ้ 4 เหล่า ไปไหนกันคะ
   เข้ามาไม่เจอเลยค่ะ
   อ่านกระทู้บนๆ ไม่ทราบว่าคืออะไรคะ เคลียร์อะไรกันคะ งงค่ะ
   รบกวนผู้รู้ค่ะ
Back to Top
ekachaiWedding View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ekachaiWedding Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Aug 2010 at 02:25

เป็นเว็บที่เนื้อหาเยอะมากครับ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote ถุงแป้ง Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Aug 2010 at 21:24

ชอบค่ะ โหวตให้แล้วนะค่ะ

Back to Top
บะบะโอบะบะ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote บะบะโอบะบะ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Aug 2010 at 21:54
Clapดีมากๆๆเลยค่ะ
Back to Top
anankoong View Drop Down

Post Options Post Options   Quote anankoong Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Sep 2010 at 14:04
เป็นแหล่งข้อมูลดีที่นึงเลยครับ Smile
Back to Top
MR&MRS Islander View Drop Down

Post Options Post Options   Quote MR&MRS Islander Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Oct 2010 at 12:22
ประทับใจกับเว็ปนี้และประทับใจทุกๆๆคนที่แวะเข้ามาตอบคำถาม รู้สึกเป็นกันเองมาก ขอบคุณสำหรับเว็ปดีดีมีประโยชน์ ช่วยให้ความวิตกกังวลหายไปเยอะเลยค่ะ ตอนแรกเครียดมากไม่รู้ว่าจะเริ่มต้นจากตรงไหนดี(อยากยกเลิกพิธีการวันละ10 หน) ทั้งๆที่ยังอยู่แค่ในช่วงหาข้อมูลนะคะเนี่ย..จะแต่งต้นปีหน้าค่ะ

Edited by MR&MRS Islander - 12 Oct 2010 at 12:24
Back to Top
Bhasiri View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Bhasiri Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Oct 2010 at 23:37

ขอบคุณ weddingsqare ที่ทำให้การแต่งงานของเรา 1 ต.ค. 53 ผ่านไปด้วยดี  เพราะทั้งชุดจากร้านพริมโรส และช่างแต่งหน้าเก่งๆ อย่างพี่ปุ๊กกี้  เราก็หาข้อมูลจาก weddingsquare นี่แหละค่ะ

Back to Top
MonKishi View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote MonKishi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Oct 2010 at 11:44

ความรู้สึกเกินบรรยาย เพราะเป็นสมาชิกตั้งแต่ปี 2004 หาข้อมูล เก็บเล็กเก็บน้อยมาวันละนิดละหน่อย

จนกระทั่งถังวันงานของตัวเองในปี 2008

ไม่มี WeddingSquare  ก็ไม่รู้จะทำยังไงอ่ะค่า.. ขอบคุณ WeddingSquare และ สมาชิกที่น่ารัก
สำหรับคำแนะนำ และมิตรภาพที่ดีเสมอมาค่ะClap

Back to Top
Toko1508 View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote Toko1508 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Oct 2010 at 22:42
โหวตให้แล้วค่ะ  ตอนแรกต้องยอมรับว่า รู้สึกเฉยๆ ๆ ก้อเหมือนเวปทั่วๆ ไปทีมีข้อมูลให้เราอ่าน  แต่พอเราเกิดปัญหา เราไม่นึกเลยว่า จะมีคนคอยตามเรืองคอยจัดการให้เรา ซึ่งเราเองก้อเป็นแค่คนคนนึงทีเข้ามาอ่าน มาแสดงความคิดเห็นในเวปนี้เท่านั้น  ก้อไม่คิดว่า จะให้ความใส่ใจเรา....ประทับใจมากๆๆเลยค่ะ
Back to Top
kasaowan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kasaowan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Oct 2010 at 00:03
ให้เต็มเลยค่ะ....เพราะได้ข้อคิด..และแนวการจัดงานจากเวปนี้มากเลยค่ะ...

ขอบคุณมากน่ะค่ะ...ที่ทำให้ฝันเป็นฝันที่ทำได้ค่ะ...

Back to Top
P'PING View Drop Down
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Oct 2010 at 09:05
ยังคงรู้สึกดีๆตั้งแต่วันแรก จนถึงวันนี้ครับ ทั้งกับเพื่อนๆ พี่ ที่อยู่ในครอบครัว WeddingSquare
 และทำให้เจอกับ น้องน่ารักๆ(ไม่อยากใช้คำว่าลูกค้าเลยครับ) เพราะรู้สึกมากกว่านั้นจริงๆSmile

น้องออย   น้องลิซ่า    น้องจูน  น้องนุช    น้องเล้ง        น้องไปร์     น้องเอ๋     น้องแอม          น้องนิ

น้องกุ๊ก พี่โก้    คุณไก่      น้องธิดา พี่บี

น้องน้อย      น้องแอน    น้องเจี๊ยบ และพี่กลาง   น้องมด และน้องเอ๋ กะพี่เวิลด์

และยังมีน้องๆที่น่ารักอีกหลายท่าน ที่พี่ไม่ได้นำภาพมาลง ในวันนี้ 
 และขอขอบคุณ WeddingSquare และทีมงานอีกครังนะครับ จากใจจริงSmile

Back to Top
dA-O View Drop Down

Post Options Post Options   Quote dA-O Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Oct 2010 at 20:56
ปกติเล่นบอร์ดอื่น พอจะแต่งงานก็เลยมาที่นี่ทุกวัน

เป็นที่แลกเปลี่ยนข้อมูลที่ดีมากที่สุดในเวลานี้

แต่ไม่เห็นด้วยเรื่องการที่ต้องแนะนำแต่ SP ถ้าใครประทับใจบริการที่ไหนที่ไม่ได้เป็น SP ห้ามเอ่ยชื่อ -*-

เล่น pantip มาสิบกว่าปีไม่เคยเห็นแบบนี้ เพราะเชื่อว่าคนที่แต่งงานทุกคนก็คงไม่ใช่เด็กๆ มีวิจารณญาณเป็นของตนเองค่ะ

แต่พอเวบแต่งงานแห่งอื่นๆก็มีนโยบายเดียวกันพูดได้แต่ชื่อ SP ก็เลยปลงๆ เซ็งๆ เพราะก็แปลว่าเหมือนๆกันหมด มันดูไม่ใช่ที่ๆแฟร์และให้ข้อมูลที่ดีอย่างจริงใจเพียงแต่เป็นที่ๆให้ข้อมูลที่ดีได้มากถึง 50-60% เท่านั้นเอง

ยังไงก็ขอบคุณที่ทำเวบแบบนี้ขึ้นมาค่ะ Big smile

Back to Top
choann View Drop Down

Post Options Post Options   Quote choann Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Dec 2010 at 00:15
ขอขอบคุณเว็ปนี้มากๆเลยค่ะ เข้ามาตั้งแต่ไม่รู้ขั้นตอน หรือ ต้องเตรียมตัวยังไงบ้าง จนในที่สุด เราก็มีข้อมูลดีๆ รายละเอียดที่ดี จนทำให้เรามีวันนี้ งานแต่งงานที่น่ารัก ภาพถ่ายที่สุด perfect
ขอบคุณเว็ป wedding square & Love Happen Studio มากค่ะ
Back to Top
jaaey007 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jaaey007 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Dec 2010 at 17:10

เพิ่งมาเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ เว็บนี้ดีมากเลยค่ะ เพราะกะลังจะแต่งงาน ไม่รู้จะเริ่มยังงัยดีค่ะ ฝากนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

Back to Top
Oil&Boy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Oil&Boy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Dec 2010 at 14:29

ขอบคุณมากๆค่ะ

Back to Top
NU BELL JUNG View Drop Down

Post Options Post Options   Quote NU BELL JUNG Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Jan 2011 at 14:26

สวัสดีค่ะ รู้สึกชอบ Website นี้มากค่ะ มีคำแนะนำที่ดีหลายอย่าง งานแต่งงานที่ผ่านมาก็ใช้บริการมากค่ะ

ขอบคุณมากจริงๆ LOL
Back to Top
gung4019 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote gung4019 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Mar 2011 at 16:37
โหวตให้แล้วนะค่ะ
เฉพาะผู้สนับสนุน ที่ใส่ โฆษณาตรงนี้ได้นะคะ
Back to Top
mirada View Drop Down

Post Options Post Options   Quote mirada Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Mar 2011 at 22:29

ชอบมากค่ะ วันนี้สมัครสมาชิกเว็ปนี้เป็นวันแรก ทุกวันได้แต่เข้ามาด้อมๆมองๆSleepy เตรียมตัวเป็นเจ้าสาวปลายปี ตั้งแต่วันนี้ก็คงเข้ามาดูทุกวันอ่ะค่า เพราะมีแต่เพื่อนๆน่ารักๆทั้งนั้นเลย ช่วยแนะนำเรื่องดีๆเพียบ  สรุป ปลื้มมากมายค่า......Big smile

Back to Top
Nadia908 View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote Nadia908 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Mar 2011 at 15:37
ให้ใจเต็มร้อยเลยค่ะ พวกเราขอบคุณทีมงานและเพื่อนๆที่มาแบ่งปันความสุข
และเล่าปัญหาต่างๆเอาไว้ให้แก้ไข ขอบคุณค่ะ (ซึ้งๆ)
Back to Top
เด็กอ้วน_Piggy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote เด็กอ้วน_Piggy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 May 2011 at 13:55
ได้ข้อมูลดีๆ และได้ความมัน้ำใจจากเจ้าสาวที่แต่งงานไปแล้ว มากมายเลยคะ
ขอบคุณที่มีเว๊บดีๆอย่างนี้คะ
Back to Top
nidneung111 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nidneung111 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Jun 2011 at 20:53
เปนเวบที่ดีและมีจิตที่กุสลมากเรยยย.ใครมีปัยหาเกี่ยวกับการจัดงานสามารถช่วยเหลือเจือจุลให้คำปรึกษาแบบบริสุทใจจิงและจิงใจ
จะแวะเวียนมาให้คำชมนะคะ

Back to Top
pooca pooca29 View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote pooca pooca29 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Jun 2011 at 16:01
เป็นเวปที่รวบรวมทุกอย่างเอาให้เป็นข้อมูลให้กับคุณว่าที่เจ้าบ่าวและเจ้าสาวมากคะ
เพราะการแต่งงานมันคือครั้งหนึ่งในชีวิตที่สำคัญมากๆๆๆ
ทุกๆๆคนคงอย่างให้วันนี้นเป็นวันที่ดีที่สุดThumbs Up
Back to Top
teptep View Drop Down

Post Options Post Options   Quote teptep Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jun 2011 at 17:54

จัดไปเลย

Back to Top
naneak View Drop Down

Post Options Post Options   Quote naneak Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jul 2011 at 13:38
ขอฝากเนื่อฝากตัวด้วยค่ะ จะเป็นวทจส ต้นปี 2555 ค่ะ หลังจากได้มาเก็บเกี่ยวประสบการณ์ในเวปนี้ ก็ได้ความรู้อะไรหลายๆอย่างที่เป็นประโยชน์มาก ขอบคุณที่มีเวปนี้ค่ะ
Back to Top
tutatomtam View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tutatomtam Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Aug 2011 at 21:50
เป็นประโยชน์มากๆค่ะ ครบเครื่องเรื่องแต่งงาน Clap
ขอบคุณ admin ทุกท่านที่ทำ เว็บ นี้ขึ้นเพื่อว่าที่บ่าว-สาว ทุกคู่
Back to Top
tumtena09 View Drop Down
b s 10

Post Options Post Options   Quote tumtena09 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Sep 2011 at 03:37
Smile ดีมากๆเลยค่ะ สำหรับว่าที่เจ้าสาวอย่างดิฉัน ได้ความรู้เยอะแยะมากมายเลยค่ะ เกี่ยวกับงานแต่งงาน
เพราะว่าเป็นงานที่พิเศษสำหรับลูกผู้หญิงคนนึ่งอย่างดิฉันค่ะ 
Back to Top
MuiKee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote MuiKee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Nov 2011 at 18:16
เตรียมงานได้ก็เพราะได้ข้อมูลจาก weddingsquare นี่แหล่ะค่ะ ขอบคุณมากๆ ค่ะ
Back to Top
bearry View Drop Down

Post Options Post Options   Quote bearry Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Nov 2011 at 21:20
เป็นเว็บที่มีประโยชน์มาก ๆ เลยค่ะ 
พึ่งแต่งงานไปได้สามวันค่ะ  ขอบพระคุณคณะผู้จัดทำมาก ๆค่ะ

Back to Top
nongjai View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nongjai Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Dec 2011 at 14:27
เข้ามาอ่าน ศึกษามานานมากแล้ว ยังไม่ได้เข้ามาขอบคุณเลย
ขอบคุณมากๆนะคะ มีเวบนี้ทำให้ได้ความรู้อะไรมากมาย อบอุ่นที่สุด รักเวบนี้นี้ที่สุดเลย จุ๊ปๆHeartHeart
Back to Top
blueskung View Drop Down

Post Options Post Options   Quote blueskung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Mar 2012 at 16:57
ได้ความรู้มากเลยค่ะจากที่ไม่ค่อยรู้วิธีแต่งตัว วิธีเตรียมตัวตอนแต่งงาน 
เฉพาะร้านค้าใน ladysquare เท่านี้น ที่สามารถใส่ลิ้งค์สินค้าและบริการได้
Back to Top
PoohPoo View Drop Down

Post Options Post Options   Quote PoohPoo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 May 2012 at 14:39
ได้ไอเดีย คำแนะนำ ได้ความจริงใจ จากคนในกระทู้ มากเลยค่ะ
ขอบคุณค่ะ บางทีอาการนอย ก็หายไปเพราะ วทจส ในนี้แหละค่ะ

Back to Top
ApicH View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ApicH Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 May 2012 at 09:14
ชอบค่ะ มีข้อมูลจากรุ่นพี่ให้ศึกษามากมาย ขอบคุณทีมงานที่ทำให้มีบ้านนี้นะคะ
Back to Top
P'PING View Drop Down
WSQ Sponsor
WSQ Sponsor

Post Options Post Options   Quote P'PING Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jun 2012 at 11:42
รู้สึกดีๆตั้งแต่วันแรก จนถึงวันนี้ครับ ทั้งกับเพื่อนๆ พี่ ที่อยู่ในครอบครัว WeddingSquare
 และที่นี่ยังทำให้เจอกับ น้องน่ารักๆ(ไม่อยากใช้คำว่าลูกค้าเลยครับ) เพราะรู้สึกมากกว่านั้นจริงๆ

"ทุกวันนี้ก็ยังคงติดต่อพูดคุยกันอยู่เสมอกับน้องๆเจ้าสาว กับความรู้สึกดีๆ แม้งานจะจบไปแล้วแต่วามเป็นพี่น้องของเรายังคงอยู่ต่อไปเสมอครับ"Smile

ขอขอบคุณ WeddingSquare และทีมงานอีกครังนะครับ จากใจจริงSmile
Back to Top
warisapa View Drop Down

Post Options Post Options   Quote warisapa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Jun 2012 at 21:59
ชอบมากเลยค่ะ มีประโยชน์และให้ความรู้มากมายสำหรับว่าที่คู่บ่าวสาว
Back to Top
meaw2730 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote meaw2730 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Jun 2012 at 13:29
แต่งงาน ไปเมื่อ 18 มีนา 2554 ลงรีวิวที่เคยลงไว้ ค่ะ หาไม่เจอเลย ช่วยทำ
Back to Top
Nim02 View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote Nim02 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Jul 2012 at 16:46
ขอบคุณเว็บนี้จากใจจริงค่ะ
เพราะช่วยให้เราหูตากว้างขึ้น ได้รับข้อมูลครบถ้วน ให้คำแนะนำและข้อสงสัยดีค่ะ
เป็นประโยชน์มากๆๆเลยค่ะ

Back to Top
Noo-na View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Noo-na Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Jan 2014 at 16:13
มีประโยชน์มากๆค่ะ ถ้าไม่มีเว็บนี้คงเตนรียมตัวยากมาก เพราะถามเพื่อนก็คงได้ไม่ครบเท่าที่พี่ๆเข้ามาแชร์ประสบการณ์ตรง
Back to Top
Noo-na View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Noo-na Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Dec 2014 at 09:07
ได้ความรู้จ่กเว็บนี้เยอะมาก ถ้าไม่มีเว็บนี้คงลำบากกว่านี้แน่นอนค่ะ ได้ความรู้จากพี่ๆประสบการณ์โดยตรง
ได้รู้แหล่งซื้อชุด ซื้อของชำร่วย การเตรียมตัว เตรียมงาน มีประโยชน์มากๆค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply Page  <123

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.180 seconds.