แต่งงาน คุณรุ้สึกอย่างไรกับเว็บ Weddingsquare - WeddingSquare - Page 1
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > เสริมความงาม
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

คุณรุ้สึกอย่างไรกับเว็บ Weddingsquare

Page  123>

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
weddingsquare View Drop Down
WSQ Team
WSQ Team

Post Options Post Options   Quote weddingsquare Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: คุณรุ้สึกอย่างไรกับเว็บ Weddingsquare
    Posted: 07 Nov 2006 at 09:14

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ สมาชิก WeddingSquare.com

ทางทีมงาน WeddingSquare ขอให้เพื่อนๆสมาชิก คลิกให้คะแนน กับ เว็บไซต์ WeddingSquare  เพื่อเป็นกำลังใจให้ทีมงานฯ และ นำไปปรับปรุงเว็บไซต์ให้ ดียิ่งๆ ขึ้นต่อไปค่ะ

http://board.truehits.net/board.php?id=10840

ระบบการให้คะแนนนี้ จัดทำโดย "สำนักบริการเทคโนโลยีสารสนเทศภาครัฐ (สบทร.)

ทีมงาน WeddingSquare.com

Back to Top
jaewjingjing View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote jaewjingjing Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Nov 2006 at 03:21

เข้าๆไปคลิกให้คะแนนแล้วค่ะ... เป็นเว็ปที่ให้ความรู้เราได้ช่วยเพื่อนเตรียมงานแต่งอย่างครบถ้ วนสมบูรณ์  และเราก็รู้สึกว่าที่นี่เป็นชุมชนออนไลน์ที่ให้ทั้งความรู้และม ิตรภาพดีๆ อีกด้วย

Back to Top
Kanistha View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Kanistha Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Nov 2006 at 08:11

เว็ปที่มีทุกสิ่งให้เลือกสรร ได้ทั้งเพื่อน ได้ทั้งข้อมูลต่าง ๆ มากมายเลยค่ะ ขอบคุณนะคะที่จัดทำเว็ปนี้ขึ้นมาค่ะ

Back to Top
แฟนเจเล่ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote แฟนเจเล่ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Nov 2006 at 15:34

เข้าไปคลิกให้แล้วนะคะ

ชอบเว็บนี้ เพราะได้ข้อมูลเยอะดี ใช้งานได้ง่าย+รวดเร็ว....และที่สำคัญ เป็นสื่อกลางที่ทำให้ได้รู้จักเพื่อนใหม่ๆที่น่ารักๆ หลายๆคนเลย

Back to Top
MOGI 15 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote MOGI 15 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Nov 2006 at 17:19

ตามไปโหวตแล้วคะ เมื่อวานโหวตแล้ว วันนี้ก็โหวตอีกคะ ชอบเว๊ปนี้เพราะว่าข้อมูลเยอะดี จัดหมวดหมู่หาง่ายคะ แล้วก็มีพี่ๆเพื่อนๆที่น่ารักคอยให้คำแนะนำตลอดคะ

ขอบคุณทีมงานWSQ ทุกคนคะ เป็นกำลังใจให้เสมอคะ

http://my.inlovephoto.com/gallery2/mogi15/
http://my.inlovephoto.com/2006/MOGI+15/
http://my.inlovephoto.com/04/MOGI+15/
Back to Top
วทจบ มือใหม่ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote วทจบ มือใหม่ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Nov 2006 at 15:10

one stop service for wedding informations

อยากรู้อะไร หาข้อมูลในนี้ได้หมดครับ ....และที่สำคัญได้รู้จักเพื่อนใหม่หลายคนจริงๆ

Back to Top
นู๋อิม View Drop Down

Post Options Post Options   Quote นู๋อิม Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Nov 2006 at 15:28

นอกจากได้ความรู้ เนื้อหา สาระ ครบถ้วนแล้วยังมีสิ่งดี ๆ ที่ซ่อนอยู่ใน web นี้ด้วยค่ะ นั่นคือ มิตรภาพของพวกเราค่ะ ไม่เคยได้เห็นหน้าไม่เคยได้รู้จักแต่กลับรู้สึกเหมือนเป็นเพื่อ นสนิทค่ะ

Back to Top
เอ็ม View Drop Down

Post Options Post Options   Quote เอ็ม Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Nov 2006 at 11:34

ชอบ Board แหวนหมั้น-แหวนแต่งงาน โดยเฉพาะคุณนนกับคุณนพัฒน์ ที่เสนอแนะวิธีซื้อเพชร เป็นประโยชน์มาก เพราะร้านค้าเพชรส่วนใหญ่มักจะขายของตามอำเภอใจ (เห็นลูกค้าเป็นหมู)

Back to Top
daongee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote daongee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Nov 2006 at 22:54

ต้องขอขอบคุณ web นี้มากๆได้ทุกสิ่งทุกอย่างจาก web นี้จริง รู้จักร้านวีรนินทร์จากที่นี่ ได้รู้จักเพื่อนๆใหม่จากที่นี่ แล้วตอนนี้ก็กลายเป็นขาประจำของที่นี่ ต้องเข้ามาทุกวัน ไม่งั้นเหมือนขาดอะไรไปบางอย่าง

Back to Top

Post Options Post Options   Quote daongee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Nov 2006 at 22:57

ขอบคุณมากนะคะ   

Back to Top
วาริน View Drop Down

Post Options Post Options   Quote วาริน Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Nov 2006 at 15:05

โหวตให้แล้วนะค่ะ ได้ประโยชน์มากเลยค่ะ โดยเฉพาะชุดแต่งงาน ปัญหาและอุปสรรคต่าง ๆ นานา ในวันแต่งงาน การเตรียมตัว ขอบคุณนะค่ะ

Back to Top
Chutima View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Nov 2006 at 15:22

โหวตแล้วค่ะ

Back to Top
signifer View Drop Down

Post Options Post Options   Quote signifer Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Nov 2006 at 08:34

โหวตให้แล้วครับ ผมว่าเวปแห่งนี้มีข้อมูลมากมาย เพื่อช่วยในการตัดสินใจ มีความรู้ต่างๆ ที่ผมไม่เคยรู้มาก่อน ( ว่า วทจส จะคิดมากในหลายๆๆๆ เรื่อง มากกว่าตัว วทจบ เยอะมากๆๆๆๆ ครับ ทำให้ผมได้เข้าใจ วทสจ มากขึ้นเยอะเลย ) นอกจากให้ประโยชน์แล้ว ยังให้กำลังใจ สำหรับคนที่จะเป็น คู่แต่งงานมือใหม่ได้มากทีเดียวครับ

Love can make me Fly
Back to Top
Mod&Sang View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Mod&Sang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Nov 2006 at 09:28
โหลดแล้วค่ะ เว๊บนี้มีประโยคมากๆถึงมากที่สุด และทำให้มีเพื่อนใหม่เพิ่มอีกหลายคน
Back to Top
amm_es5 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote amm_es5 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Nov 2006 at 14:39

vote แล้วจ้า...ดีนะรู้สึกดีกับ web อยู่แล้ว ตอนนี้ยิ่งรู้สึกผูกพันเหลือเกิน ขาดแทบไม่ได้

Back to Top
inpairs View Drop Down

Post Options Post Options   Quote inpairs Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Nov 2006 at 15:25

ตามแอ๋ม เข้าไปโหวตมาแว้วจ้า ตั้งแต่เข้าเวบมา ไม่เคยคิดว่าจะได้รับมิตรภาพดี ๆ มากมายแบบนี้เลย

Back to Top
kittycpg View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kittycpg Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Nov 2006 at 16:27

มีประโยชน์จริงๆค่ะ ได้อะไรหลายอย่างมากเลย ขอบคุณนะคะ

Back to Top
syneelady View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote syneelady Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Nov 2006 at 20:43

เป็นเหมือนเพื่อน ยามเราเหงาค่ะ

Back to Top
kikijang View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote kikijang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Nov 2006 at 11:41
เข้ามาทีไร อุ่นใจทุกทีเลย
Back to Top
Primbewitched View Drop Down
B

Post Options Post Options   Quote Primbewitched Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Nov 2006 at 12:44

1 คะแนนโหวดค่ะ

Back to Top
porjung View Drop Down

Post Options Post Options   Quote porjung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Nov 2006 at 17:08
เข้าไปโหวดเรียบร้อยแล้วค่ะ เวปดีดีต้องสนับสนุนให้เจ้าสาวรุ่นต่อๆไปค่ะ
Back to Top
Amai^^ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Amai^^ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Nov 2006 at 22:04

ได้ข้อมุลดีดีที่สามารถเอามาใช้ประโยชน์ได้ในงานแต่งงานของเรา แถมด้วยยังสามารถกลายเป็นกูรู ในเรื่องแต่งงาน ที่สามารถแนะนำเพื่อนได้อีกตะหากอ่ะ หุหุ ยังได้เพื่อนอีกหลายคนเลยอ่ะค่ะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote daongee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Nov 2006 at 23:56

ตามมาโหวตให้อีก

http://my.inlovephoto.com/04/dao_ngee/

Back to Top
nupupea View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nupupea Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Nov 2006 at 13:22

เวปนี้ทำให้ปูเริ่มต้นของคำว่า" การแต่งงาน" ได้อย่างสวยงามค่ะ

และลงท้ายคำว่า "อบอุ่น""มิตรไมตรี" ได้อย่างสวยงามอีกเหมือนกันค่ะ

Back to Top
Chaya View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Chaya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Nov 2006 at 17:15

ประโยชน์ เหรอ ได้จากที่นี่เยอะมากกกกกกกกกก

ทุกคนเป็นมิตรกันดีจังคะ ให้คำแนะนำ สารพัดประโยชน์ เยี่ยมมากเลยคะ

Chaya.

Back to Top
kannikarkha View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kannikarkha Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Nov 2006 at 10:17

web มีประโยชน์มากค่ะ ทำให้รู้ว่าควรต้องเตรียมตัวและระวังเรื่องใดบ้าง จึงทำให้งานเราออกมาอย่างที่หวังค่ะ เป็นกำลังให้ต่อไปนะคะ

Back to Top
nongandy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nongandy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Nov 2006 at 18:22

เข้ามาเจอเว็บฯ นี้โดยบังเอิญ ให้ข้อมูลรายละเอียดมากมายที่ไม่เคยรู้ ได้มิตรภาพจากเพื่อน ๆ ในนี้ ดีจังเลยค่ะ

Back to Top
nongnoona View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nongnoona Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Nov 2006 at 22:59
ชอบค่ะ  มีแต่ความรู้สึกดีๆ ไม่หยาบคาย ดีใจที่เรายังมีสังคมแบบนี้
ขอให้เป็นอย่างนี้เรื่อยๆนะคะ
ไม่ชอบอ่านกระทู้ที่หยาบคายลามก มันหดหู่  แต่ที่นี่ไม่มีค่ะ  ดีจริงๆ
Back to Top
bambam2 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote bambam2 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Nov 2006 at 13:46

ไม่ทราบว่าเวปนี้คืออาราย แหล่งพูดคุยเรื่องงานวิวาห์ หรือเวปไซด์ที่มีแต่โฆษณาของ google ค๊า
webmasterรวยตายเล๊ยยย

Back to Top
*A_A* View Drop Down

Post Options Post Options   Quote *A_A* Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Nov 2006 at 21:50

ถ้าไม่มี web นี้ คงเหนื่อยมากว่านี้เยอะ ในการเตรียมงานแต่งงานค่ะ

Thanks

Back to Top
พลอยรุ้ง View Drop Down

Post Options Post Options   Quote พลอยรุ้ง Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Nov 2006 at 12:37

โหวตให้แร้วค่ะ ชอบมาก ๆ เลย ช่วยให้ได้ข้อมูลวางแผนแต่งงานเพียบ เพื่อน ๆ และเจ้าสาวรุ่นพี่ใจดีทุกคนเลยค่ะ

Back to Top
Aey_Keng View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Aey_Keng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Dec 2006 at 10:06

รู้สึกอุ่นใจ เวลามีปัญหา หรือว่าหาข้อมูลไม่ได้ ถ้าเข้า web นี้ทีไรหายห่วงทุกที เพื่อน ๆ สมาชิกที่นี่น่ารักกันทุกคน ถึงแม้ว่าไม่เคยเจอหน้าหรือว่าพูดคุยกันมาก่อนเลย แต่ทุกคนก้เป็นเพื่อนกันไปเอง โดยปริยาย รักและก้ชอบ web นี้มาก ขอบคุณจากใจจริง ๆ

Back to Top
lunarterrace View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote lunarterrace Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Dec 2006 at 20:51
ลงคะแนนให้แล้วนะคะ ด้วยความเต็มใจอย่างยิ่งที่อยากจะบอกทุกๆคนว่าเว็บนี้ดีจริงๆค่ ะ เพื่อนๆในนี้จริงใจและใจดีมากๆ แบ่งปันข้อมูลกันดีมากๆเลยค่ะ ขอขอบคุณมากค่ะ
Back to Top
groof View Drop Down

Post Options Post Options   Quote groof Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Dec 2006 at 14:10

โห ไม่ได้เข้านานง่ะ พลาดไปได้ไง

แต่ต้องไปโหวตให้อยู่แล้วจ้า รักนะ จุ๊บๆๆ

***You are the final piece of my Jigsaw,you make my life complete.***

Back to Top
Ladypink View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote Ladypink Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Dec 2006 at 16:17

ลงคะแนนไปแล้วนะคะ เข้าเว็บนี้ทุกวันตั้งเป็นหน้าแรกไว้เลยคะ อ่านประสบการณ์ของเพื่อนๆ ดูรูปคู่นั้นคู่นี้เพลินและมีความสุขมากๆ คะ ขอให้เว็บไซต์นี้อยู่คู่ว่าที่บ่าวสาวตลอดไปคะ

Back to Top
sand_p View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sand_p Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Dec 2006 at 17:03

ถึงแม้ตอนนี้จะแต่งงานไปแล้ว  แต่ก็ยังเข้าอยู่ทุกวันมิได้ขาด 

งานแต่งของทราย 95% เป็นข้อมูลจากที่นี่ล้วนๆ และถึงแม้ว่างานแต่งจะผ่านไปแล้ว  แต่สิ่งที่เหลืออยู่คือมิตรภาพและความผูกพันที่เพื่อนๆ ที่นี่มีให้กันเสมอค่ะ

กดไปแล้วนะคะ 1 โหวต

Back to Top
zibra View Drop Down

Post Options Post Options   Quote zibra Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Dec 2006 at 11:22
เป็นเว็บที่ดีมากค่ะ เพราะกำลังหาข้อมูลแบบนี้อยู่พอดี ขอบคุณมากๆเลย ที่ให้ข้อมูลดีๆกับเรา
Back to Top
littlenose View Drop Down

Post Options Post Options   Quote littlenose Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Dec 2006 at 12:05
โหวตแล้วค่ะ เว็บนี้ข้อมูลเยอะมากและใช้งานง่ายค่ะ
Back to Top
Busara T. View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Busara T. Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Dec 2006 at 15:29

เจ๋งมาก ค่ะ ได้ประโยชน์ และได้สาระมากๆ เพราะเราไม่เคยมีประสบการณ์มาก่อน ตอนนี้เป็นแฟนคลับตัวยงไปแล้วค่ะ ต้องเข้ามดูทุกวันเลย

บุศ

Back to Top
nu~jang View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote nu~jang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Dec 2006 at 20:51

ก็ได้ web นี้แหละค่ะ  ไม่งั้นไม่ได้แต่งงานหรอกค่ะ  ขอบคุณ ทีมงาน wsq น่ะค่ะ

Back to Top
myangel View Drop Down

Post Options Post Options   Quote myangel Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Dec 2006 at 10:16

ระหว่างที่ตัวเองกำลังเตรียมงาน ก็ได้มาเจอเวบนี้ และ

เราก็เข้ามาหาข้อมูลจากเวบนี้เกือบทุกวัน จนถึงวันที่แต่งงาน

ปรากฏว่า จัดงานออกมาได้ดีเกินที่คาดคิดไว้ค่ะ แขกชมกันเยอะมากๆค่ะ จนปลื้มไปเลยค่ะ อิอิ

ตัวเองไม่อยากจะเชื่อเลย เพราะคิดว่าก็จัดแบบเรียบๆง่ายๆ ธรรมดา

แต่ใครๆ ก็บอกว่าเพราะเราเตรียมงานมาดีไง

เราก็ยังงงๆ อยู่เลยค่ะ แต่สุดท้ายคิดว่ามาจาก WSQ นี่แหละค่ะ ที่่ให้ข้อมูลดี

งานออกมาจึงดูดี ไม่ว่าจะเป็นสถานที่ อาหาร การตกแต่ง ลำดับการดำเนินภายในงาน การพูดให้สัมภาษณ์ ทำให้แขกประทับใจ

แถมแกะซองแล้วไม่ขาดทุนด้วยนะ อิอิ อันนี้ผลพลอยได้ค่ะ ดีใจมากๆ

Back to Top
เตร่ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote เตร่ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Dec 2006 at 15:27
1 คะแนนเสียง สำหรับการออกแบบใช้งานง่าย เข้าถึงข้อมูลได้รวดเร็ ว
Back to Top
babykitten View Drop Down

Post Options Post Options   Quote babykitten Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Dec 2006 at 12:36

หนูเบให้ไปแล้ว 1 เสียงนะคะ

ไม่รู้ยังทันป่าวนะ

Back to Top
Biere View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Biere Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Dec 2006 at 08:57
จัดให้...เรียบร้อยแล้วคร้าบบบบบบ
Back to Top
tuktapim View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tuktapim Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Dec 2006 at 18:08

ถ้าไม่มีเวปนี้ ก็คงไม่ได้ข้อมูลในการเตรียมงานแต่งงานให้ออกมาได้สมบูรณ์ถูกใจ ได้ขนาดนี้ ยิ่งอยู่ต่างประเทศด้วยแล้ว เว็ปนี้มีประโยชน์มากที่สุดเลยค่ะ อีกทั้งยังได้เพื่อนและมิตรภาพที่ดีจากทุกคนในนี้อีก ขอบคุณ WSQ ค่ะ

TO GET HER tobe TOGETHER

Back to Top
nitimajeng View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nitimajeng Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Dec 2006 at 23:03

vote แล้วค่า ได้รับแต่สิ่งดีๆรวมถึงมิตรภาพจากเวปนี้ค่ะ

Back to Top
nyingja View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nyingja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Jan 2007 at 22:36

เข้ามาอ่านเจอครั้งแรก เห็นเนื้อหาน่าสนใจ และมีประโยชน์มาก เลยสมัครเป็นสมาชิกซะเลยคะ

ขอบคุณคะทำให้ทุก ๆ คน ที่ทำให้มีเว็บดี ๆ เช่นนี้คะ

Back to Top
real_angel View Drop Down

Post Options Post Options   Quote real_angel Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jan 2007 at 17:58

ดีมาก มากคะ  ขอบคุณที่มีเวปดี ๆ แบบนี้ ได้ความรู้เยอะมากเลยคะ 

Back to Top
kow&bomb View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote kow&bomb Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jan 2007 at 23:45

ได้ประโยชน์จากเว็บนี้อย่างมากค่ะ ทำให้ประหยัดเวลาในการเตรียมงานได้ในระดับนึงทีเดียวค่ะ ถ้าปรับเรื่องการจัดวางเมนูอีกหน่อย จะดีมากกกกกกกกกกกกก ค่ะ ขอบคุณเว็บนี้มากๆค่ะ

Back to Top
brary View Drop Down
b

Post Options Post Options   Quote brary Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Jan 2007 at 12:16

ประทับใจ และแปลกใจมากค่ะ ที่มีเพื่อนๆ ตั้งเยอะ ที่เราไม่เคยรู้จัก ไม่เคยเจอหน้า มาก่อน เข้ามาช่วยเราแก้ปัญหา และให้กำลังใจ ในทุกๆ เรื่อง ขอบคุณจริงๆค่ะ

Back to Top
wasonh View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote wasonh Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Feb 2007 at 17:49

ประทับใจดีครับ ได้อ่านหลายๆกระทู้ แล้วนึกถึงภาพรวมเป็นเหมือนแหล่งรวมแห่งไอความสุข เลย

Back to Top
yanida View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yanida Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Feb 2007 at 10:42

click เข้าไปดูภาพซุ้มดอกไม้ หรือรูปแบบการจัดงาน ทำไมเข้าไปดูไม่ได้คะ

Back to Top
jeera View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jeera Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Feb 2007 at 15:00
very happy...meet many friends
Back to Top
iamrossana View Drop Down

Post Options Post Options   Quote iamrossana Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Feb 2007 at 11:01

vote เรียบร้อยแล้วค่ะชอบ web นี้นะคะมีประโยชน์สำหรับว่าที่เจ้าสาวและเจ้าบ่าวมสำหรับการเตร ียมตัว แลกเปลี่ยนความคิดเห็นและช่วยเหลือกันดี แต่ขอตินิดนึงว่า การจัดหัวข้อกระทู้ไม่ค่อยเป็นหมวดหมู่เท่าไรนัก ขอบคุณค่ะ

Back to Top
jo_za View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jo_za Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Feb 2007 at 14:42

ชอบ web นี้มากๆค่ะ  โดยส่วนตัวไมเก่ง com เลย  แต่ทุกวันนี้ต้องเข้ามา web นี้ทุกวัน  เหมือนส่วนหนึ่งในชีวิตเลยค่ะ  ได้พบเพื่อนใหม่ที่นี่ด้วย 

Back to Top
NRRN View Drop Down

Post Options Post Options   Quote NRRN Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Feb 2007 at 20:54

สุดยอดเลยค่ะ 

มีทุกสิ่งให้เลือกสรร   เรียกว่าไงดี  เหมือนรวมทีวีทุกช่อง   เหมือนห้องสมุดใหญ่ ๆ   เหมือนค่ายลูกเสือที่ทำให้เรารู้จักเพื่อน    เหมือนห้องดนตรี ที่ทำให้เรามีความสุข  เหมือนส้วม ที่ทำให้เราปลดปล่อยทุกข์แล้วสบายใจขึ้น

เหมือนบ้าน ที่อบอุ่นและปลอดภัย 

Back to Top
Seahorse View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Seahorse Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Mar 2007 at 19:50

ได้ข้อมูลจาก WSQ ทำให้เราได้มีโอกาสจัดงานแต่งงานที่ อบอุ่น ประทับใจ เหมือนอย่างที่เราต้องการ ความรู้สึกขอบคุณของเราอยู่ใน Linkนี้ค่ะ 

http://www.weddingsquare.com/forum/forum_posts.asp?TID=45000 &PN=1

ขอบคุณWSQนะค่ะ

Edited by Seahorse
Back to Top
namnam View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote namnam Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Mar 2007 at 03:37
thak you  thank you very much kha ,ถ้าไม่มีเวปนี้และเพื่อนทุกท่าน ก็คงลำบากหาข้อมูลค่ะ ทุกวันนี้ เปิดเวปทุกวันเลยค่ะ24นี้ก็เป็นสะใภ้ฝรั่งเศลอีกคนแล้ว  thank you kha
Back to Top
nattynit View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nattynit Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Mar 2007 at 15:38
vote ให้อีกเสียง one stop service ของการแต่งงานจิงๆค่ะ
Back to Top
pooma View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pooma Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Mar 2007 at 09:02

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ web นี้มากๆ เลย ที่ทำให้เรามีเพื่อน มีข้อมูลเกือบทุกๆ อย่างที่เราต้องการ

ก่อนแต่งงานมีความรู้สึกว่า แล้วชั้นจะไปปรึกษาใครดีเนี่ย (แบบว่าที่ทำงานก็คนโสดเยอะ) เอาล่ะ

ต้องดูใน internet แล้วล่ะ จนมาเจอกับ wsq เข้า ไม่น่าเชื่อ ว่ามีข้อมูลทุกๆ อย่าง แถมมีเพื่อนๆ ที่น่ารัก

คอยให้กำลังใจอยู่เสมอ ตอนนี้ขอบอกว่าก่อนทำงานตอนเช้าต้องเข้ามาคุยกับเพื่อนๆ และเข้ามาอ่านทุกวัน

ติด web นี้งอมแงมเลยค่ะ ขอเป็นกำลังใจให้กับ web นี้ และทีมงานทุกๆ ท่าน ที่สร้างสรรสิ่งดีๆ ให้กับ

พวกเรา อยู่กับพวกเราไปนานๆ นะคะ

แต่งไปแล้วเอารูปมาฝากด้วยค่ะ 

78

86

Back to Top
Noochi. View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Noochi. Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Mar 2007 at 08:46

ชอบ  web  นี้มาก  เหมือนยาเสพติดเลยค่ะ  ติดงอมแงมเลย 

ขอขอบคุณ  สำหรับความรู้  ข้อมูล  ดี ๆ  ค่ะ

ดีใจที่มีเพื่อนใหม่  ๆ 

แต่ขอบอกว่า  Spaming  บ่อยมาก ๆ  เลยอ่ะ 

Edited by Noochi.
หนูจีค่ะ

Back to Top
apple_5 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote apple_5 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Mar 2007 at 22:56

ชอบเวปนี้เช่นกันได้ความรู้ทุกอย่างและสามารถตอบข้อสงสัยได้ทุก ข้อ ได้มิตรภาพ และความมีน้ำใจจากเพื่อนที่ไม่เคยแม้แต่เห็นหน้า  ทุกวันนี้ต้องเข้าเวปนี้ทุกวัน  

จากใจจริงค่ะ

Back to Top
ejipna View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ejipna Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Apr 2007 at 14:55

การเตรียมแต่งงาน เป็นเรื่องที่ยากมากๆค่ะ เพราะว่าเป็นสิ่งที่ไม่เคยทำมาก่อนเลย สิ่งที่รู้ก้อคือเป็นเรื่องที่ได้ฟังมาเท่านั้น ที่นี่เหมือนเป็นพี่สาว น้องสาว ที่คอยให้คำปรึกษา แนะนำเรื่องดีๆกับเรา มีมิตรภาพดีๆต่อกัน  ให้ข้อมูล แบ่งปันทุกข์สุข และเป็นส่วนหนึ่งของวันที่สำคัญที่สุดในชีวิตของเรา ขอบคุณเวปนี้และขอบคุณพี่ๆน้องๆเพื่อนๆทุกคนนะค่ะ

Back to Top
namnam View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote namnam Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Apr 2007 at 23:07
.....ดีใจที่เจอwww.ดีๆอย่งนี้ได้ทั้งความรู้มากมายและมิตรภาพจ ากเพื่อนๆขอบคุณค่ะ
Back to Top
tanayako View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tanayako Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Apr 2007 at 10:10

ขอบคุณเว็ปนี้มากนะคะ 
ทำให้ได้อะไรดี ๆ จากเว็ปนี้มาก  ไม่ว่าจะเป็น
     มิตรภาพดี ๆ จาก เพื่อน  ๆ 
     ข้อมูลดี ๆ 

อื่น ๆ อีกมากมาย

ขอบคุณมากนะคะ

Edited by tanayako
Back to Top
atom_nicha View Drop Down

Post Options Post Options   Quote atom_nicha Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Apr 2007 at 17:45

เพิ่งจะเข้าเว็บนี้เป็นครั้งแรก ดูเว็บมาเยอะแล้วคิดว่าเว็บนี้สมบูรณ์แบบที่สุดเท่าที่ดูเว็บอื ่นๆ มาค่ะ

กำลังเตรียมตัวเรื่องแต่งงานไม่รู้จะปรึกษาใคร สงสัยคงต้องพึ่งเพื่อนๆ และเว็บนี้แล้วละค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะ

Back to Top
งามสิริ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote งามสิริ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Apr 2007 at 17:16

สุดยอดของข้อมูลและเป็นประโยชน์แด่ วทจส  และ  คนที่หาข้อมูลเกี่ยวกับการแต่งงาน

Back to Top
Gade1 View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote Gade1 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Apr 2007 at 15:02

เข้าไปคลิกแล้วค่ะ จากเกตุ สมาชิกสะไภ้จิงโจ้ค่ะ ชอบเวปนี้มากค่ะ

Back to Top
nikaew View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nikaew Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Apr 2007 at 14:05

ชอบมาก เยี่ยมมากเลยค่ะ  ขอบคุณที่มีเว็บไซต์ดีๆเช่นนี้ 

@NiKaew@
Back to Top
prinnda View Drop Down

Post Options Post Options   Quote prinnda Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Apr 2007 at 10:34

ขอบคุณทีมงาน

ที่ทำให้โลกแห่งความไม่รู้หายไป

ความกังวลใจทุกเรื่อง มีทางออกเสมอ

ขอบคุณแทนเจ้าสาวทุกคนค่ะ

Back to Top
Seahorse View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Seahorse Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Apr 2007 at 22:45

โหวตให้ด้วยความเต็มใจเลยค่ะ

Back to Top
orra View Drop Down

Post Options Post Options   Quote orra Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Apr 2007 at 22:46
 ขอบคุณที่มีเว็บไซต์ดีๆเช่นนี้และขอบคุณพี่ๆน้องๆเพื่อนๆ ทุกคนนะค่ะ
Back to Top
Puttan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Puttan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 May 2007 at 11:45
I love this web ka 
Back to Top
chompunut_541 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote chompunut_541 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 May 2007 at 18:41

เวปนี้ทำให้รู้อะไร เกี่ยวกับการเตรียมตัวแต่งงานได้เยอะเลยค่ะ

โหวตให้แล้วนะคะ

Back to Top
Nutana View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nutana Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 May 2007 at 15:26

เห็นด้วย เหมือนกับทุกคนเลย ติดเวปนี้งอมแง๋มเลย

Back to Top
Double_s View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Double_s Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 May 2007 at 15:13

ไม่มีอะไรจะตอบ 

อยากจะบอกเพียงว่า ขอบคุณทีมงานมากคะ สำหรับการทำงาน -การผลิตสำหรับเวปดีๆให้พวกเราได้ใช้ประโยชน์ และมิตรภาพของเพื่อนร่วมเวปไซด์ เรายอมรับเลยว่าเปิดเวปนี้ทุกวัน ตั้งแต่รู้ว่าจะหมั้น และแต่งในปีหน้า51 เปิดมันทุกวัน อ่านมันทุกหัวข้อ ขอบคุณจริง ๆ คะ  แล้วคิดว่าแต่งแล้วก็จะเปิดอยู่ตลอดเพราะมีเนื้อหาต่อเนื่องการ เป็นคุณแม่ให้อีก  โอ๊ย....คุ้มจริง ๆ

Back to Top
nongmaew View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nongmaew Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 May 2007 at 16:24
 ถ้าไม่มี web. นี้เราคงงงและเหวอเลย เพราะไม่รู้ต้องทำไรมั่ง ปรึกษาญาติบ่อยๆ เค้าก็อาจเบื่อได้ ดีมากที่มี web นี้ข้อมูลครบและมีรุ่นพี่ เพื่อน ให้ข้อมูลเยอะมาก จนทำให้การเตรียมงานเราง่ายขึ้นตั้งเยอะแนะ เคยเข้า web. อื่นที่เกี่ยวกับ wedding นะค่ะ แต่ในความรู้สึกอันเนี่ยโดนที่สุดแล้ว  เราเข้ามาดูตั้งแต่ ธ.ค. 2006 ที่รู้ว่าจะต้องแต่งงาน  รู้สึกว่าติดน่ะ ต้องเปิด web. นี้ดูทุกวัน up date ข้อมูลจาเพี่ๆและเพื่อนสุดฤทธิ์ค่ะ  แต่ถ้าเพื่มข้อมูลผู้จัดงานด้านต่างๆ ในส่วนของต่างจังหวัดจะดีมากเลย เพราะส่วนใหญ่จะเห็นเพื่อนๆต้องทำงานพิธืที่ต่างจังหวัดเยอะค่ะ  
Back to Top
fuyumi View Drop Down

Post Options Post Options   Quote fuyumi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Jun 2007 at 11:37

แวะเข้ามาสักระยะนึงแล้ว เพิ่งมาโหวดให้  ไม่ว่ากันเนอะ   ขอเป็นกำลังใจให้ทีมงานและสมาชิกทุกคนค่ะ

Back to Top
giff View Drop Down

Post Options Post Options   Quote giff Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Jun 2007 at 19:03
ชอบ web นี้ที่สุดให้ข้อมูลดีมากๆเลยค่ะ
Back to Top
i am ya View Drop Down

Post Options Post Options   Quote i am ya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Jun 2007 at 03:54
อยากขอบคุณที่มีเธอในโลกนี้...ให้คนๆนี้ได้มีแหล่งข้อมูลและที่ ๆอบอุ่นมาก
Back to Top
UNCLE-TOBEA View Drop Down

Post Options Post Options   Quote UNCLE-TOBEA Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Jun 2007 at 12:15

ขอโหวดให้อีกคนครับ ในฐานะที่เป็นผู้ชาย

แต่ตอนแรกงงมาก ๆ เลยครับว่าทำไมคุณภรรยาถึงได้เข้ามาดูเว็บนี้บ่อย ๆ แต่ตอนนี้ ยูเรก้าแล้วครับว่าทำไมภรรยาผมถึงได้รู้ข้อมูลต่าง ๆ มากมาย 

ครอบครัวตัวการ์ตูน
Back to Top
*-* OIL*-* View Drop Down

Post Options Post Options   Quote *-* OIL*-* Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Jun 2007 at 17:12
ได้ความรู้มากๆๆเลย ตอนนี้รู้ว่าต้องเครียมตัวอย่างไร อยากให้งานดูดีที่สุด
Back to Top
jenasia View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jenasia Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jul 2007 at 12:45

ได้มิตรภาพและได้ความรู้  ....ดี มากมากเลยค่ะ

Back to Top
kitty^-^ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kitty^-^ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Jul 2007 at 18:43

ความรุ้สึกครุ่งแรกที่เข้ามาที่นี่คือ "ความประทับใจ" จากเจ้าสาวรุ่นพี่ที่มห้คำแนะนำ คำปรึกษาตลอด เป็น

เวปที่ดีมากๆๆ ครบเครื่องเรื่องแต่งงานจริงๆเลยค่ะ นอกจากจะได้รับข้อมูลที่เพียบพร้อมทุกอย่างเกี่ยวกับ

เรื่องแต่งงานแล้ว ยังได้มิตรภาพที่แสนจะอบอุ่นจากเพื่อนๆ พี่นี่ทุกคนด้วยค่ะ ขอให้ WSQ อยู่ต่อไป

นานๆๆ ถึงแต่งงานแล้วก้อจะเข้ามาที่นี่เสมอ เอาประสบการณ์มาให้บ่าว สาวรุ่นต่อไปได้ทราบค่ะ

Back to Top
ton_tee10 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ton_tee10 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Jul 2007 at 03:08
ดีครับเวลาที่มีคนมาปรึกษาเรื่องสตูดิโอถ่ายภาพจะได้มีที่ไว้คอ ยแนะนำ...รู้สึกดีครับ...เดี๋ยวรอให้คนที่บ้านพร้อมแล้วจะมาเป็ นลูกค้านะครับ...แบบว่าท้องห้าเดือนแล้ว...5555...ต้นครับ
Back to Top
Duean&Don View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote Duean&Don Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Jul 2007 at 11:41

ได้ข้อมูลเกี่ยวกับงานหมั้น และพิธีแต่งที่ได้จากผู้ผ่านการแต่งงานมาแล้วเป็นประสบการณ์ที่ แลกเปลี่ยนข้อมูลกัน และได้เพื่อนใหม่ที่น่ารัก อบอุ่น ซึ่งหาได้ยากจากโลกไซเบอร์แต่เว็บนี้ทำให้เห็นอีกด้านหนึ่งว่าค วามจริงใจหาได้ในเว็บนี้..ลองเข้ามาดูนะคะแล้วจะติดงอมแงมจนถอน ตัวไม่ขึ้นเลยเชียวค่ะ...สมาชิกคนหนึ่งที่หลงรักเว็บนี้เสียแล้ วจ๊ะ..อิอิ

Back to Top
munchy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote munchy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Aug 2007 at 12:09

ชอบมากค่ะ ได้ข้อมูลเยอะดี เพื่อนๆ ก็ดูแลกันดี

อ้อ มินิ ก๊ะน้องเอมี่ พุงจิ๋ว..........ซ่า
Back to Top
angel1 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote angel1 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Aug 2007 at 17:04

เวปนี้ ดีมากค่ะ น่ารักทุกคน มีความเอื้ออาทร ห่วงใย ความรัก ที่มีให้กันตลอด ดีใจที่เข้ามาในเวปนี้ค่ะ

Back to Top
ppk2718 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ppk2718 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Aug 2007 at 13:17

รู้สึกดีคะ เข้ามาอ่านแล้วอบอุ่น จากที่เรากำลังเคว้งคว้างอยู่ ถึงจะไม่ได้เห็นหน้าตากันทุกคน แต่ทุกคนที่นี่มีจิตใจที่ดี พร้อมจะช่วยเหลือกันตลอดเวลา ขอให้ website นี้อยู่ไปนาน ๆ นะคะ

Back to Top
misspiggy View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote misspiggy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Aug 2007 at 15:32

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆ โหวตให้แล้วนะคะ

หายตัวไปนานเลยเรา
Back to Top
closer View Drop Down

Post Options Post Options   Quote closer Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Aug 2007 at 16:24
โหวตให้ด้วยค่ะ...ก็จากที่เคยปรึกษาตอนนี้จะได้เป็นเจ้าสาวจริง ๆ แล้วล่ะค่ะ ขอบคุณทุก ๆ ข้อมูลนะคะได้ประโยชน์มากจริงๆ ค่ะ
Back to Top
JanieP View Drop Down

Post Options Post Options   Quote JanieP Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Aug 2007 at 13:07
vote ให้แล้วนะคะ กำลังศึกษาข้อมูลอยู่ค่ะ
Back to Top
ake_new View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ake_new Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Aug 2007 at 12:04
ขอโวตให้เป็น web ที่ดีและมีประโยชน์มากๆค่ะ เพราะ ให้ข้อมูลเยอะมากๆเลย แล้วอีกอย่างได้คุยกะคนที่จะแต่งงานเหมือนกันด้วยค่ะ
Back to Top
MiZu View Drop Down

Post Options Post Options   Quote MiZu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Aug 2007 at 19:40
Vote for you.... ขอบคุณสำหรับข้อมูลที่เป็นประโยชน์ต่างๆ จากเพื่อนๆ และ web ช่วยให้เตรียมการได้สะดวก และได้เพื่อนใหม่ๆ ที่น่ารัก มากๆ นะคะ ขอบคุณจากใจจ้า
Back to Top
arunsiam View Drop Down

Post Options Post Options   Quote arunsiam Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Sep 2007 at 12:42
ก็ดูดี มีสาระ เพื่อน ๆ น่ารัก
เฉพาะผู้สนับสนุนที่ใส่โฆษณาตรงนี้ได้นะคะ และ/หรือลิ้งค์ ข้อความที่ไม่เกี่ยวข้องกับการโฆษณาใดๆ ทั้งสิ้นค่ะ
Back to Top
thaigal View Drop Down

Post Options Post Options   Quote thaigal Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 25 Sep 2007 at 13:05
โหวตแล้วคะ ชอบเวปนี้มากเลย ครบถ้วนข้อมูล
Back to Top
Noo_Ann View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Noo_Ann Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Sep 2007 at 00:52
 รู้สึกขอบคุณทีมงานและเพื่อนๆทุกคนที่มีส่วนร่วมในเวบนี้ มากๆ เพราะได้ข้อมูลไปประกอบการตัดสินใจในการเลือกหลายสิ่งหลายอย่าง ที่จะใช้ในการแต่งงาน ไม่ว่าจะเป็นการเลือกเพชร การเลือกสีเลือกแบบชุด แบบเค้ก และอื่นๆอีกมากมาย ถ้าไม่มีเวบนี้ คงจับต้นชนปลายอยู่นานกว่าจะได้ข้อมูลครบ ขอเป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกคนนะคะ
Back to Top
munchy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote munchy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Sep 2007 at 14:19

ติดงอมแงมค่ะ ต้องเข้ามาอ่านทุกวัน

ขอบคุณทีมงานนะคะ ที่ให้มีเวปดีๆแบบนี้

อ้อ มินิ

อ้อ มินิ ก๊ะน้องเอมี่ พุงจิ๋ว..........ซ่า
Back to Top
kitty^-^ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kitty^-^ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Oct 2007 at 20:48

ถ้าวันไหนไม่ได้เข้าหงุดหงิดค่ะ ต้องเข้ามาเก็บข้อข้อมูลทุกวัน คิดว่าถ้าแต่งแล้วก้อยังจะเข้าอยู่เพื่อแชร์ประสบการณ์ให้จส.รุ ่นน้องฟังค่ะเพราะเป็นเวปครบเครื่องเรื่องวิวาห์จริงๆค่ะ

Back to Top
nohara View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nohara Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Oct 2007 at 00:19

ก็คงตอบต้วยความจริงใจนะครับ เมื่อก่อนเว็บนี้ดีมากครับ แต่พักหลังนี่รู้สึกว่าหน้าม้าจะเยอะมาก ยังงัยถ้าปรับเปลี่ยนระบบให้โชว์ ip แล้วแจ้งต่อสมาชิกทุกคนว่าหากดูที่ ip แล้วซ้ำกันก็น่าจะเป็นหน้าม้า เพราะบางที่เห็นชมกันทุกวันแต่พอเข้าไปดูผลงาน.....ไม่อยากจะพู ดครับ เวลาใครจะชมอะไรก็ควรดูที่ผลงานด้วยครับ อย่างของคุณพี่อู๊ดไม่ต้องพูดถึง ผลงานสุดยอด ส่วน artyphoto ก็พัฒนาการสุดยอด photocom ผลงานคงเส้นคงวา นาถโฟโต้ ตอนนี้ผลงานเริ่มเข้าตาดีมาก yamstory ผลงานสดใส aa-photography ผลงานเกินใคร ส่วนภาพนิ่งวันงานเจ้าใดไม่ทราบเชียร์กันออกนอกหน้านอกตา(V) ผมไม่เข้าใจว่าสวยตรงไหน ผมไม่อยากให้เว็บนี้เละไปกว่านี้ครับ ถ้าผมพูดแรงไปก็ลบออกได้นะครับ ผมทำใจไว้แล้ว แต่ผมอยากให้เกิดความยุติธรรม ผลงานใครดีไม่ดีก็อยู่ที่ผู้ชมนั้นดูอย่ายกหางให้เกินควรครับ

Back to Top
 Post Reply Post Reply Page  123>

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.195 seconds.