แต่งงาน เย้...เอารูปที่ถ่ายกับ vivaris มาอวดคะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เย้...เอารูปที่ถ่ายกับ vivaris มาอวดคะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
ณีย์ View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote ณีย์ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เย้...เอารูปที่ถ่ายกับ vivaris มาอวดคะ
    Posted: 06 Apr 2004 at 20:27

ต้องขอบคุณ weddingsquare ม๊ากกกก.. มากกกก  ที่ทำให้รู้จัก vivaris และทำให้รู้จักน้องเบนซ์กับน้องแวว   เพราะน้องทั้ง 2 ให้คำแนะนำช่วยเหลือในทุก ๆ เรื่อง แม้กระทั้งเรื่องเค้ก เรื่อเวที และแนะนำเรื่องเพลงสำหรับในวันงาน  เพราะเราจัดงานแต่งที่ระยอง

ที่ลืมไม่ได้ต้องขอบคุณพี่อาร์ทมากๆ ที่จัดชุดสวยๆ และเนรมิตรความสวยให้กับเราในวันนั้น

และต้องขอขอบคุณน้องแววอีกครั้งที่ถ่ายรูปเค้กตัวอย่างให้ไว้เร า

ขอบคุณ weddingsquare อีกครั้งค่ะ

http://album.keepalbum.com/?255421    คลิ๊กดูรูปที่นี่นะคะ

Back to Top
nunut View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote nunut Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Apr 2004 at 21:58

ไปดูมาแล้วจ้า รูปสวยมากๆๆจ๊ะ ซุ้มคล้ายๆงานของคุณรุ่งเลยเนอะ

Back to Top
amam View Drop Down

Post Options Post Options   Quote amam Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Apr 2004 at 10:15
สวยมั่กๆค่ะ ฝีมือดีมาก เจ้าสาวน่ารัก แต่งหน้าสวยมากเลยค่ะ ซุ้มก็น่ารักมากค่ะ
Back to Top
จันทร์หอม View Drop Down

Post Options Post Options   Quote จันทร์หอม Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Apr 2004 at 12:52
รูปสวยมากๆๆค่ะ คุณณีย์เราก็เป็นอีกคนที่ใช้ vivaris เช่นกัน       (รูปเราก็สว ยมากๆๆนะ) ว่างๆจะเอามาอวดเพื่อนๆนะคะ......
Back to Top
yada View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yada Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Apr 2004 at 14:24

ไม่ผิดหวังจริง ๆค่ะ ที่ได้ไปจอง ภาพนิ่งและวีดีโอกับ vivais มาเมื่อวานนี้  ได้เห็นรูปตัวอย่างที่ร้านสวยมาก ๆ ค่ะ

และยิ่งได้มาเห็นภาพสวย ๆ ของคุณณีย์แล้ว  ก็ยิ่งทำให้เรารู้สึกมั่นใจกับการตัดสินใจของเราครั้งนี้มากยิ่ งขึ้นค่ะ

ขอบคุณ คุณณีย์มาก ๆ นะค่ะ ที่เอารูปสวย ๆ มากโพสต์ให้เราและเพื่อนได้ชมกัน

Back to Top
+ปูลม+ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote +ปูลม+ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Apr 2004 at 15:21

ยินดีด้วยนะค๊ะ สวยคะสวยจริง ๆ นะ

คุณณีย์เราจำกันได้ไม๊เนี่ย

Back to Top
หนึ่งสอง View Drop Down

Post Options Post Options   Quote หนึ่งสอง Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 07 Apr 2004 at 19:49

รูปสวยมากคะ เจ้าสาวดูสดใสน่ารักคะ  ยินดีด้วยคะ ขอให้มีความสุขคะ

Back to Top
opleee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote opleee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Apr 2004 at 00:21
สวยค่ะเจ้าสาวน่ารักมากค่ะ
^_^
Back to Top
MmuK View Drop Down

Post Options Post Options   Quote MmuK Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Apr 2004 at 10:46

ยินดีด้วยนะค่ะ  ใช้บริการของ viva ris เหมือนกันค่ะ น้องเบนซ์น่ารักมากค่ะ

Back to Top
น้องน้ำ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote น้องน้ำ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Apr 2004 at 14:36
รูปสวยมากๆ เลย เจ้าสาวน่ารักมากคะ  เราก็ใช้บริการ vivaris เหมือนกัน  น้องเบนซ์น้องแววเป็นกันเองมากคะ  น่ารักมาก ๆ คะ
Back to Top
athan View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote athan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Apr 2004 at 01:09
ยินดีด้วยนะคะ รูปสวยมากเลยคะ
Back to Top
praewa View Drop Down

Post Options Post Options   Quote praewa Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Apr 2004 at 23:36

ดูรูปมาแล้วนะคะ  สวยมากๆ เลยนะคะ..อิจฉาจังเลย

Back to Top
pitty View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pitty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 May 2004 at 21:08

เข้าไปดูมาแล้วคะ  รูปสวยมากๆๆๆ เลยคะ พึ่งไปจองมาเหมือนกันค๊า.......................

ไว้แต่งแล้วจะรูปมาให้เพื่อนๆ ดูกันนะคะ

Back to Top
noonan View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote noonan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 May 2004 at 12:49
สวยมากค่ะ คุณขา
Back to Top
sweet_mu View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sweet_mu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 May 2004 at 13:37

สวยมากๆเลยค่า..ทั้งงานทั้งเจ้าสาว

Back to Top
annarm View Drop Down

Post Options Post Options   Quote annarm Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 May 2004 at 20:29

เราก็เป็นอีกคนที่เชียร์ VIVARIS สุดใจ เพราะน้องเบ๊นซ์ถ่ายรูปสวยดังใจจริงๆ ตอนงานเรารูปก็สวยมาก

ขอให้มีความสุขมากๆ นะคะเจ้าบ่าวเจ้าสาว

Back to Top
Sine View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Sine Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Jun 2004 at 12:06

รูปน่ารักมาก ๆ เลยค่ะ คุณณีย์  ยินดีด้วยนะค่ะ

Back to Top
poeipoei View Drop Down

Post Options Post Options   Quote poeipoei Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jul 2004 at 15:51

ชอบซุ้มมากๆ เลยค่ะ ไอเดียดีมากเลย

Back to Top
saonoi View Drop Down

Post Options Post Options   Quote saonoi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Jul 2004 at 17:35

ยินดีด้วยค่ะ รูปสวยมากค่ะ

Back to Top
takoyaki View Drop Down

Post Options Post Options   Quote takoyaki Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jul 2004 at 03:29
สไตล์การถ่ายภาพโอเคเลยนะคะ ซุ้มแบบนี้เมอชั่นชัวร์เลย
Back to Top
ณีย์ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ณีย์ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jul 2004 at 17:27

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนค่ะสำหรับคำอวยพรค่ะ   คุณtakoyak คะ ณีย์จัดงานเลี้ยงที่ระยองค่ะ &nb sp;         &nb sp;         &nb sp;         &nb sp;         &nb sp;         &nb sp;         &nb sp;         &nb sp;         &nb sp;         &nb sp; 

Back to Top
CherBilly View Drop Down

Post Options Post Options   Quote CherBilly Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Aug 2004 at 20:54

จัดงานออกมาน่ารักจังเลยค่ะ..

ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะ

Back to Top
heavenly View Drop Down

Post Options Post Options   Quote heavenly Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Aug 2004 at 21:30

ดูรูปแล้วค่ะ... งานสวยมากเลย ซุ้มก็สวยค่ะ...

ยินดีกับคุณณีย์ด้วยนะคะ...

Back to Top
Gai Au View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Gai Au Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Aug 2004 at 12:49

คุณณีย์ จัดงานที่ไหนคะ เผื่อเป็นข้อมูลให้เพื่อนๆค่ะ

Back to Top
nookik View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote nookik Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 31 Aug 2004 at 08:42

เจ้าสาว+เจ้าบ่าวน่ารักมากคะ ขอบคุณที่ให้ดูงานเป็นตัวอย่าง

Back to Top
1234 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote 1234 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Sep 2004 at 09:57

สวยมากเลยค่ะ

น้องตอง

Back to Top
IcyRose View Drop Down

Post Options Post Options   Quote IcyRose Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Sep 2004 at 14:27
ยินดีด้วยค่ะ  
Back to Top
efgh View Drop Down

Post Options Post Options   Quote efgh Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Sep 2004 at 22:48

คุณณีย์จัดงานที่ระยองโรงแรมไหนคะ เราก็จะจัดที่ระยองแต่ยังไม่ได้ตัดสินใจเลยคือเราแต่งปีหน้า งานคุณณีย์สวยมากเลย ไปงานเพื่อนมาในระยองหลายงานไม่เห็นรูปแบบนี้เลย

Back to Top
lovevilla View Drop Down
exsp
exsp

Post Options Post Options   Quote lovevilla Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 May 2010 at 22:15
สวยงามมากครับ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.064 seconds.