แต่งงาน อยากได้รูปแหวนคู่บนดอกไม้ค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การ์ดแต่งงาน ของชำร่วย
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

อยากได้รูปแหวนคู่บนดอกไม้ค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
จุลแจง2 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote จุลแจง2 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: อยากได้รูปแหวนคู่บนดอกไม้ค่ะ
    Posted: 20 Sep 2006 at 23:33

สวัสดีค่ะเพื่อน อยากได้รูปแหวนคู่บนดอกไม้ค่ะ ไม่ทราบเพื่อน ๆ พอมีรูปไหมค่ะ จะเอาไปใส่ในการ์ดนะคะ ถ้ามีรบกวนด้วยและขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ อีเมล์นะคะ susansanee@yahoo.com

รูปแบบนี้ก็ได้ค่ะแต่รู้สึกว่ามันเล็กไปขยายใหญ่แล้วมันแตกค่ะ หรือเพื่อนมีแบบอื่นที่น่ารัก ๆ ก็รบกวนด้วยนะคะขอเป็นรูปใหญ่หน่อยได้ไหมค่ะจะเอาเป็นพื้นหลังก าร์ดนะคะขอบคุณล่วงหน้าทุกคนค่ะ

แจง

Back to Top
noom&dee View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote noom&dee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Sep 2006 at 22:33

มีแต่รูปแหวนคู่ค่ะ แต่ไม่มีแบบวางบนดอกไม้

D - e - e
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.125 seconds.