แต่งงาน ขอตัวอย่างการ์ดแต่งงานค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การ์ดแต่งงาน ของชำร่วย
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอตัวอย่างการ์ดแต่งงานค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
pamee View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote pamee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอตัวอย่างการ์ดแต่งงานค่ะ
    Posted: 09 Aug 2006 at 14:21
เพื่อน ๆ มีใครออกแบบการ์ดแต่งงานเองบ้างคะ พอดีคุณว่าที่เค้าอยากทำเองน่ะค่ะ ก็เลยอยากดูตัวอย่างของเพื่อน ๆ เพื่อเอามาเป็นไอเดีย .....
Back to Top
แสนรัก View Drop Down

Post Options Post Options   Quote แสนรัก Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 09 Aug 2006 at 16:08

ของเราทำเองค่ะ แบบง่ายๆ เรียบๆ ลองดูนะคะ

http://my.inlovephoto.com/gallery2/Aki/

Back to Top
nulynn View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote nulynn Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Aug 2006 at 11:08

ได้เลยจ้า แต่ออกจะเน้นสีสรรหน่อยนะ

http://www.weddingsquare.com/forum/forum_posts.asp?TID=30651 &KW=nulynn

Back to Top
PiNkPlanet View Drop Down

Post Options Post Options   Quote PiNkPlanet Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Aug 2006 at 17:39

ของเรานะค้า ใช้ photoshop ออกแบบค่ะ ด้านหน้าและหลัง (พับลงค่ะ)

ด้านในค่ะ

< =>
Back to Top
icboyzzz View Drop Down

Post Options Post Options   Quote icboyzzz Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Aug 2006 at 14:52

น่ารักจังเลยคะ

Back to Top
teentiton View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote teentiton Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Aug 2006 at 17:47

น่ารักอีกละ

Back to Top
rungtnil View Drop Down

Post Options Post Options   Quote rungtnil Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Aug 2006 at 22:11

ดีๆคะเป็นความรู้คะ

Back to Top
kamolwan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kamolwan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Aug 2006 at 10:20

ของเราก็มีมาโชว์  เพิ่งออกแบบเสร็จหมาด ๆ

เด็กสุโขทัย
Back to Top
LovelyLove View Drop Down

Post Options Post Options   Quote LovelyLove Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Aug 2006 at 09:25

ของคุณพิ้งค์น่ารักดีค่ะ

แต่สงสัยว่าที่ด้านในทำไมไม่เอาชื่อคุณพิ้งค์ขึ้นก่อนล่ะคะ

Back to Top
joyjnet View Drop Down

Post Options Post Options   Quote joyjnet Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Aug 2006 at 17:03

งานเราเพิ่งจัดไป 4 ส.ค เอง เราชอบสีทอง ความหมายดี ดูดีด้วย

Back to Top
PiNkPlanet View Drop Down

Post Options Post Options   Quote PiNkPlanet Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Aug 2006 at 10:55

ตอบคุณ LovelyLove

ตรงส่วนที่เป็นทางการ ถ้าเพ่งหน่อยจะเห็นค่ะว่าชื่อพิ้งค์ขึ้นก่อน  แต่ที่คุณ LovelyLove เห็นเป็นชื่อเล่นใต้รูปใช่ไม๊คะ อิอิ พอดีชอบรูปนี้ที่สามีอยู่ทางซ้ายอ่ะค่ะ ก็เลยต้องใส่ชื่อใต้รูปเป็นชื่อเค้า (ถ้าใส่สลับคนอาจงง 55 ว่าเอ๊ผู้ชายชื่อพิ้งค์เหรอเนี่ย)

แต่ถ้าดูลงมา แบบจะเป็นปกติคือด้านพิ้งค์ทางซ้าย ฝ่ายชายทางขวาค่ะ < =>

Back to Top
nu_noiy View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote nu_noiy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Aug 2006 at 11:11

นี่การ์ดหนูหน่อยค่ะ 3 ภาษาแล้วก็ชมพูอ้อยๆเลยค่ะ

Back to Top
parary View Drop Down

Post Options Post Options   Quote parary Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 27 Aug 2008 at 10:08
สวย สวยทั้งนั้นเลย
Back to Top
barbiehood View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote barbiehood Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 May 2009 at 21:36
Back to Top
lltumll View Drop Down

Post Options Post Options   Quote lltumll Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Aug 2009 at 09:32
Originally posted by แสนรัก

ของเราทำเองค่ะ แบบง่ายๆ เรียบๆ ลองดูนะคะ

http://my.inlovephoto.com/gallery2/Aki/

ทำเองได้ขนาดนี้เปิดร้านได้เลยนะครับ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.137 seconds.