แต่งงาน ขอคำแนะนำเรื่องโรงแรมที่สิงค์โปร์คะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ฮันนีมูน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอคำแนะนำเรื่องโรงแรมที่สิงค์โปร์คะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
theeranuch View Drop Down

Post Options Post Options   Quote theeranuch Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอคำแนะนำเรื่องโรงแรมที่สิงค์โปร์คะ
    Posted: 13 Jul 2006 at 16:19
รบกวนด้วยคะ จะไปสิงค์โปร์สิ้นเดือนสิงหาคมนี้คะ แต่ยังไม่ได้ที่พักเลย ช่วยแนะนำโรงแรมที่ดีๆ แต่ราคาไม่แพงมากด้วยคะ ขอบคุณคะ
Back to Top
salisas View Drop Down

Post Options Post Options   Quote salisas Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2006 at 08:48

มี plan จะไปสิงค์โปร์เหมือนกันค่ะ ว่าจะไปพักที่ nss ค่ะ เห็นเพื่อน ๆ ใน pantip แนะนำกันเยอะ น่าจะโอนะคะ ที่สำคัญราคาไม่แพงมากด้วยค่ะ

Back to Top
Katy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Katy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Jul 2006 at 13:46

ถ้าจองราคาไม่แพงนะคะ แนะนำ โรงแรม All son ถ้าจำไม่ผิดนะค่ะ แต่Oxfoard ไม่แนะนำเพราะเล็กมาก  แต่ถ้ามีเวลาหรือพูดEng ได้นิดหน่อย ไปเที่ยวเองคุ้มกว่านะ ถ้ามีเวลาจะตอบให้มากกว่านี้  ถ้ายังไง Mail มาถ้าด้ายนะ keitwarin2003@yahoo.com 

Back to Top
anutras View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote anutras Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Jul 2006 at 12:12
The Gallery คร้าบ แจ่มมั่ก มั่ก
Back to Top

Post Options Post Options   Quote theeranuch Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Jul 2006 at 13:59
ขอบคุณทุกๆคนมากคะสำหรับคำแนะนำ เดี๋ยวจะลองหาข้อมูล และเช็คในเว็ปดูคะ
Back to Top
KAYNOI View Drop Down

Post Options Post Options   Quote KAYNOI Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Jul 2006 at 14:30
เคยไปพักที่ Allson ค่ะไม่แพง และดีพอใช้ ใกล้ แหล่ง shopping เช่น bugis junction , Suntec city , ใกล้รถไฟใต้ดินด้วยค่ะ เดินทางไปไหนมาไหนได้สะดวกดี
Back to Top

Post Options Post Options   Quote theeranuch Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Jul 2006 at 18:04
มาถามอีกรอบคะ ปรกติแล้วถ้าต้องการจองโรงแรมเอง ส่วนมากแล้วเพื่อนๆจองผ่านช่องทางไหนคะ แทรเวลเอเจนส์ หรือผ่านเว็ปไซท์ไหนคะ คือว่าอยากได้ราคาดีๆหนะคะ ขอบคุณที่ตอบอีกรอบนะคะ
Back to Top
nongnotety View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nongnotety Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Jul 2006 at 09:55
Ritz-Carlton เหมาะมากๆกับการฮันนีมูนค่ะ
Back to Top
salisas View Drop Down

Post Options Post Options   Quote salisas Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Jul 2006 at 10:15

ของเราไปกันเอง จองผ่านทาง web site ของโรงแรมได้เลยค่ะ

Back to Top
krapook View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote krapook Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Aug 2006 at 17:49

เคยพักแต่ nss ไม่เน้นฮันนีมูนเน้นเที่ยว กะช้อปอย่างเดียว เดินทางสะดวกดี

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.156 seconds.