แต่งงาน กว่าจะมาเป็นงานหมั้น - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ทั่วไป
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

กว่าจะมาเป็นงานหมั้น

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
nu_noiy View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote nu_noiy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: กว่าจะมาเป็นงานหมั้น
    Posted: 02 Jun 2006 at 23:24

ก่อนอื่นหลังจากที่เตรียมงานมานานนับหลายเดือน (แต่มาเตรียมจริงแค่ไม่ถึงเดือน) เพราะความเรื่อยๆเฉื่อยๆของเราเองจนมาถึงวันหมั้นทำให้เหนื่อยส ุดๆ ผอมลงไปซัก 2 โลได้

ขอบคุณพี่หนูนัทนะจ๊ะที่ให้คำแนะนำดีดีให้หนูหน่อย ไปเป็นเพื่อนตอนหนุหน่อยไปซื้อของที่สำเพ็ง (ถึงแม้หีบสมบัติที่เราเลือกจะไม่ได้ถูกใช้เป็นกล่องแหวนก็ตาม)

โอ (Thanya) ที่เป็นเพื่อนเม้าธ์ตามมาดูแลตรวจตราความเรียบร้อยในการแต่งตัว ของเรา มาเม้าธ์กะเราตอนเช้า เป็นเพื่อนตอนโดนไล่กลับมาอยู่ในห้องในงาน น่ารักจริงๆ ดูท่าเธอตอนทาแป้งให้ที่หูค่ะ บอกว่าหน้าไม่มันแต่หูมัน

สถานที่                    :                ห้อง Conservatory โรงแรม Landmark เป็นห้องกระจกทั้งห้องสวยมากๆ แสงสวยจริงๆ  คุณเฟิร์นที่เป็น sales ถึงจะตามตัวยากไปหน่อย ต่อรองยากไปนิด แต่ทุกอย่างสวยงามราบรื่นมากๆเลยค่ะ ขอบคุณที่จัดห้องพร้อมคิดพวงโมบายซังฮี่และโคมสีแดงให้ด้วยค่ะ แถมป้ายชื่อเราสวยและแดงดีค่ะ ตัวหนังสือก็จีนดีผู้ใหญ่ชมกันเปาะและงานของพี่หนึ่งและหนูหน่อ ยให้เป็นสีแดงทองสมใจผู้ใหญ่ทั้งสองฝ่ายเลยค่ะ อาหารก็อร่อยค่ะ ทุกคนชมเลยค่ะว่าโอเคเลย

ของชำร่วย                :                 เป็นตุ๊กตาที่ไปเดินหาซื้อมาเองแถวๆสำเพ็งค่ะเอามาติดสติ๊กเกอร ์โลโก้เองกับผูกโบว์สีแดงเอง อีกอย่างคือ Chocolate ที่เป็นหีบสมบัติคือ Secret of Love เพราะหนุหน่อยถือว่า Chocolate is like love. You never get enough จ้า จริงๆแล้วมีรูปผีเสื้อสีแดงที่ตัดเอาไว้เป็บป้ายชื่อบนเก้าอี้ แต่ไม่ได้ใช้เพราะแม่หนูหน่อยบอกว่า จำกัดผู้ใหญ่เกินไปว่าให้นั่งตรงไหนๆ เลยอดค่ะ

ช่างแต่งหน้า           :                 พี่ข้าวโพดที่แต่งหน้าหนูหน่อยและคุณแม่ให้อย่างเด้งเลยค่ะ มีแต่คนบอกว่านั่งด้วยกับปุ๊บรู้เลยว่าแม่ลูกกัน หน้าเหมือนกันเด๊ะๆ แถมเด้งตลอดเวลา หน้าไม่มันเลยค่ะ ทรงผมก็สวยค่ะ เพื่อนๆ ญาติๆชมกันใหญ่เลยค่ะ แถม front ที่โรงแรมก็ชมค่ะ ว่าหน้าแต่งสวย ผมก็สวยค่ะ (แต่ไม่เห็นมีใครจะชมตัวเราเลย)

ชุดงามๆ                    :                 ร้านตัดเสื้อประจำของคุณแม่หนูหน่อยเองชื่อ ใยไหม อยู่แถวประชาชื่น ซึ่งกว่าจะได้ชุด พี่ก็ผลัดแล้วผลัดอีก กินเวลาไปเกือบสองเดือน แต่ชุดสวยดั่งใจเลยค่ะ ออกแบบให้ไปก็อุตส่าห์เข้าใจกับรูปที่หน่อยวาดไปให้ว่าหน่อยต้อ งการยังไงด้วย เสียดายที่พี่เค้าถนัดชุดผ้าไหมค่ะ เหมาะสำหรับคุณแม่ๆ (งานนี้พี่เค้าบอกแม่ว่า อยากตัดชุดให้หน่อยซักชุดในงานแต่ง เลยยกชุดงานหมั้นให้พี่เค้าตัดไป) แต่ต้องเร่งกันทุกวัน ชุดสวยถูกใจในราคาไม่แพงค่ะ

ช่างวีดีโอ                  :                 ทีมของ PRO VDO ของคุณนนท์ที่น้องฟ่าง ttmania แนะนำอย่างแข็งขันว่า ต้องที่นี่เลยพี่หน่อย ถ่ายออกมาประทับใจมาก ตามเก็บทุกชอต (แต่ยังไม่เห็นภาพ แต่เห็นว่าประกบเราสองคนตลอดเวลา) แต่ตัวเรียบร้อยทั้งคู่และตรงเวลามากๆเลยค่ะ

สุดท้ายที่ต้องขอบคุณมากๆคือ

ช่างกล้อง                  :                 พี่อู๊ดคนเก่งค่ะ สามารถทำให้หน้าราชการๆของทั้งสองฝ่ายยิ้มออกมาได้ เสือยิ้มยากอย่างพ่อหนูหน่อยยังมีรูปยิ้มๆเลยค่ะ (เพราะปกติไม่ค่อยยิ้มกันทั้งสองฝ่าย) ฝ่ายพี่หนึ่งและก็ฝ่ายหน่อยเลย ที่สำคัญ พี่อู๊ดทำให้มีภาพที่หน่อยดูแล้วประทับใจมากๆสำหรับวันนั้นคือร ูปนี้ค่ะ เป็นมือของแม่หนูหน่อยที่จับมือคุณยายของหนูหน่อยขึ้นมาบนเวที มันมากกว่าคำว่า รูปถ่ายค่ะ ขอบคุณจริงๆ

รายละเอียดที่พี่หนูนัทเก็บมาชมก่อนให้ค่ะ ถ่ายได้มืออาชีพจริงๆพี่สาวเรา http://www.weddingsquare.com/forum/forum_posts.asp?TID=29752 &PN=1

อันนี้เป็นพิธีในงานค่ะ http://www.diarylove.com/nu_noiy/index.php?datestamp=2006060 1&thisday=1&dfMonth=6&dfYear=2006

ขอบคุณทุกคนใน WSQ ค่ะที่เป็นกำลังใจมาตลอด

Edited by nu_noiy
Back to Top
babykitten View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote babykitten Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jun 2006 at 23:37
พี่หนูหน่อยคะ แฟนคลับมานั่งรออย่างใจจดจ่อ แล้วก็ไม่ผิดหวังจริงๆค่ะ หนูเบยินดีด้วยจากใจจริงนะคะ พี่หนูหน่อยสวยมากๆค่ะ สวยใสเลยแหละ หนูเบจะรองานแต่งของพี่หนูหน่อยอีกงานนะคะ
Back to Top
Thanya View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Thanya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jun 2006 at 23:50

อันนี้ต้องรีบเข้ามาแสดงความยินดีอีกรอบเลย เดี๋ยวจะไม่ทันการณ์อีก

รูปเดี่ยวของหนูหน่อยโพสต์ท่าได้เหมือนนางงามมืออาชีพเลย ชนะเลิศค่ะ 

Edited by Thanya
Back to Top
nunut View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nunut Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 02 Jun 2006 at 23:54
เย้ ได้ดูรูปแร้น อิอิ พี่อู๊ดถ่ายสวยมั่กๆๆเลย
Back to Top
Lyncy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Lyncy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jun 2006 at 00:57

มาแสดงความยินดีกับพี่หนุหน่อยด้วยค่ะ

มายืนยันด้วย ว่าพี่หนูหน่อยโพสท์ท่า ได้สวยมากๆ.....แล้วก็ชอบรอยยิ้มพิมพ์ใจของพี่หนูหน่อยมากมาก

รอดูรุปงานเลี้ยงตอนเย็น ต่อนะคะ

Back to Top
-jj- View Drop Down

Post Options Post Options   Quote -jj- Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jun 2006 at 01:52

มายินดีด้วยคนค่ะ งานออกมาสวยสมกับที่เตรียมงานพร้อมจริงๆค่ะ

ที่สำคัญ เจ้าสาวลักยิ้มน่ารักด้วยค่ะ ดูรู้เลยว่ามีความสุขมากๆค่ะ ยินดีด้วยจริงๆค่ะ

Back to Top
witchuda View Drop Down

Post Options Post Options   Quote witchuda Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jun 2006 at 01:59
มาแสดงความยินดีกับพี่สาวนะคะ ในที่สุดก็ถึงวันนี้แล้วนะพี่หนูหน่อย

พี่หนูหน่อยให้กับฝนเยอะมากตอนฝนเตรียมงาน คำแนะนำต่างๆ มากมาย ถึงคราวพี่หนูหน่อย ฝนก็ขออวยพรให้พี่มีความสุขมากๆ นะคะ  (แต่ดูจากรอยยิ้มแล้วพี่หนูหน่อยมีความสุขมากๆ อยู่แล้วล่ะ)

พี่หน่อยนอนเยอะๆ นะ รักษาสุขภาพด้วย อีกหนึ่งอาิทิตย์จะได้เป็นเจ้าสาวแสนสวยของพี่หนึ่งนะคะ

ปล. เห็นปะบอกแล้วว่าเดี๋ยวน้ำหนักก็ลด ฮ่าๆๆ
Your Love is the Greatest Gift of All
~*~ My sO caLLed LifE by ChUda ~*~
Back to Top
tuktapim View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tuktapim Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jun 2006 at 02:35

ยินดีด้วยค่ะ พี่หน่อย สวยมากๆ รัศมีความสุขจับจริงๆ ค่ะ ยินดีด้วยมากๆเลย ที่ผ่านมาก็ได้พี่หน่อยเนี่ยแหละคอยแนะนำ เป็นพี่สาวที่น่ารักที่สุด

พักผ่อนมากๆนะคะ แล้วจะมารอดูรูปวันงานแต่งค่า

TO GET HER tobe TOGETHER

Back to Top
Pampers View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Pampers Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jun 2006 at 03:30
ยินดีด้วยนะคะ
Back to Top
Amai^^ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Amai^^ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jun 2006 at 06:14

ตามมายิ้มให้กับรูปด้วยอีกคนอ่ะค่ะ เห็นด้วยกับหลินค่ะว่า ยิ้มพิมพ์ใจจริง ๆ ยิ้มสวยค่ะ บอกอุปนิสัยของเจ้าสาวได้เลยอ่ะค่ะ

แสดงความยินดีด้วยอีกครั้งค่ะ

Back to Top
แฟนเจเล่ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote แฟนเจเล่ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jun 2006 at 08:13

ภาพฝีมือพี่อู๊ดมันสื่อความสุขในวันนั้นของพี่หนูหน่อยได้ดีจริ งๆค่ะ ....รอยยิ้มพิมพ์ใจ ....สวยมากค่ะ

งานพี่หนูหน่อยสวยมากค่ะ...คุ้มค่าสมกับที่เป็นพี่หนูหน่อยคนดั งแห่ง wsq ที่เตรียมตัวมาอย่างดีค่ะ ชอบค่ะ ชอบ

Back to Top
thunya View Drop Down

Post Options Post Options   Quote thunya Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jun 2006 at 08:55

ดูจากในรูปที่มีแต่รอยยิ้ม  เห็นแล้วแอบอมยิ้มด้วยค่ะ.... มีความสุขมากๆ ค่ะ

เจี๊ยบ

'Love is all around'
Back to Top
kitty cute View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kitty cute Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jun 2006 at 10:12
ยินดีกับพี่หนูหน่อยค่ะ ชอบชุดพี่หน่อยมากค่ะ สวย เก๋มั่กๆ เคยผ่านร้านใยไหมอยู่บ่อยๆเห็นแต่ชุดสวยๆ ฝีมือเค้าดีจริงๆน่ะเนี่ย แถมชุดพี่หนึ่งก็เข้ากันมากๆเลยค่ะ ช็อคโกแลตก็น่าร๊าก เอาเป็นว่าเลิศมากๆเลยพี่หนูหน่อยคนเก่ง
Back to Top
vanillacream View Drop Down

Post Options Post Options   Quote vanillacream Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jun 2006 at 10:41

น่ารักค่ะ ยิ้มแก้มประเลยน้า

Back to Top
หนมบิ๋ม View Drop Down

Post Options Post Options   Quote หนมบิ๋ม Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jun 2006 at 11:17
Back to Top
quaiquoung View Drop Down

Post Options Post Options   Quote quaiquoung Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jun 2006 at 11:59

ยินดีด้วยค่ะ ชุดหมั้นน่ารักมาก ดูดีมากเลยค่ะ เห็นแล้วอยากตัดแบบนี้จังเลยค่ะเรียบ เก๋จังเลยค่ะ  

Back to Top
SweetJane View Drop Down

Post Options Post Options   Quote SweetJane Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jun 2006 at 12:37
ยินดีด้วยคะ 
Back to Top
aoment View Drop Down

Post Options Post Options   Quote aoment Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jun 2006 at 13:45
ตามมาดูทุกกระทู้ค่ะ...สวยๆชอบๆ
Back to Top
OA&OAK View Drop Down

Post Options Post Options   Quote OA&OAK Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jun 2006 at 15:11

แต่งหน้าสวยมากค่ะพี่หนูหน่อย เด้งจริงๆค่ะ

Back to Top
theewara View Drop Down

Post Options Post Options   Quote theewara Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jun 2006 at 16:28

ยินดีกับพี่หน่อยด้วยน่ะค่ะ   เสื้อผ้าหน้าผม   งามมากกกกกกกกก

จัดงานน่ารักมากๆๆๆเลย 

Back to Top
sari_jang View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sari_jang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jun 2006 at 17:09

ยินดีด้วยมากๆ เลยค่ะพี่หนูหน่อยขา.....

อยากให้ถึงวันแต่งเร็วๆ จังเลยค่ะ

Back to Top
yanda View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yanda Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jun 2006 at 19:04
ยินดีด้วยนะคะ งานดูบรรยากาศเป็นกันเองมาก ๆ เลย มีความสุขมาก ๆ นะคะ
Back to Top
iamOH View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote iamOH Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jun 2006 at 19:52
ยินดีด้วยค่ะ.....พี่หนูหน่อยหน้าหวานมากๆเลย
Back to Top
pinmd View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pinmd Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jun 2006 at 20:24

ตามมาเชียร์ค่ะ รูปสวยมาก เจ้าสาวก็สวยค่ะ ยินดีด้วยมากๆ นะคะพี่หนูหน่อย

Back to Top
ake_pond View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ake_pond Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jun 2006 at 22:23

ยินดีด้วยจ้า งานperfectมั่กๆ ขอบคุณพี่สาวคนสวยสำหรับคำแนะนำดีๆหลายๆอย่าง และขอให้พี่หน่อยมีความสุขมากๆค่ะ

Back to Top
chavida View Drop Down

Post Options Post Options   Quote chavida Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jun 2006 at 22:36
ยินดีด้วยมากๆค่ะ
net & jeab
Back to Top
OngYing View Drop Down

Post Options Post Options   Quote OngYing Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Jun 2006 at 23:17

ตามมาดูพี่หนูหน่อยสุดสวย.. พี่สวยมากๆเลยล่ะค่ะ ตอนงานหญิงก็ได้คำปรึกษาจากพี่เยอะมาก ขอให้พี่หน่อยมีความสุขมากๆนะคะ

Back to Top
yuy7 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yuy7 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Jun 2006 at 16:23
เป็นวันดีๆในครอบครัวจริงๆค่ะ ชอบรูปที่พี่หนูหน่อยว่าเหมือนกันค่ะ
Back to Top
O-m-Y View Drop Down

Post Options Post Options   Quote O-m-Y Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Jun 2006 at 17:54

ยินดีด้วยนะคะ ชอบห้องนี้ที่ landmark เหมือนกันค่ะ เป็นห้องกระจก น่ารักมากๆ แต่พอดีงานเราแขกเยอะเลยต้องปรับไปจัดที่ห้องด้านใน คือ ห้องสุขุมวิท แล้วพอเสร็จพิธีก็ออกมาทานอาหารกันที่ห้องกระจกนี้ ดูภาพงานคุณหน่อยแล้วจัดออกมาได้สวยงามมากๆเลยค่ะ ยินดีด้วยอีกทีนะคะ

Back to Top
issara_a View Drop Down

Post Options Post Options   Quote issara_a Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 04 Jun 2006 at 20:26

ตามมายินดีกะพี่หนูหน่อยจ้า ตอนนี้มีคนตีตราจองแล้วน๊า... อิอิ

จะบอกว่างามมั่ก ๆ ทั้งคน (ดูผอมเพรียวมากเลยอ่ะ) ทั้งชุด ทั้งงาน พี่ข้าวโพดก็แต่งได้เลิศมั่ก ๆ เลยจ้า แอบอิจฉาๆๆ อ่ะ

Back to Top
snowy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote snowy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jun 2006 at 01:05

ยินดีด้วยค่ะ เห็นรอยยิ้มของว่าที่เจ้าบ่าวเจ้าสาว แล้วมีความสุขตามไปด้วยจัง

Back to Top
ณีย์ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ณีย์ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jun 2006 at 02:36

ยินดีด้ยนะค่ะ

Back to Top
oaty View Drop Down

Post Options Post Options   Quote oaty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jun 2006 at 08:37

ยินดีด้วยอีกรอบค่ะพี่  เดี๋ยวรอชมงานแต่งอีกรอบ (อยากเห็นไว ๆ จัง)

Back to Top
pattheera B. View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pattheera B. Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jun 2006 at 08:38
ยินดีด้วยนะคะพี่หนูหน่อย สุรอดูรูปพี่มาตั้งนานแหนะ perfect รอดูรูปงานแต่งต่อนะคะ ว่าที่เจ้าสาวคนเก่ง
Back to Top
binkhiew View Drop Down

Post Options Post Options   Quote binkhiew Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jun 2006 at 10:15
มาแสดงความยินดีด้วยคนค่ะ งานหมั้นก็ผ่านพ้นไปแล้ว เด๋วจะคอยติดตามงานแต่งต่อไปนะคะ

ตูน
Back to Top
แม่มณี View Drop Down

Post Options Post Options   Quote แม่มณี Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jun 2006 at 10:47

และแล้วเจ้าสาวคนเก่งของเราอีกหนึ่งท่านก็มีงานที่สวยสมกับการเ ตรียมตัวนะจ๊ะ

เห็นใบหน้าที่ยิ้มแย้มแล้วแม่มณีดีใจด้วยจ้า

Back to Top
jrjeab View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jrjeab Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jun 2006 at 11:14

I really like your smile.

You looked so gorgeous on your big day. Congratulations na ka!

Back to Top
liftfy View Drop Down

Post Options Post Options   Quote liftfy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jun 2006 at 11:24

ยินดีด้วยค่ะ เป็นงานที่สวยสมบูรณ์แบบมากเลยค่ะ สมแล้วกับที่ทำการบ้านมานานมากค่ะ

Back to Top
Chutima View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jun 2006 at 12:21

ยินดีด้วยค่ะ     รอภาพวันแต่งพรุ่งนี้นะคะ

Back to Top
pammyaui View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pammyaui Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jun 2006 at 14:12

ยินดีด้วยค่ะ เจ้าสาวคนเก่งรอดูภาพงานแต่งนะคะ

Back to Top
honey_b View Drop Down

Post Options Post Options   Quote honey_b Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jun 2006 at 17:10

ยินดีกับพี่นู๋หน่อยอีกรอบค่าาาา บอกได้คำเดียวว่างามจิง ๆ จ้าาาาา

Back to Top
Foonny View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Foonny Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jun 2006 at 18:29

ยินดีด้วยคะ สวยมากเลยนะคะ

ยังงัยก้อจะขอนั่งรอดูรูปงานแต่งของพี่หนูหน่อยต่อเลยนะคะ

Back to Top
Oscar View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Oscar Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jun 2006 at 20:54
ยินดีด้วยค่ะ ลักยิ้มน่ารักจัง
Back to Top
lovelymitsu View Drop Down

Post Options Post Options   Quote lovelymitsu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Jun 2006 at 08:48

ดีใจด้วยค่ะ

Back to Top
bridezilla View Drop Down

Post Options Post Options   Quote bridezilla Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Jun 2006 at 13:45

ยินดีด้วยนะคะ

True Love is Once in a Lifetime
Back to Top
Noo_kae View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Noo_kae Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Jun 2006 at 14:54

ยินดีกับพี่นู๋หน่อยด้วยค่ะ งานออกมาสวยสมกับที่หาข้อมูลมานาน จะรอชมภาพงานแต่งต่อน๊ะค่ะ

ปล.ทรงผมที่สวยมากๆๆๆเลยค่ะ

Back to Top
Kitty101 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Kitty101 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Jun 2006 at 15:34

ยินดีด้วยค่ะ รอดูภาพงานแต่งงานต่อค่ะ

Back to Top
yinglek View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yinglek Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 08 Jun 2006 at 11:48

ยินดีด้วยมาก ๆ ค่ะ กับพี่สาวใจดีของชาว wsq ค่ะ

Back to Top
rossukhon_b View Drop Down

Post Options Post Options   Quote rossukhon_b Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 10 Jun 2006 at 10:39

ยินดีกับพี่ด้วยนะค่ะ ขอให้มีแต่ความสุข

Back to Top
sweet_mu View Drop Down

Post Options Post Options   Quote sweet_mu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Jun 2006 at 19:27
 เริ่ดมากกกกกกกกกกค่ะคุณพี่
Back to Top
Brutus View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Brutus Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Jun 2006 at 00:10

ชุดน่ารักมาก ๆ เลยค่ะ

Back to Top
Chimnoo View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Chimnoo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Jun 2006 at 07:14
 ยินดีด้วยค่า
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.137 seconds.