แต่งงาน เย้...แต่งงานซะที มีความสุขจัง - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ทั่วไป
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

เย้...แต่งงานซะที มีความสุขจัง

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
patcharin View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote patcharin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: เย้...แต่งงานซะที มีความสุขจัง
    Posted: 28 Jan 2006 at 16:22

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ งานหนึ่งก็ผ่านพ้นไปอย่างสมบรูณ์ ช่างเป็นค่ำคืนที่สวยงามจริงๆค่ะ ขนาดตัวเราเองยังอดประทับใจกับงานตัวเองไม่ได้ มีคนกระซิบบอกว่างานเธอเหมือนงานเลี้ยงรุ่นเลยอ่ะ เพื่อนๆเยอะมาก หุหุหุ ก็เป็นความตั้งใจของเจ้าของงานนี่ค่ะ ก็เพื่อนสนิทแต่งกะเพื่อนสนิทนี่ค่ะ  แขกที่มาจึงเป็นเพื่อนๆและญาติๆของบ่าว-สาวเป็นส่วนใหญ่ ไล่ตั้งแต่มัธยมจนมหาวิทยาลัย แบบว่าคุณพ่อปลดเกษียณแล้ว ค่ะแขกผู้ใหญ่จึงมีไม่มาก งานวันนั้นจึงสนุกมากเลยค่ะ และประทับใจด้วย  จนคุณเจ้าบ่าวออกปากหลังเลิกงานเลย ว่า "ใครไม่มางานเราเสียดายเนอะ"

อันนี้มุมเพื่อนสนิทเซ็นอวยพรค่ะ

ภาพที่ให้เซ็นเป็นภาพข้าล่างค่ะ เจ้าสาวทำเองเช่นกันค่ะกะว่าจะเอาไปเข้ากรอบไว้ดูค่ะเล่นค่ะ เมื่อเสร็จงานแล้ว

หนึ่งได้เพื่อนๆมาช่วยงานหลายคนค่ะ  งานเย็นเจ้าบ่าว -เจ้าสาว มีหน้าที่ถ่ายรูปกับแขกอย่างเดียวเลย นอกนั้นเพื่อนๆจัดให้ ดีมากๆๆๆเลยค่ะ ประทับใจกับน้ำใจที่เพื่อนมีให้ค่ะ 

และก็พิธีกรคู่ชาย-หญิง ซึ่งเป็นเพื่อนของเจ้าสาว ทำหน้าที่ได้น่ารักมากเลยค่ะ แขกทุกคนชมว่าเข้าขากันดีจริงๆ และพูดดีมาก ทำให้แขกที่มาร่วมงานพลอยสนุกไปด้วยค่ะ  

เริ่มต้นด้วย Presentation หนึ่งให้ทางคนทำนำเพลงประกอบภาพยนต์เพื่อนสนิทมาเป็น Title ค่ะ โดยเอาภาพหนึ่งกะแฟนมาสื่อความหมายว่า  เพื่อนรัก....รักเพื่อน เจ้าสาวทำเองกะมือเลยค่ะ ภาพนี้ยังมีโชว์หน้างานด้วยค่ะ พร้อมกับให้ตัวหนังสือเป็นตัวชักชวนชมภาพความประทับใจค่ะ น่ารักไปอีกแบบ Image Birde จัดให้ค่ะ ขอบคุณตรงนี้ด้วยค่ะ

ตอนสำคัญ เปิดตัวบ่าวสาว หนึ่งกับเอกแอบไปอัดเพลงไว้แล้วค่ะร้องคู่เพลง "แค่มี" ของพลพล ร้องคู่ขึ้นเวทีค่ะ เพื่อนบอกซึ้งมากค่ะ แต่เค้าไม่รู้นะว่าลิปซิ้งเอา แบบว่าถ้าร้องจริงคงตื่นเต้นจนลืมเนื้อเพลง  ขนาดลิปซิ้งยังตื่นเต้นเลยค่ะ อันนี้ต้องขอบคุณ คุณออย น้องสาว วงละอองฟองค่ะ ที่อัดให้อย่างดีคนชมใหญ่เลยค่ะว่าร้องได้ไพเราะทั้งบ่าวสาว ขอบคุณค่ะ และท่อนสุดท้ายแฟนหนึ่งเค้าคิดเองค่ะว่า

ชายร้อง-รู้ว่ามีหนึ่ง........หญิงร้อง-เอกที่เข้าใจ............ร้องพร้อมกัน-ถึงต้องหนาวกาย...แต่หัวใจอุ่นดี

และก็ยังมีเรื่องสนุกๆและประทับใจอีกหลายเรื่องเลยค่ะค่ะ เป็นงานแต่งงานที่ดีที่สุด ที่คน-คนหนึ่ง จะมีได้เลยค่ะ หนึ่งปลื้มมากๆเลยค่ะ

คราวนี้ก็ขอขอบคุณบุคคลต่างๆ ที่อยู่เบื้องหลังความสำเร็จค่ะ เริ่มจาก.....

ช่างแต่งหน้า โดยคุณเอก Beautyful of Love และคุณป๊อก ที่เนรมิตให้หนึ่งในค่ำคืนนั้นได้สวยสมบรูณ์มากๆขอบคุณค่ะ เพื่อนๆดูได้ตามลิงค์ค่ะ  http://www.weddingsquare.com/forum/forum_posts.asp?TID=23695 &PN=1

ขอขอบคุณช่างภาพถ่ายภาพนิ่งวันงาน คุณเอ Photo forever คุณเอ เป็นคนน่ารักมากกกก ไม่มีบ่นสักคำเลยค่ะ และไม่ทำให้หนึ่งหนักใจเลยเพื่อนๆญาติๆ ชมคุณเอใหญ่เลยค่ะ ว่าถ่ายละเอียดดี ถ้าเพื่อนหนึ่งมีข่าวดี คุณเอ เนี้ยแหละค่ะที่หนึ่งจะแนะนำให้เป็นคนแรก 

ต่อไปก็ช่างถ่ายวีดีโอวันงาน พี่สมบัติ SB-Digital บอกตรงๆว่าตอนแรกที่ตัดสินใจเลือกพี่สมบัติเพราะชอบของแถม 555 แต่เมื่อได้เห็นผลงานการตัดต่องานเช้ามาฉายงานเย็นก็รู้สึกประท ับใจในความเป็นมืออาชีพของพี่ท่านจริงๆค่ะ แขกที่มาชอบใหญ่โดยเฉพาะคุณพ่อเจ้าสาวดูจะชอบเป็นพิเศษ ชมใหญ่เลยค่ะ และทวงวีดีโอวันงานแล้วค่ะอยากเอาไปดูที่บ้านต่อ พี่สมบัติถ้าได้อ่านรีบส่งงานด่วนนะพี่ หุหุหุ

และสุดท้ายพี่โอ๋ค่ะ Image by Oh ถึงแม้ว่าพี่โอ๋จะไม่ได้มาด้วยตัวเอง เพราะคุณพ่อเสีย แต่งานที่ออกมาถูกใจบ่าว-สาว รวมถึงแขกที่มาร่วมงานทุกคนเลยค่ะ วันนั้นจะเป็นวันที่สมบรูณ์แบบไม่ได้ถ้าขาดการจัดตกแต่งสถานที่ -ที่ดีค่ะ ขอบคุณพี่โอ๋ และทีมงานค่ะ

และขอขอบคุณชุดสวยๆจาก Image Birde ค่ะ มีให้ชมข้างล่างค่ะ

ด้านหน้า 

ด้านหลัง

ชุดสวยมากๆเลยค่ะ และเล่นไฟดีด้วย เพราะที่ห้อยๆอยู่ด้านหน้าและด้านหลังจะเป็นคริสตัลค่ะ ลบคำสบประมาทเรื่องสตูตัดชุดไม่สวยไปเลยค่ะ

สุดท้ายก็ขอขอบคุณ WSQ ดินแดนแห่งความรู้ ที่จะทำให้ทุกฝันของว่าที่เจ้าสาวทุกท่านเป็นจริง และเป็นวันที่ดีที่สุดในชีวิตวันหนึ่งเลยค่ะ

ขอบคุณมิตรภาพที่ดีจากเพื่อนๆในเวบด้วยค่ะ   

Edited by patcharin
       " คุณเชื่อในพรหมลิขิตไหม?"
ถ้าไม่....แล้วอะไรล่ะ....ที่ทำให้คน2 คน ไกลแสนไกล ได้พบกัน
ถ้าไม่...แล้วอะไรล่ะ...ที่ทำให้คนที่เป็นแค่ "เพื่อน" ได้กลายเป็น "คนรัก"

Back to Top
yuy7 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yuy7 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jan 2006 at 16:40

ยินดีด้วยค่า

งานท่าทางจะสนุกจริงๆค่ะ

Back to Top
โอกะปุ๋ม View Drop Down

Post Options Post Options   Quote โอกะปุ๋ม Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jan 2006 at 16:55
เจ้าสาวสวยจังค่ะ
Back to Top
babykitten View Drop Down

Post Options Post Options   Quote babykitten Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jan 2006 at 17:20
เจ้าสาว เจ้าบ่าวน่ารักทั้งคู่ค่ะ ดีใจด้วยนะคะที่งานราบรื่น เรียบร้อยแถมเป็นที่ประทับใจของทุกๆคน ขอให้มีความสุขมากๆแบบนี้ตลอดไปนะคะ
Back to Top
แสนรัก View Drop Down

Post Options Post Options   Quote แสนรัก Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jan 2006 at 20:49
เจ้าสาวน่ารักจังเลยจ้า...ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ
Back to Top
Gally View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote Gally Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jan 2006 at 22:20

ยินดีด้วยนะค่ะ ที่งานออกมาอย่างที่ตั้งใจไว้

Back to Top
noopu View Drop Down

Post Options Post Options   Quote noopu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jan 2006 at 22:25
เจ้าบ่าว เจ้าสาว หน้าตาคล้ายกันมาก ๆ น่ารักจริงๆ เลยค๊า
Back to Top
pooktom View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pooktom Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jan 2006 at 22:41

งานจัดได้น่ารักมากๆเลย ยินดีด้วยนะคะ ขอให้มีความสุขมากๆ
Back to Top
aommie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote aommie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jan 2006 at 23:34
ยินดีด้วยมาก ๆ นะจ้ะ หนูหนึ่ง น่าประทับใจมาก ๆ จ้ะ
Back to Top
Jady View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Jady Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 28 Jan 2006 at 23:45

ยินดีด้วยค่า

Back to Top
A May View Drop Down

Post Options Post Options   Quote A May Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jan 2006 at 01:59

ยินดีด้วยนะคะ ชอบไอเดีย presentation มากเลย

เจ้าสาวแต่งหน้าทำผมสวยด้วยค่ะ

Back to Top
Nokkie View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Nokkie Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jan 2006 at 03:25

ยินดีด้วยนะจ๊ะ หนูหนึ่ง ขอให้มีความสุข รักกันตลอดไปนะคะ    อืมชุดสวยและงานออกมาน่ารัก ดูสดใสดีมากๆๆ หนึ่งก้อสวย มากๆๆ เยย

Back to Top
SweetJane View Drop Down

Post Options Post Options   Quote SweetJane Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jan 2006 at 08:50
ยินดีด้วยคะ สีงานหวานจังเลย 
Back to Top
แม่มณี View Drop Down

Post Options Post Options   Quote แม่มณี Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jan 2006 at 09:54

งานท่าทางจะมันส์จริงๆนั่นแหล่ะค่ะ เห้นเพื่อนเยอะขนาดนี้เรียกว่า

มันส์แน่นอน ดีใจด้วยนะจ๊ะ ที่งานออกมาสวยมั่กๆ

Back to Top
หนมบิ๋ม View Drop Down

Post Options Post Options   Quote หนมบิ๋ม Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jan 2006 at 11:40
ยินดีด้วยค่าา

บ่าวสาวเพื่อนแยะยังงี้ อบอุ่นดีจริงๆ น๊าาา
Back to Top
iamOH View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote iamOH Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jan 2006 at 21:03

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้มีความสุขมากๆค่ะ

Back to Top
kittykook View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kittykook Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jan 2006 at 21:06

ยินดีด้วยจ้าหนึ่ง ที่งานออกมาได้อย่างที่ตั้งใจทุกอย่างน ะจ๊ะ
ขอให้มีความสุขในชีวิตคู่มากๆ เลยจ้า

Back to Top
premira73 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote premira73 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jan 2006 at 21:59

ยินดีด้วยนะคะ  ดูบรรยากาศในงานท่าจะมันส์จริงๆ  ด้วย

Back to Top
Yui ^SoFa^ View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Yui ^SoFa^ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 29 Jan 2006 at 23:36
ยินดีด้วยค่ะ มีความสุขมากๆ นะคะ
Back to Top
Bibiz View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Bibiz Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2006 at 07:35
งานดูน่าสนุกจังเลยค่ะ เพื่อนๆเต็มไปหมดสมกับ theme เพื่อนสนิทจังเลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ
Back to Top
kaewta123 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kaewta123 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2006 at 08:35
สวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะคะ
Back to Top
kitty cute View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kitty cute Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2006 at 08:36
งานออกมาน่าชื่นใจแทนจังค่ะ เพื่อนเยอะแยะเลย ขอให้มีความสุขมากๆน่ะค่ะ
Back to Top
groof View Drop Down

Post Options Post Options   Quote groof Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2006 at 08:57

เห็นเค้าลงข่าวว่า แขกในงาน โดนมดกัดตัวแดงกันไปตาม  ๆ ๆ อ่ะ

เนื่องจาก บ่าวสาว หอมกันตลอดเวลา หวานจริงนะย่ะ คริ คริ อยากรู้ว่าแล้วนอกจอ ลับ ลับ จะขนาดไหน

คิดแล้ว หวิวจัง 555

***You are the final piece of my Jigsaw,you make my life complete.***

Back to Top
mizore View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote mizore Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2006 at 09:13

เจ้าสาวน่ารักมาก ๆ ส่วนเจ้าบ่าวก้อหล่อนะคะ ขอแสดงความยินดีด้วยคะ มีความสุขมาก ๆ นะคะ

Back to Top
akameen View Drop Down

Post Options Post Options   Quote akameen Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2006 at 09:23

ยินดีด้วยคะ  งานน่ารักจัง อบอุ่นดี เพื่อนเยอะมาก

Back to Top
Minburi View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Minburi Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2006 at 09:28

ยินดีด้วย งานน่ารักมากๆ เจ้าสาวก็สวยค่ะ

Back to Top
peda View Drop Down

Post Options Post Options   Quote peda Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2006 at 09:28

น่ารักมากๆ เลยคะ ยินดีด้วยนะคะ ชอบจัง

Back to Top
OngYing View Drop Down

Post Options Post Options   Quote OngYing Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2006 at 09:35

หนึ่งสวยมากเลยค่ะ... อ่านดูแล้วต้องเป็นงานที่สนุกมากแน่ๆเลย

ยินดีด้วยนะคะ

Back to Top
tomwaan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tomwaan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2006 at 10:09
 ยินดีด้วยค่ะ
Back to Top
wa-sa-rat View Drop Down

Post Options Post Options   Quote wa-sa-rat Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2006 at 10:26
ชอบ theme งานมากๆ เลย น่ารักจังค่ะ ^^
Love is not just the touching of 2 hearts, it is the blending of 2 lives
Back to Top
juji View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote juji Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2006 at 10:49
ยินดีด้วยค่ะ ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะคะ เจ้าสาวน่ารักจัง 
Back to Top
pupuu View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pupuu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2006 at 10:51

สวยมากๆ เลยค่ะ  perfect ทุกอย่าง ไม่ว่าจะเป็นเจ้าสาว เจ้าบ่าว แขกที่มาในงาน สถานที่ การจัดเลี้ยง ฯลฯ

ยินดีด้วยนะคะ เป็นเจ้าสาวที่มีความสุขอีกท่านหนึ่งของปีนี้

Back to Top
inpairs View Drop Down

Post Options Post Options   Quote inpairs Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2006 at 10:53

ยินดีด้วยนะคะหนึ่ง ทุกอย่างดูกันเองและน่ารักมากๆๆเลย งานเราก็อยากให้เพื่อนๆไปกันเยอะๆๆๆๆอะชอบจัง

"เพื่อนรัก   รักเพื่อน"    

Back to Top
Sherbet_Red View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Sherbet_Red Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2006 at 11:21
ยินดีด้วยนะคะ งานก็น่ารัก เจ้าสาวก็น่ารัก
Marriage is great institution.No family should be without it !!!
Back to Top
Chutima View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2006 at 11:47

ยินดีด้วยนะคะ  น้องหนึ่ง  ...
มีความสุขมาก ๆ ค่ะ 

Back to Top
raknumee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote raknumee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2006 at 14:03
ยินดีด้วยค่ะ
Back to Top

Post Options Post Options   Quote patcharin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2006 at 15:13

ขอบคุณทุกๆคนที่มาร่วมแสดงความยินดีค่ะ

หนึ่งดีใจมากๆที่มีโอกาศเข้ามาที่นี่ ที่-ที่ทำให้ความฝันของเจ้าสาวหลายๆคนเป็นจริง ถึงแม้ว่าความฝันของว่าที่เจ้าสาวแต่งล่ะคนจะแตกต่างกัน แต่สิ่งที่เหมือนกันก็คือ อยากให้งานของตนเองที่จะเกิดขึ้นครั้งเดียวในชีวิตนี้ เป็นวันที่วิเศษและดีที่สุด เท่าที่เราจะทำได้ค่ะ

หนึ่งยอมเหนื่อยที่จะเตรียมหลายๆอย่างเอง เพราะเพื่อนๆที่นี่ทำให้เราเกิดไอเดียหลายๆอย่าง และภูมิใจกับงานที่เราทำออกมาด้วยค่ะ

ถ้าไม่....แล้วอะไรล่ะ....ที่ทำให้คน2 คน ไกลแสนไกล ได้พบกัน
ถ้าไม่...แล้วอะไรล่ะ...ที่ทำให้คนที่เป็นแค่ "เพื่อน" ได้กลายเป็น "คนรัก"

Back to Top
ao_aeey View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ao_aeey Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2006 at 15:31

เห็นงานคุณหนึ่งแล้วค่า ที่เดียวกะของคุณกรุ๊ฟ กะคุณอ้อมเลยค่ะ

www.

fo

to

forever

.net

Back to Top
Foonny View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Foonny Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 30 Jan 2006 at 15:38

ยินดีด้วยคะ เจ้าบ่าวและเจ้าสาวน่ารักทั้งคู่เลย

ชุดเจ้าสาวก้อสวยคะ บรรยากาศในงานดูเป็นกันเองดีคะ

Back to Top
hellokitty View Drop Down

Post Options Post Options   Quote hellokitty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Feb 2006 at 00:00

น่ารักจังเลยค่ะ

Back to Top
MOGI 15 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote MOGI 15 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Feb 2006 at 00:26
ยินดีด้วยนะคะ
http://my.inlovephoto.com/gallery2/mogi15/
http://my.inlovephoto.com/2006/MOGI+15/
http://my.inlovephoto.com/04/MOGI+15/
Back to Top
oaty View Drop Down

Post Options Post Options   Quote oaty Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Feb 2006 at 13:27

เข้ามาช้าไปนิดส์สสส  แต่ก็ยินดีกะเพื่อนด้วยนะจ๊ะ แกสวยมากกกกกกกกกก เหมือนเจ้าหญิงเลย ยินดีด้วยอีกเป็นครั้งที่ร้อยนะจ๊ะ ไว้รออ้อมขึ้นมาแล้วเรานัดเจอกันใหม่นะ

Back to Top

Post Options Post Options   Quote patcharin Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 01 Feb 2006 at 17:00

ได้เลยโอ๊ต   แต่ชั้นได้ข่าวมาว่าเธอก็สวยมากกกก เลยนะ อย่างนี้ต้อง Big Thank คุณเอกแล้วล่ะ

ยินดีกับเธอด้วยอีกครั้งนะจ๊ะ

Back to Top
binkhiew View Drop Down

Post Options Post Options   Quote binkhiew Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Feb 2006 at 15:28
ยินดีด้วยค่ะ  ดูรูปคุณหนึ่งแล้ว ทำให้อยากรีบแต่งขึ้นมาในทันใด
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.098 seconds.