แต่งงาน การ์ดรูปภาพส่วนมากพิมพ์ขนาดเท่าไหร่กันค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การ์ดแต่งงาน ของชำร่วย
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

การ์ดรูปภาพส่วนมากพิมพ์ขนาดเท่าไหร่กันค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
popeyes View Drop Down

Post Options Post Options   Quote popeyes Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: การ์ดรูปภาพส่วนมากพิมพ์ขนาดเท่าไหร่กันค่ะ
    Posted: 18 Jan 2006 at 22:17
การ์ดรูปภาพส่วนมากเขาพิมพ์ขนาดไหนกันค่ะ แล้วก็พิมพ์กันคนละกี่แบบเอ่ย ..
Back to Top
pook1 View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote pook1 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Jan 2006 at 19:35
4x6" หรือว่า 5X7" เราว่าสองอันนี้กำลังดี
ของเราใช้ขนาด 4x6" แล้วก็ใช้แค่ 2 แบบ จริง ๆ อยากได้เพิ่มอีก แต่ทางฝ่ายญาติเจ้าบ่าวเขาบอกไม่ดี กว่าจะพูดจนได้ 2 แบบ ก็เหนื่อยไปหลายรอบเหมือนกัน
Back to Top
popeyes View Drop Down

Post Options Post Options   Quote popeyes Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Jan 2006 at 20:57
ขอบคุณค่ะคุณ pook1มากนะคะ ของเราพึ่งไปสั่งทำที่ร้าน MASTER แต่ว่าสั่งไปแค่แบบเดียวน่ะคะ แต่ใจเราน่ะอยากได้ซัก 4 แบบ แต่ว่าที่เจ้าบ่าวม่ะยอมอ่ะ บอกว่าจะได้ไม่ต้องมาเลือก เราเลยเศร้าได้แค่แบบเดียว
Back to Top
peda View Drop Down

Post Options Post Options   Quote peda Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 26 Jan 2006 at 15:27

สั่งทำกันราคาเท่าไหร่คะ นุ้ยโดนไปราคาใบละ 9 บาท สั่งไป400 ใบ แพงอ่ะ ทำไงดีคะ จ่ายเงินมัดจำไปแล้วด้วยอ่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.153 seconds.