แต่งงาน ขอบคุณพี่โอ๋มากๆกะผลงานที่น่ารักค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การจัดดอกไม้ ตกแต่งสถานที่ ดอกไม้ ซุ้ม ลูกโป่ง เวที
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

ขอบคุณพี่โอ๋มากๆกะผลงานที่น่ารักค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
Pacifica View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote Pacifica Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: ขอบคุณพี่โอ๋มากๆกะผลงานที่น่ารักค่ะ
    Posted: 18 Jan 2006 at 02:32

อยากจะขอบคุณพี่โอ๋จาก imagine by Oh มากค่ะกับการจัดดอกไม้ที่ออกมาน่ารัก ตรงกับconceptของ งานซึ่งอยากได้ดอกไม้แนว หวานๆและ อบอุ่น และก็ขอบคุณสำหรับคำแนะนำในเรื่องต่างๆ ค่ะ

Edited by Pacifica
Back to Top
pupuu View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote pupuu Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Jan 2006 at 08:55

ยินดีด้วยนะคะ

รูปแบบงานสวยและสีหวานจริงๆ ดีใจด้วยค่ะ

Back to Top
nu_noiy View Drop Down
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote nu_noiy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Jan 2006 at 10:34
สีสวยค่ะ ดีใจด้วยที่งานออกมาเรียบร้อยนะคะ
Back to Top
jinny_jj View Drop Down

Post Options Post Options   Quote jinny_jj Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Jan 2006 at 12:24

สีน่ารักมากๆเลยค่ะ

Back to Top
SweetJane View Drop Down

Post Options Post Options   Quote SweetJane Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Jan 2006 at 13:51
สวยจังเลยคะ (ทุกอย่างเลย)
Back to Top
yanda View Drop Down

Post Options Post Options   Quote yanda Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Jan 2006 at 14:59
สีสวยจังเลยค่ะ แล้วงานก็จัดออกมาสวยมากๆ เลยค่ะ ไม่ทราบว่าจัดที่ไหนเหรอคะ
Back to Top
amm_es5 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote amm_es5 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Jan 2006 at 17:18
หวานจริงๆ สวยค่ะ
Back to Top
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote Pacifica Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Jan 2006 at 21:53

งานจัดที่โรงแรมรามาการ์เด้นส์ค่ะ แต่ว่าใช้บริการการจัดดอกไม้กะพี่โอ๋เสริมกับดอกไม้ของทางโรงแร มค่ะ

Back to Top
Chutima View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Jan 2006 at 16:16

สวยมากเลยค่ะ  ใบเฟิร์นเขียว ก็เขียวแบบหนาแน่น 
ดอกไม้ก็ชมพูหวาน  ๆ  สวยมาก ๆ ค่ะ 

Back to Top
babykitten View Drop Down

Post Options Post Options   Quote babykitten Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Jan 2006 at 16:23
สวยหวานแข่งกับใบหน้าเจ้าสาวเลยนะคะ แต่ยังไงก็สวยน้อยกว่าเจ้าสาวเจ้าของวันงานอยู่แล้ว ยินดีด้วยค่า
Back to Top
tomwaan View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tomwaan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 19 Jan 2006 at 17:05

ยินดีด้วยค่ะ มีความสุขมากๆๆ นะคะ

พี่โอ๋จัดดอกไม้ได้สวยหวานมากๆๆ ค่ะ

บอกได้มั๊ยค่ะ ว่าคชจ. ในการจัดของคุณประมาณเท่าไหร่ pm มาบอกก็ได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Back to Top
parichart View Drop Down

Post Options Post Options   Quote parichart Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Jan 2006 at 10:10

สีดอกไม้หวานจังค่ะ

Back to Top
SweetJane View Drop Down

Post Options Post Options   Quote SweetJane Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Jan 2006 at 12:02
ดอกไม้สวยมากคะ
Back to Top
noynaja View Drop Down

Post Options Post Options   Quote noynaja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Jan 2006 at 21:32

สวย หวานมาก ๆ ค่ะ งบเท่าไหร่คะเนี่ยะ อยากให้พี่โอ๋มาจัดให้บ้าง

Back to Top
meo-meo View Drop Down

Post Options Post Options   Quote meo-meo Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 21 Jan 2006 at 12:27
รูปแบบงานหรู หวานแหววมากค่ะ ชอบดอกไม้ แน่นจิง ๆเลยค่ะ เสียอย่างเดียวเห็นหน้าเจ้าสาวไม่ชัดเลยค่ะ ( แบบว่า หน้าเจ้าสาวก็เข้ากับคอนเซป สวยหวานเหมือนกันนะ )
Back to Top
cinderella View Drop Down

Post Options Post Options   Quote cinderella Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 23 Jan 2006 at 02:41

คุณ Pacific ใช่ที่จัดวันที่ 17 ธค ที่ผ่านมารึป่าวคะ ห้องชั้นล่าง ของรามาการ์เดน เพราะเราจำได้ว่า ว่านั้นเราไปงานแต่งเพื่อนเราที่รามาเหมือนกัน แล้วพองานเสร็จเดินลงมา ผ่านงานนี้ เราประทับใจกะความสวย และสีสันที่สดใสของดอกไม้ จนต้องชวนเพื่อน แอบเดินเข้าไปดู เพราะเห็นว่าตอนนั้น งานก็รู้สึกว่าจะเกือบเลิกแล้ว ขอบอกว่า ดอกไม้สวยจริงๆ แล้วก็แปลกตาดีด้วย

เสียดายจังตอนนั้นไม่ค่อยมีไอเดีย เลยไม่ได้ออกแบบให้พี่โอ๋จัดให้

ปล ถ้ารู้ว่าเป็นเจ้าสาวเวปนี้เหมือนกัน เข้าไป ทักทายดีกว่าเนาะ อิอิ

Edited by weddingsquare
Back to Top
luckykunichan View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote luckykunichan Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 24 Jan 2006 at 13:49
สวยมากๆ  ชอบจังเยย  อยากได้มั่ง แต่โรงแรมเราคงทำไม่สวยเท่านี้แน่ๆเลย
Back to Top
zazae View Drop Down

Post Options Post Options   Quote zazae Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 03 Feb 2006 at 12:04

สีสวยหวาน ถูกใจจังเลยค่ะ

...ZaZaE...The happiest of people don't necessarily Have the best of everything; They just make the most of Everything that comes along their way.
Back to Top
Yelly View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Yelly Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Feb 2006 at 17:01

บรรยากาศในงาน สวย เก๋ น่ารักมากคะ โดยเฉพาะเจ้าสาวน่ารัก สมกับดกกไม้ที่จัด

อยากจะสอบถามราคาการจัดดอกไม้ได้หรือไม่คะ เนื่องจากจะจัดงานที่รามาการ์เด้นท์เหมือนกัน แต่ไม่ประทับใจดอกไม้ที่เข้าทไห้เลยคะ

ช่วยแจ้งให้ทราบผ่าน PM ได้หรือไม่คะ

Back to Top
CherBilly View Drop Down

Post Options Post Options   Quote CherBilly Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Feb 2006 at 08:24
งานออกมาสวยหวาน สไตล์ พี่โอ๋จริงๆ...
Back to Top
แม่มณี View Drop Down

Post Options Post Options   Quote แม่มณี Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Feb 2006 at 10:09
ฉ๋วยจัง
Back to Top
amm_es5 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote amm_es5 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Feb 2006 at 11:33
หวานได้ใจจริงๆ เลย
Back to Top
katejang View Drop Down

Post Options Post Options   Quote katejang Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 17 Feb 2006 at 13:12
สวยหวานได้ใจมากๆๆค่ะ
Back to Top
Plakampong View Drop Down

Post Options Post Options   Quote Plakampong Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 18 Feb 2006 at 12:03

สวยหวานเหมือนหน้าเจ้าสาวเลยค่ะ

http://my.inlovephoto.com/gallery2/Plakampong
Back to Top
daodar View Drop Down

Post Options Post Options   Quote daodar Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Feb 2006 at 21:49

สวยมากๆ เลยค่ะ  ยังงี้ใช้งบประมาณเท่าไรค่ะ

Back to Top
whatever View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote whatever Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Mar 2006 at 00:08

แบบนี้แปลว่า โรงแรมเขามีให้ก็จริง แต่คงไม่สวยแบบที่เราหาไปจัดเพิ่มใช่มั๊ยคะ

แหะ ๆ แบบนี้แปลว่า ถ้าอยากมีงานสวย ๆ ก็ต้องแบ่งงบมาใช้จ่ายเพิ่มเติม? 

งิงิ อยากมีงานแต่งสวย ๆ จัง แต่งบจำกัดอ่ะ แง๊ว ๆ

Back to Top
โอกะปุ๋ม View Drop Down

Post Options Post Options   Quote โอกะปุ๋ม Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Mar 2006 at 07:12
สวยจังเลยค่ะ ชมพูเขียว
Back to Top
nutuaja View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote nutuaja Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 12 Mar 2006 at 09:46
งบจัดงานประมาณเท่าไหร่คะ(จัดดอกไม้เพิ่มเติมกับพี่โอ๋) รบกวนช่วย PM มาบอกหน่อยนะคะ จัดออกมาหวานสวยจังค่ะยินดีด้วยนะคะกับงานที่ถูกใจและสวยจริงๆ ค่ะ
Back to Top
bridezilla View Drop Down

Post Options Post Options   Quote bridezilla Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Mar 2006 at 11:54

สวยคะ หวานมากๆ

True Love is Once in a Lifetime
Back to Top
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote Pacifica Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Mar 2006 at 07:43

ขอบคุณค่ะที่เข้ามาเยี่ยมชมในกระทู้ ขอโทษทีค่ะที่ตอบช้าไปหน่อยเพราะไม่ค่อยได้เข้ามาใน weddingsquare   งานตั้งแต่วันที่ 17 ธันวา 2548 ที่รามาการ์เด้นส์ค่ะ  ลงกระทู้ขอบคุณพี่โอ๋ไปตั้งแต ่ ่เดือนมกราคม ไม่นึกว่าจะมีเพื่อนๆให้ความสนใจแวะเข้าในกระทู้มากขนาดนี้ ขอบคุณค่ะ

สำหรับเรื่องงบ มีเพื่อนๆใจถามกันมาเยอะพอสมควร อยากให้ติดต่อกับพี่โอ๋โดยตรงเลยค่ะ เพราะพี่เขาจะแนะนำได้ดีกว่า เรื่องสถานที่ concept และ อื่นๆ พี่โอ๋จัดได้ทุกงบ ไม่แพงอย่างที่คิดค่ะ พี่โอ๋อัธยาสัยดี คุยง่ายค่ะ 09-883-4198  โชคดีค่ะ (ฝากบอกว่าน้องมด 17 ธันวารามาการ์เด้นส์ฝากสวัสดีด้วยค่ะ)

ปล. ผ้าที่โยงกับเพดาน กับลูกตุ้มที่ห้อยบนเพดานเป็นของโรงแรมค่ะ

Back to Top
ohflower View Drop Down
exsp
exsp

Oh Flower

Post Options Post Options   Quote ohflower Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 15 Mar 2006 at 16:24

ทาง ร้าน IMAGINE BY OH  ขอขอบคุณ   ลูกค้าทุกท่าน ที่ไว้วางใจพี่โอ๋เเละทีมงาน  ทางเราจะไม่หยุดนี่งทางความคิดที่จะสร้างสรรค์ งานที่ดีมีคุณภาพต่อไป เเละหวังเป็นอย่างยิ่งที่จะได้ร่วมงานกันอีกครั้งในโอกาศต่อๆไป

ขอบคุณอีกครั้งจากใจ พี่โอ๋

Back to Top
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote Pacifica Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Apr 2006 at 06:43

ขอบคุณพี่โอ๋และทีมงานมากๆอีกครั้งค่ะ ขอให้กิจการเจริญยิ่งๆขึ้นไปนะคะ

Back to Top
mooyor View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote mooyor Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Apr 2006 at 10:02

สนใจค่ะ สวยหวานดี อยากทราบงบประมาณที่จัดดอกไม้ค่ะPM มาบอกด้วยนะคะ

Back to Top
inpairs View Drop Down

Post Options Post Options   Quote inpairs Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Apr 2006 at 10:54

ขอแสดงความยินดีกับบ่าวสาวด้วยนะคะ ขอให้มีความสุขมากๆคะ งานน่ารักและหวานมากๆๆๆ แต่น้อยกว่าใบหน้าของเจ้าสาวจิงๆๆด้วยอะ

โอ้พระเจ้าจ๊อด .... พี่โอ๋ยอดมาก

Back to Top
nunut View Drop Down

Post Options Post Options   Quote nunut Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 11 Apr 2006 at 11:25

แล้วอย่าลืมแก้ไขข้อผิดพลาดที่เกิดขึ้นด้วยนะคะที่เกิดขึ้นกับห ลายๆงานด้วยนะคะ

http://www.weddingsquare.com/forum/forum_posts.asp?TID=25896 &PN=5

Back to Top
ยิหวา View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ยิหวา Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Apr 2006 at 21:19
สวยหวานมากค่ะ  งานของเราก็จะให้พี่โอ๋จัดให้ค่ะ  ที่  22  ตุลา  พี่เค้าคุยง่าย  น่ารักดีค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.262 seconds.