แต่งงาน _ชุดราตรีสโมสร - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ชุดแต่งงงาน ชุดวิวาห์-ชุดหมั้น -ชุดไทย
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

_ชุดราตรีสโมสร

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
ทรรศิกา View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ทรรศิกา Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: _ชุดราตรีสโมสร
    Posted: 05 Jan 2006 at 12:05
อยากทราบว่า ชุดราตรีสโมสรอกอ่อน( ทบ. ) ตัดร้านไหนดีค่ะ ( ในกรุงเทพฯ ) ขอบคุณค่ะ
I still loving you forever
Back to Top
pare View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote pare Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jan 2006 at 17:02

แนะนำว่าตัดร้านพงษ์ ตรงประดิพัทธ์นะคะ อยู่ฝั่งเดียวกับโรงแรมมิโด ถ้ามาจากประดิพัทธ์มุ่งหน้าไปแยกสะพานควายร้านอยู่ขวามือค่ะ ตรงข้ามเยื้องๆ กับเซเว่นแรกของถนนนะคะ

เป็นร้านเล็ก ๆค่ะ เจ้าของร้านมีอายุแล้ว แต่รับประกันฝีมือค่ะ คุณพ่อกับแฟนก็ตัดชุดร้านนี้ค่ะ เค้าจะมีเคล็ดลับในการใส่และการดูแลชุดด้วยค่ะ

Back to Top
0223 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote 0223 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Jan 2006 at 15:18

ให้ไปที่ร้าน ชาญ ค่ะ อยู่ที่ตลาดสะพานใหม่  เช่า นะค่ะ เฉพาะเสื้อ ตัวละ 800 บาท ส่วนกางเกงให้ไปยืมทหารรุ่นพี่ค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.172 seconds.