แต่งงาน อยากได้... - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การ์ดแต่งงาน ของชำร่วย
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

อยากได้...

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
เบบี๋ View Drop Down
WSQ FanClub
WSQ FanClub

Post Options Post Options   Quote เบบี๋ Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: อยากได้...
    Posted: 04 Jan 2006 at 18:38

แบบว่าอยากได้ตัวการ์ตูนบ่าวสาว ภาพแหวนคู่ ภาพดอกไม้สวย ๆ ไว้ใส่ในการ์ดน่ะค่ะ ทีนี้ภาพที่หาจาก google มัน save ไม่ได้เลยอ่ะ เพื่อน ๆ พอมี link แล้วก็วิธี copy มาใส่ photoshop มั้ยคะ ช่วยหน่อยนะคะ จะแต่ง 22 ม.ค.แล้วค่ะ การ์ดยังไม่เรียบร้อยเลยค่ะ

Back to Top
Chutima View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote Chutima Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 05 Jan 2006 at 09:22

เคยประสบปัญหาเซฟรูปไม่ได้เหมือนกัน  ให้ลองเช็คที่  Temporary Internet 
เพราะบางทีมันเต็ม ค่ะ...

หรือเข้าที่ นี่    www.meowstudio.com

Back to Top
tredashe View Drop Down
Exclusive member
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote tredashe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 06 Jan 2006 at 17:55

ตอนแต่งก็ทำการ์ดเองค่ะ เลยมีรูปพวกแหวนคู่เก็บไว้บ้าง ถ้าอย่างไร ก็ PM เมล มานะคะ จะได้ส่งให้ดูเผื่อจะนำไปใช้ประโยชน์ได้ค่ะ

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.145 seconds.