แต่งงาน รบกวน ถามราคาค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

รบกวน ถามราคาค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
opleee View Drop Down
Exclusive member

Post Options Post Options   Quote opleee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: รบกวน ถามราคาค่ะ
    Posted: 19 Jan 2004 at 22:53
จ้างคนมาถ่ายวีดีโอ เฉพาะงานเย็น 3000 แต่เค้าบอกว่าจะแปลงเป็น วีซีดี หรือ ดีวีดี แล้วแต่เรา เพื่อน ๆ พี่ๆ ว่าแพงไปหรือเปล่าค่ะ ช่วยให้ความเห็นหน่อยนะค่ะ และเพื่อน ๆ ที่ใช้กันราคาเท่าไหร่
Back to Top
chompunuch View Drop Down

Post Options Post Options   Quote chompunuch Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Jan 2004 at 09:28
พูดถึงราคา ไม่แพงนะคะ แต่คุณ opleee ได้ดูผลงานรึยัง ว่าตัดต่อใส่เพลง ปก ถูกใจหรือเปล่า
Back to Top
good View Drop Down

Post Options Post Options   Quote good Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 20 Jan 2004 at 16:02
ถูกมั๊กๆๆๆ แล้วค่า แต่ฝีมือเชื่อใจได้มากน้อยแค่ไหนค๊ะ สำคัญนะค๊ะเรื่องเนี้ย
Back to Top
tAy@tAe View Drop Down

Post Options Post Options   Quote tAy@tAe Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 22 Jan 2004 at 14:25

ถ้าดูงานแล้วถูกใจ เพลงถูกใจ ตัดต่อถูกใจ ราคานี้ก็ถือว่าไม่แพงเลยล่ะครับ

Back to Top
opleee View Drop Down

Post Options Post Options   Quote opleee Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 16 Feb 2004 at 23:46
ขอบคุณพี่ ๆ ทุกคนนะค่ะ ที่ให้คำแนะนำ
Back to Top
kathy_06 View Drop Down

Post Options Post Options   Quote kathy_06 Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 14 Dec 2004 at 02:04
ราคาไม่แพงเลยนะคะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.076 seconds.