แต่งงาน กำลังออกแบบการ์ดแต่งงานให้พี่สาวค่ะ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > การ์ดแต่งงาน ของชำร่วย
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

กำลังออกแบบการ์ดแต่งงานให้พี่สาวค่ะ

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
pleypae View Drop Down

Post Options Post Options   Quote pleypae Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: กำลังออกแบบการ์ดแต่งงานให้พี่สาวค่ะ
    Posted: 13 Dec 2005 at 11:00
อยากทราบข้อความในการ์ว่าควรมีอะไรบ้างเขียนยังไงดีค่ะ แนะนำด้วยนะ เสร็จแล้วจะเอามาอวด
Back to Top
nu_noiy View Drop Down
Senior Bride
Senior Bride

Post Options Post Options   Quote nu_noiy Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Posted: 13 Dec 2005 at 11:24

ข้อความยังเอ่ย ถ้าเป็นข้อความเรียนเชิญจะเป็นแบบนี้อ่ะค่ะ

นาย – นาง (บิดา มารดา เจ้าสาว) และ นาย – นาง (บิดา มารดา เจ้าบ่าว)
มีความยินดี ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติในงานเลี้ยงแสดงความยินดีเนื่องในพ ิธีมงคลสมรส
เนื่องในพิธีมงคลสมรส

นาย (เจ้าบ่าว) กับ นางสาว (เจ้าสาว)

ณ......................................................
วัน ..............ที่..............เดือน........................ .............พ.ศ. ...................
เวลา..........................น.

Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.129 seconds.