แต่งงาน แนะนำจากประสบการณ์ตรง ซุ้มถ่ายรูปงานแต่ง คือดีย์ - WeddingSquare
WeddingSquare.com Homepage

สนใจลงโฆษณาตำแหน่งนี้ คลิกที่นี่ดูรายละเอียด
Forum Home Forum Home > กระดาน-ถามตอบ WeddingSquare.com > ภาพนิ่งวันงาน
  FAQ FAQ  Forum Search   Calendar   Register Register  Login Login

แนะนำจากประสบการณ์ตรง ซุ้มถ่ายรูปงานแต่ง คือดีย์

Author
  Topic Search Topic Search  Topic Options Topic Options
ariopthl View Drop Down

Post Options Post Options   Quote ariopthl Quote  Post ReplyReply Direct Link To This Post Topic: แนะนำจากประสบการณ์ตรง ซุ้มถ่ายรูปงานแต่ง คือดีย์
    Posted: 28 Feb 2019 at 10:29
สวัสดีค่ะทุกคนจขกท.

อยากจะมาแนะนำว่าที่บ่าวสาวที่กำลังจะแต่งงานหรือมีแผนกันในอนาคตอันไกล้นี้

ว่าหากเพิ่มซุ้มถ่ายรูปเข้าไปในงานแต่ง มันจะเริ่ดมากหลังจากที่ จขกท. แต่งงานไปเมื่อเดือน ม.ค. ที่ผ่านมา

ไม่ผิดหวังเลยกับซุ้มถ่ายรูปเราตั้งไว้หน้างานเลย พอแขกเข้างานมาจะเจอเป็นอย่างแรก ก่อนโต๊ะลงทะเบียนอีก 55555

ด้วยความที่เจอเป็นอย่างแรก เลยเป็นการช่วยลดคิวที่โต๊ะลงทะเบียน ถ่ายรูปแบคดรอป คิวก็พอดีๆ

เหมือนเป็นการกระจายคนไม่ให้จุกอยู่ที่ใดที่หนึ่งด้วยที่สำคัญคือเพื่อนๆและแขกในงานชอบกันมาก (เราจัดงานเน้นสังสรรค์ไม่เน้นงานผู้ใหญ่นะคะ)

รูปสวยและปริ้นได้รูปเลย และส่งรูปเข้ามือถือได้เลย แชร์ลงโซเชี่ยลกันกระจาย แต่แนะนำแจ้งหรือประกาศให้ทุกคนทราบ Hastag ของงานเราด้วยนะคะ เราจะได้ตามไปดูรูปได้ง่ายๆค่ะ

เราแนะนำ https://photoholicstar.com ค่ะ มีซุ้มถ่ายรูปให้เลือกหลายแบบเลยค่ะ ราคากำลังดีค่ะ คุ้มแน่นอนยังไงลองพิจารณากันดูนะคะ

ขอให้บ่าวสาวทุกคนมีความสุขกับวันสำคัญค่ะ
Back to Top
 Post Reply Post Reply

Forum Permissions View Drop Down

This page was generated in 0.111 seconds.